• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 25-9

Doberman_Fans

Em ở Hải Dương. nhờ anh em 1 chút, mong anh em thông cảm.
Em thích nuôi chó và đang tìm mua 1 con Pitbull + 1 con Bullterrier khoảng 3-4 tháng. 100% nuôi vì đam mê chứ không tính đến lợi nhuận hay bất cứ thứ gì khác. Nhờ anh em ai biết hoặc bán thì giúp em 1 con giống tốt. Em cám ơn rất nhiều. LH Đỗ Mạnh Linh. sdt : 0936.286.386.

Hung.tinhyeu

Active Member
Bác có Hàng Độc thì cứ triển khai trước đi bọn em làm em sẽ theo sau ...khà khà!!!!!
Không biết bác nào có hàng độc, nhưng đ/c Vũ có tin vui là đón 5 cháu rot mới chào đời vào sáng sớm hôm nay. Xin chúc mừng đ/c Vũ.

aladin255

Member
Đi kiếm hìu để nuôi vợ con và còn định nhẩy vọt xà đấy chú ơi. Các chú ấy âm thầm như vậy để quyết tâm sau này trang bị cho anh em Hải Dương những con giống tốt đấy, chú đặt gạch đi là vừa kẻo không đến lân đâu.**==**==**==**==**==
Các bác cứ nói quá, vừa được chơi vừa góp phần đem lại con giống tốt cho anh/ em khu vực Hải Dương, làm sinh động vietpet Hải Dương cũng là việc nên làm :D :D :D . Em chi mong muốn đến khi nào mà có loại hàng đặc biệt như bác Dự thích mà đặt gạch thì mới đáng chúc mừng :D :) :) :)

Buck

Member
Đam mê trỗi dậy, sống lại đam mê, trở về ký ức, ngâm cứu hiện tại, hướng về tương lai :D:D:D

Phi Anh

Member
Anh em VP HD dạo này trầm quá nhỉ...:-/
Ngày nào e cũng thấy mấy bác rất tích cực chém gió khu vực đường Thanh Niên, và tụ tập beer bọt khu vực công viên Bạch Đằng, thế mà kô thấy nói gì đến ọp ẹp gì xất...=((=((=((