• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet bắc ninh thông báo lịch offline tháng 9

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
vietpetbn thông báo lịch ofline
ngày 16-9-2012
địa điểm: công viên tình yêu
thời gian :8h00
nội dung :để ace gặp mặt giao lưu, học hỏi.chọn đồng phục cho petbn.vậy mong ace thu xếp thời gian có mặt đông đủ, để buổi sinh hoạt thành công tốt đẹp.

vì sự lớn mạnh và đoàn kết của petbn, rất cần sự chung tay góp sức của tất cả thành viên

thay mặt bcn xin chân thành cảm ơn

yeuhusky

Member
Cứ mong mãi thôi .....
Mọi người cố gắng thu xếp có mặt đông đủ nhóe :x:x:x:x:x:x

rất vui khi được gặp ace. mong buổi sinh hoạt đông đủ, vui vẻ...........................:x:x:x:x:x:x:x

Cả nhà mình đi off thui, lần này quyết mang E John đi off cùng mọi người. Nhớ bạn bè và nhớ AE quá rùi....mà nhờ mùi hôi của các cún nữa.:)):)):)):))=))=))=))=))
Tôi yêu Pet Bắc Ninh:x:x:x:x:x:x

John là em GSD vừa bắt hả Việt ơi.nhớ phải mang e nó theo đấy nhé.từ giờ k đc đi 1 mình đâu nhé

sonzin

rất mong sự chung tay đóng góp của ace.................:x:x:x

lần này cháu kô nhìn thấy bài nào của "Chó Hoang" nhỉ. :)) mua rott mới mà chả thấy khoe gì .
P/S: Cu thọt , thọt cu.
01688931051. Bán cổ gà giá rẻ chất lượng cao.{13k/kg.}

cổ gà anh lấy nhiều có hạ giá không.mang đến tân nhà. giá đẹp mỗi lần mang anh nửa kg

VuDinhHieu

Member
Chuẩn bị đươc gặp các tình yêu rồi mừng quá,đợi mãi dài cả cổ rồi.

chohoangbn

Member
Chuẩn bị đươc gặp các tình yêu rồi mừng quá,đợi mãi dài cả cổ rồi.
Lần trước con Bơ ko làm gì được tiếc quá. Lần này thì vô tư đi. A quay tay con Lợn của A Long Bơm vào con bông sắp đẻ rồi, chửa to lắm, chắc vài ngày nữa là đẻ. Hôm nào đẻ a gọi chú đến xem haha:x

Lần trước con Bơ ko làm gì được tiếc quá. Lần này thì vô tư đi. A quay tay con Lợn của A Long Bơm vào con bông sắp đẻ rồi, chửa to lắm, chắc vài ngày nữa là đẻ. Hôm nào đẻ a gọi chú đến xem haha:x
anh Cu ơi thật đấy hả.k biết đẻ ra có giống Lợn k nhỉ

VuDinhHieu

Member
Vậy thì ngon rồi,chứ như lần trước bắn toàn tin mặt hai anh em.đến chết.hahahaha

sonzin

Một ngày tốt lành nhé.cùng nhau vui lên nào ace ơi.............!