• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VP HD Offline 25-9

Phi Anh

Member
Thế thì sinh nhật vietpet HD sẽ có nhiều hàng khủng đấy. Đề nghị toàn thể ACE vietpet HD tuyên dương Bác Vũ và Bác Dự đã có tinh thần âm thầm phát triển số lượng con giống chất lượng, mới lạ cho phong trào vietpet tỉnh nhà. :D=D>=D>=D>
Một CLB đang phát triển không thể thiếu những nhân tố nhảy vọt...>:D<>:D<>:D<

Đúng thế đấy bác PhiAnh. Không có gì thay đổi
" Ngày đó rồi sẽ đến " ;) >:D< >:D< >:D< >:D<
Chú dạo này đi đâu mà ít thấy viết bài thế??? Cứ đà này thì...Bây giờ là " NGÀY ĐÓ ĐẾN GẦN SÁT RỒI..." khà khà:)):)):))

xuandu74

Member
Một CLB đang phát triển không thể thiếu những nhân tố nhảy vọt...>:D<>:D<>:D<
Tất cả Anh em trong Câu lạc bộ chúng ta ai cũng máu lắm, nhưng sợ nhất nhẩy vọt lại phọt qua xà thì chết em ơi, nên cứ bình tĩnh rồi sẽ biết>:D<>:D<>:D<>:D<

xuandu74

Member
Chú dạo này đi đâu mà ít thấy viết bài thế??? Cứ đà này thì...Bây giờ là " NGÀY ĐÓ ĐẾN GẦN SÁT RỒI..." khà khà:)):)):))
Đi kiếm hìu để nuôi vợ con và còn định nhẩy vọt xà đấy chú ơi. Các chú ấy âm thầm như vậy để quyết tâm sau này trang bị cho anh em Hải Dương những con giống tốt đấy, chú đặt gạch đi là vừa kẻo không đến lân đâu.**==**==**==**==**==

Đi kiếm hìu để nuôi vợ con và còn định nhẩy vọt xà đấy chú ơi. Các chú ấy âm thầm như vậy để quyết tâm sau này trang bị cho anh em Hải Dương những con giống tốt đấy, chú đặt gạch đi là vừa kẻo không đến lân đâu.**==**==**==**==**==
Cứ để cho anh em đặt gạch trước đi, em đặt sau vậy. Hy vọng HD mình có nhiều người tậm huyết như các bác, Số lương con giống chất lượng sẽ ngày càng tăng cao...

Kevinbeat811

Chào cả nhà! EM la kevinbeart,em moi dang nhập nik này.Em là cầu thủ đã ghi bàn bằng đàu để giành chiến thắng cho đội Vietpet HAI DUuong truoc doi Vietpet HP ngay 16/10/2011.
Rất hân hạnh được tham gia cùng các pác.

Boy Hai Phong86

Active Member
Chào cả nhà! EM la kevinbeart,em moi dang nhập nik này.Em là cầu thủ đã ghi bàn bằng đàu để giành chiến thắng cho đội Vietpet HAI DUuong truoc doi Vietpet HP ngay 16/10/2011.
Rất hân hạnh được tham gia cùng các pác.
Đây là một tài năng của anh em Hd, vừa đá hay vừa hát hay hihi :)

haiauphonoi

Member
Rất hân hạnh được tham gia cùng các pác.[/QUOTE
Chào mừng bạn đã tham gia vào CLB.....hoan nghê..>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<Tiếc là không nhìn chú ghi bàn...

Boy Hai Phong86

Active Member
To: Bác Haiauphonoi
Bác lần nào cũng ra muộn như vậy đã được nhận án phạt kỉ luật của anh em Hd chưa ạh8->

Buck

Member
Hôm này off có beer không nhỉ, Không có beer thì phát biểu làm sao được .hihihi

haiauphonoi

Member
To: Bác Haiauphonoi
Bác lần nào cũng ra muộn như vậy đã được nhận án phạt kỉ luật của anh em Hd chưa ạh8->
Xin lỗi Tùng và anh em công việc chứ cũng ấm ức lắm chứ vì toàn được uống ít rượu thôi....hẹn T thứ 7 tuần tới nhé...>:D<>:D<>:D<>:D<

Phi Anh

Member
Hôm này off có beer không nhỉ, Không có beer thì phát biểu làm sao được .hihihi
off lần nào chả có beer.......................................................
ông uống nhiều quá nên say và quên hết lại bảo anh em kô cho uống beer....=))

Buck

Member
Thê a ! Vậy để xem tối nay ông thế nào. Mà đã xin phép vợ chưa không nó lại măng cho lại đỗ lỗi cho mấy anh em đấy.hihi

tee

Member
Vậy là tháng này ko off rồi, em nghĩ nếu off chỉ tập chung mọi người cùng cún ra thì cũng đâu có tốn kém gì mà phải hoãn lại để dành đến tận sinh nhật, buồn quá đi mất

Vậy là tháng này ko off rồi, em nghĩ nếu off chỉ tập chung mọi người cùng cún ra thì cũng đâu có tốn kém gì mà phải hoãn lại để dành đến tận sinh nhật, buồn quá đi mất
Em ơi!!!Sinh nhật là một ngày hội lớn nhất trong năm!!!!!Mà theo như dự kiến thì sắp tới nơi rồi,không tập trung chuẩn bị thì sẽ không kịp đâu.Thân!

duykienhd

Member
co'1 việc nhỏ mà còn chưa làm được.sn clb là việc lớn.ko biết là có làm thành công đc ?:-wko

duykienhd

Member
sao hum nay mình ol mà lắm người hỏi thăm thế nhỉ?quán hum nay vắng nên anh xin phép vợ đi chơi 1 tí ấy mà.hjhjhjhjhjhjh

Boy Hai Phong86

Active Member
sao hum nay mình ol mà lắm người hỏi thăm thế nhỉ?quán hum nay vắng nên anh xin phép vợ đi chơi 1 tí ấy mà.hjhjhjhjhjhjh
Có ai hỏi thăm anh đâu mỗi em hỏi thăm anh thôi hihi, thế hôm nay không co chương trình gì hay sao mà lại ngồi mạng thế anh8->