• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zen xinh gái nhà mình!!!

zorba_meow

Active Member
Hic, cảm ơn huongthu nhé, đã post ảnh ngày xưa của Đô béo cho anh xem. Nó bây h bạ đâu ngủ đấy, không cần quan tâm tư thế, lăn lộn tùm lum luôn. Hai đứa nhà anh giờ thành giặc rồi em ạ.
Con bé Chíp xinh quá, hic, anh lại muốn đón nó về nuôi luôn này,... hic...
Bé Chip là em gái của Đô mà :| anh rước về lại nguy hiểm lắm anh ạ, em cũng muốn rước Chip, mà giờ số lượng đến nhiêu đó là hết rồi :(( Nhìn mặt con bé còn xinh hơn Đô nhà anh cơ :p hehehe.

hameo2412

Member
Đây là bé Chíp ngố-em gái cùng mẹ cùng cha với Đô đần

Cháu là Chíp ngố đệ tam (lứa thứ 3, Đô đần là lứa mèo thứ 2 nhà cô Bình ở Lê Trọng Tấn)

Hiện giờ cháu đang ở tạm nhà Thu vì chưa biết đi đâu (có ai rước cục nợ ăn tham đi cho tôi khôn hả giời?)

Lý do bị chê bai, bỏ bê: mặt vá

Nhìn em đáng iu thế mà bảo em là cục nợ.... Cục nợ ấy mà thả ra là khối người vớt đấy.. hihihi:))

huongthu

Member
Đây là bé Chíp ngố-em gái cùng mẹ cùng cha với Đô đần

Cháu là Chíp ngố đệ tam (lứa thứ 3, Đô đần là lứa mèo thứ 2 nhà cô Bình ở Lê Trọng Tấn)

Hiện giờ cháu đang ở tạm nhà Thu vì chưa biết đi đâu (có ai rước cục nợ ăn tham đi cho tôi khôn hả giời?)

Lý do bị chê bai, bỏ bê: mặt vá

Bé đang ở nhờ nhà mình vì chủ bé đi công tác "tận" tuần sau mới rước được bé về. Tranh thủ chụp cho bé mấy kiểu đểu đểu cho bằng chị bằng anh trên này :))

NhimCoi

Member
Công nhận là con bé xinh thật, mỗi tội là em thằng ku Đô béo thôi, chứ ko anh cũng năn nỉ để đón về rùi á ^^!

zorba_meow

Active Member
Bố Nhím ơi, dạo này Zen xinh với Đô đần thế nào rồi, sao không thấy anh cập nhật tình hình hai cháu nó ạ :(

Gemma

Active Member
Hai cháu đang mải mê chơi trò san lấp núi... mìn do bố cháu đổ cát làm núi cho các cháu tung hoành đấy ạ :)):)):))