• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIETPET BẮC NINH thông báo lịch offline tháng 8

ACE Pet Bắc Ninh đâu hết rùi, đầu rùi khí thế của những ngày đầu thành lập. Là 1 thành viên của CLB từ trước tới nay chưa 1 lần tham gia off với ACE mà có cún đi cùng nhưng không phải vì thế mà làm không khí của Pet Bắc Ninh trên diện đàn oải. Mong tất cả ACE nhà mình hãy vì 1 pet Bắc Ninh vững vàng, thống nhất và vì tương lai phát triển lâu dài của Pet Bắc Ninh. Mong ACE tham gia thường xuyên đóng góp những ý kiến, nhưng bài viết có trách nhiệm để đưa Pet Bắc Ninh lên 1 tầm cao mới và lần off tới sẽ có cún yêu tham gia cùng ACE. Mong được sự ủng hộ của ACE.
Tôi yêu Pet Bắc Ninh

việt mua cún rồi à loại gì đó....................

ACE Pet Bắc Ninh đâu hết rùi, đầu rùi khí thế của những ngày đầu thành lập. Là 1 thành viên của CLB từ trước tới nay chưa 1 lần tham gia off với ACE mà có cún đi cùng nhưng không phải vì thế mà làm không khí của Pet Bắc Ninh trên diện đàn oải. Mong tất cả ACE nhà mình hãy vì 1 pet Bắc Ninh vững vàng, thống nhất và vì tương lai phát triển lâu dài của Pet Bắc Ninh. Mong ACE tham gia thường xuyên đóng góp những ý kiến, nhưng bài viết có trách nhiệm để đưa Pet Bắc Ninh lên 1 tầm cao mới và lần off tới sẽ có cún yêu tham gia cùng ACE. Mong được sự ủng hộ của ACE.
Tôi yêu Pet Bắc Ninh

việt mua cún rồi à loại gì đó....................
Em vẵn chưa mua được. Hôm trước đi xem 1 em GSD cái 3.5 tháng tuổi nhưng mà gầy quá mà lại còn bị hạ bàn nưa chứ (vì em nhìn chân sau yếu lắm)anh ah. em đến nhà A Hoàn ở bên Hà nội xem mà. Lên giờ đang không biết mua loại nào nữa. Nếu tìm không được em sẽ đợi 1 đàn của Hoà ở Trại Lim gần nhà em anh ah.
Sao AE hội mình tan dã vậy. Khôg biết phải vì vụ thông báo off của tháng này không anh. Tại sao AE trong hội không vì 1 cái chung tập thể nhỉ hay cái Tôi trong mỗi còn người quá lơn không thể lấn áp được.Qua đây mình muốn AE nhà mình hãy tạm thời bỏ lại cái Tôi đi mà hay vì lợi ích chung của tấp thể. Có như vậy cái Tôi của chúng ta mới phát huy hết được.

AtiHoang

Member
Ko tan rã đâu anh , chỉ là 1 vài thành viên ko cùng quan điểm . Chỉ cần ngồi nói chuyện thống nhất với nhau là ok mà . Giữa tháng 8 rồi , mọi người xem cùng góp ý ngày off cho đông đủ nào . Mình đến với nhau ko phải theo phong trào chán thì thôi . Mà là vì tình cảm dành cho mọi người , dành cho những chú cún . Tháng này mà k được off e sẽ ném đá vào từng nhà mọi người luôn đấy . Mà ai mà trốn ko tham gia e cũng ném đá hết . Đừng trách e ác :p :p :p

Em vẵn chưa mua được. Hôm trước đi xem 1 em GSD cái 3.5 tháng tuổi nhưng mà gầy quá mà lại còn bị hạ bàn nưa chứ (vì em nhìn chân sau yếu lắm)anh ah. em đến nhà A Hoàn ở bên Hà nội xem mà. Lên giờ đang không biết mua loại nào nữa. Nếu tìm không được em sẽ đợi 1 đàn của Hoà ở Trại Lim gần nhà em anh ah.
Sao AE hội mình tan dã vậy. Khôg biết phải vì vụ thông báo off của tháng này không anh. Tại sao AE trong hội không vì 1 cái chung tập thể nhỉ hay cái Tôi trong mỗi còn người quá lơn không thể lấn áp được.Qua đây mình muốn AE nhà mình hãy tạm thời bỏ lại cái Tôi đi mà hay vì lợi ích chung của tấp thể. Có như vậy cái Tôi của chúng ta mới phát huy hết được.
thực ra chuyện này không có gì.theo anh nghĩ ban quản trị xem lại.cách thông báo,họp với nhau phân công nhiệm vụ cụ thể.thông báo cho các thành viên. (có người không lên mạng thường xuyên.có người chưa có máy tính...)khi nào ace nhận được thông báo và thu xếp công việc riêng của mình, thì bqt mới định ngày ofline.chắc chắn đông đủ và thành công.

Ko tan rã đâu anh , chỉ là 1 vài thành viên ko cùng quan điểm . Chỉ cần ngồi nói chuyện thống nhất với nhau là ok mà . Giữa tháng 8 rồi , mọi người xem cùng góp ý ngày off cho đông đủ nào . Mình đến với nhau ko phải theo phong trào chán thì thôi . Mà là vì tình cảm dành cho mọi người , dành cho những chú cún . Tháng này mà k được off e sẽ ném đá vào từng nhà mọi người luôn đấy . Mà ai mà trốn ko tham gia e cũng ném đá hết . Đừng trách e ác :p :p :p
Nếu vậy thì phải ném vào số điện thoại của từng thành viên ngày off dự kiền để ACE tham khảo và cuối cùng thống nhất ngày off. Ngày off thì sẽ gửi tin nhắn đến cho từng thành viên trong CLB vì sợ có người không hay lên mang hay bận j đó mà quên (hàng tháng sẽ trích 1 khoản tiền nho nhỏ cho người nhận trách nhiệm thông báo bằng tin nhắn hoặc gọi điện). Anh thấy off vào cuối tháng là được đọ vì từ giờ đến cuối tháng còn hơn 10 ngày nữa

AtiHoang

Member
Em nghĩ vào chiều thứ 7 ngày 25/8 là được đấy . Mọi người onl cho ý kiến trước nào <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

Mình đang có 1 em phốc đến ngày salo, ACE nào có chó đực thì giúp đỡ em phốc nhà mình với.

Em nghĩ vào chiều thứ 7 ngày 25/8 là được đấy . Mọi người onl cho ý kiến trước nào <:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p
Nếu là ngày này thì như a nói ở trên đó phải gọi điện cho ACE xem ACE nhà mình như thế nào trước rùi bất đầu thông báo lích off. Ngày này anh thi ok luôn

dunghoang

Member
mấy bác xem và đánh giá hộ em nhé người ta bán 6tr 1 bé cac s bác ạ chó bố có giấy tờ nhập còn chó mẹ không có ! hôm khác em pó ảnh chó bố mẹ cho mọi người ok

hieuqua_bn

Member
mấy bác xem và đánh giá hộ em nhé người ta bán 6tr 1 bé cac s bác ạ chó bố có giấy tờ nhập còn chó mẹ không có ! hôm khác em pó ảnh chó bố mẹ cho mọi người ok
phải xem chó bố mẹ chứ chó con thì chưa đánh giá đc nhiều,mà 6tr thì lấy đâu ra hàng chuẩn hả mày. nhưng quan trọng là yêu và thích,chó gì thì cũng là chó mà.cứ nuôi đi

phải xem chó bố mẹ chứ chó con thì chưa đánh giá đc nhiều,mà 6tr thì lấy đâu ra hàng chuẩn hả mày. nhưng quan trọng là yêu và thích,chó gì thì cũng là chó mà.cứ nuôi đi
Cháu là Việt ở Phúc Hậu đã có lần nhăn tin cho chú. Theo thông tin thì trước có A Quân đang sở hữa em rott tên Alex là người Tứ Sơn ah. Chú Hoạt đang nuôi j vậy ah. Cháu thấy ngoài Từ Sơn có mấy nhà nuôi GSD nhưng chưa biết tên tuổi:
1, Nhà bán sắt thép đầu Viềng (từ Bắc Ninh ra Hà Nội): thấy có 3 em GSD thì phải nhìn cũng rất đẹp.
2, 1 người ở gần địa phận Hà Nội cách khoảng 200m. Cũng có 2 em GSD
Khi nào rảnh sẽ qua giao lưu và mời tham gia vào CLB pet Bắc Ninh, chú có điều kiện thì giao lưu với họ trước rùi cùng tham gia cho vui ah.
Mình là người vì công việc hay phải đi đây đó trong Tỉnh Bắc Ninh, đi đâu cũng thấy nuôi cún (không phải là chó ta bình thường nhé). Sao chúng ta không lập được 1 CLB lớn mạnh thực sự nhỉ, mỗi người ở 1 địa phương hay chung tay xây dưng lại Pet BN đi ah.
Một cây làm chẳng lên non
Ba cây chụm lại lên hòn núi cao.

Các cụ đã truyền dậy rùi vậy tại sao ta không làm được. Mỗi 1 cá nhân xây dựng phong trào ở địa phương mình, tập hợp nhau lại thành 1 thể thống nhất rùi hợp thành 1 Pet Bắc Ninh lớn mạnh. Cõ lẽ cái này khôntg khó, mong ACE tiếp sức.
Tiện đây Mình xin thông báo, ngày 28/9 vừa rùi mình đã cho gia nhập gia đình mình 1 em GSD cái tên John và ngày mai 1/9 sẽ phối giống với 1 em GSD đực của Trại Hoà Lim.
Trân trọng cám ơn!

Gầm một khối căm hờn trong cũi sắt
Ta nằm dài mong ngày tháng dần qua
..................................................ôi
Thời oanh liệt nay còn đâu..........8->8->8->