• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet bắc ninh thông báo lịch offline tháng 9

John là em GSD vừa bắt hả Việt ơi.nhớ phải mang e nó theo đấy nhé.từ giờ k đc đi 1 mình đâu nhé
Mình vừa bắt đến hôm nay là được 10 ngày rùi. Lúc bắt về em nó đang trong thời kỳ salo nhưng không biết phối lên đành bỏ lứa này chờ vài tháng nữa xem sao. Lần off này nhất thiết phải mang John lên tham gia cùng AE.
Lần nay mong AE trong hội 1 lòng đoàn kết xây dưng Pet Bắc Ninh, ngày một tươi đẹp và vững mạnh hơn để tiến tới kỷ niểm 1 năm thành lập Pet Bắc Ninh .Upppppp cho 1 tuần chờ đợi và mong nhớ....

Mình vừa bắt đến hôm nay là được 10 ngày rùi. Lúc bắt về em nó đang trong thời kỳ salo nhưng không biết phối lên đành bỏ lứa này chờ vài tháng nữa xem sao. Lần off này nhất thiết phải mang John lên tham gia cùng AE.
Lần nay mong AE trong hội 1 lòng đoàn kết xây dưng Pet Bắc Ninh, ngày một tươi đẹp và vững mạnh hơn để tiến tới kỷ niểm 1 năm thành lập Pet Bắc Ninh .Upppppp cho 1 tuần chờ đợi và mong nhớ....
nuôi chó cái,mục đích là sinh sản.chó đực không thiếu,chuyên gia lái tên lửa chuyên nghiệp không thiếu.lại đợi 5,6 tháng nữa hơi phí.lần sau gọi anh, anh tư vấn và chỉ chỗ cho nhé...............:)):)):)):)):)):)):)):))

lần này cháu kô nhìn thấy bài nào của "Chó Hoang" nhỉ. :)) mua rott mới mà chả thấy khoe gì .
P/S: Cu thọt , thọt cu.
01688931051. Bán cổ gà giá rẻ chất lượng cao.{13k/kg.}
biết chó hoang là ai không hả.:)):)):)) lại còn bảo là cu thọt, thọt cu.:)):)):))nó mà gặp mày trên hồ thì cả mày và alếch. nó cắn chết..hi..:)):)):)):))

đúng rồi thôi chết . chó hoang cắn mà ko tiêm la chỉ có die.mà cháu thấy chú ý hoang lâu rồi h chắc lên lv thành dại rồi ko phải hoang nữa. :)):)):))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
chú em không trêu anh cu nữa.chết đòn với anh cu bây giờ. ẳng nó xử alếch....là xong đó...:)):)):)):))...:x:x:x:x:x...cuối tuần vui vẻ.

AtiHoang

Member
vui nhẩy..........đợi ai,đợi cái gì...........giang hai tay đón anh nào...........:)):)):)):)):))
Vui mà :x... đợi đc off gặp mọi người gặp cún:x ... anh nào đẹp trai thì giang >:p>:p>:p>:p>:p

dunghoang

Member
ước j mình đc như mọi người ! mọi người quên mất còn có em là thàng viên của hội nữa mà hick

được đấy ông em.chủ cũ nuôi tốt, việt chú ý chế độ ăn uống. chó trưởng thành rồi chăm cũng nhàn thôi lưu ý chế đọ vận động của john chúc mừng chú. rất ấn tượng ảnh số 1 tự tạo dáng đẹp đấy...:x:x:x

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Xin giới thiệu với ACE một số ảnh em John, mong ACE em chia sẻ để chờ ngày off.
Em John của Việt đẹp lắm.hôm này đi of cố gắng cho e ý đi nhớ.hôm này sẽ có 1 số e becgie cũng về chung vui với ace đấy.trang điểm cho John 1 chút vào nhé.hihi.........

Cám ơn anh Đại, Sơn nhiều. Thực sự John về với em là 1 sự vật vả để thuyết phục bxã. Nhiều khi vì JOHN mà bị bxã nói nhưng vẫn thấy vui. Đố các bác vì sao đó ???????=))=))=))=))=))
Mà anh Sơn ah. Em đang kêu gọi 1 số AE ở dưới này tham gia cùng vào hội Pet Bắc Ninh mình. Đặc biệt là Hoà- Trại Lim. Để đến hôm off này và chuẩn bị cho kỷ niệm 1 năm thành lập cho thêm phần náo nhiệt.

lần off tới có vẻ đông vui rồi đây.mà anh Sơn định ủ em Dob của anh đến hôm off mới cho ae xem hàng hay sao thế.chắc nó cũng khá khá to rồi đấy nhỉ

lần off tới có vẻ đông vui rồi đây.mà anh Sơn định ủ em Dob của anh đến hôm off mới cho ae xem hàng hay sao thế.chắc nó cũng khá khá to rồi đấy nhỉ
tiến à.ngoài con dob của anh sơn, còn 4 con dob của petbn vừa về hôm qua ( hàng nhập ).chắc off kỳ sau sẽ có mặt.....................hi hi...:)):)):)):))....bay lên petbn...............:x:x:x

Cám ơn anh Đại, Sơn nhiều. Thực sự John về với em là 1 sự vật vả để thuyết phục bxã. Nhiều khi vì JOHN mà bị bxã nói nhưng vẫn thấy vui. Đố các bác vì sao đó ???????=))=))=))=))=))
Mà anh Sơn ah. Em đang kêu gọi 1 số AE ở dưới này tham gia cùng vào hội Pet Bắc Ninh mình. Đặc biệt là Hoà- Trại Lim. Để đến hôm off này và chuẩn bị cho kỷ niệm 1 năm thành lập cho thêm phần náo nhiệt.
nguyên nhân à. cậu chăm chó hơn chăm vợ con...................................hi.......................còn khổ............8->8->8->8->8->8->