• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIETPET BẮC NINH thông báo lịch offline tháng 8

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Một tháng qua đi và chúng ta lại được gặp nhau dưới mái nhà của những người yêu cún
Thay mặt BCN xin thông báo tới toàn thể ACE yêu cún Bắc Ninh lịch offline T8
*Thời gian:
_4h chiều ngày thứ 7 mùng 4 tháng 8/2012. Các bạn chú ý, nếu thời tiết mưa quá thì chúng ta lui lại vào 4h chiều ngày chủ nhật mùng 5/8/2012.
*Địa điểm: vườn hoa Nguyên Phi Ỷ Lan " nơi chúng ta vẫn gặp nhé "

* Nội dung:
_Chúng ta gặp gỡ giao lưu để phông trào VIETPET ngày càng phát triển hơn nữa.
_Học tập cách nuôi dạy những chú cún cưng của mình cũng như chia sẻ kinh nghiệm chăm sóc,chữa bệnh cho từng chú cún của mình.
_ Mọi người đến đông đủ nhé,để còn cho ý kiến về việc VIETPET bắc ninh tổ chức làm từ thiện " chung tay giúp đỡ trẻ em sơ sinh bị bỏ rơi và người già lang thang được Chùa Bồ Đề nhận nuôi"

P/S:
_ Rất mong tất cả các ACE trong Club cũng như các bạn yêu thích những chú cún,không kể trong ngoài club cũng như không quan trọng cún to,cún nhỏ,có cún hay không có cún. Chúng ta cùng hội tụ,kết nối đam mê vì mái nhà chung VIETPET

_ Yêu cầu những thành viên có dòng chó to và dữ mang đầy đủ công cụ bảo hộ,để đảm bảo an toàn cho người và cún tham gia.
BAN CHỦ NHIỆM VIETPET BẮC NINH THÔNG BÁO

hieuqua_bn

Member
nhiệt liệt hưởng ứng <:p<:p<:p<:p vì một vietpet bắc ninh ngày một phát triển :x

chohoangbn

Member
[FONT=&quot]Lần này tao phát hiện ra thằng nào ủ chó ở nhà không mang ra cho tao ngắm tao đập chết. “khệnh khạng”[/FONT]

nhiệt liệt hưởng ứng <:p<:p<:p<:p vì một vietpet bắc ninh ngày một phát triển :x

hieuqua_bn

Member
[FONT=&quot]Lần này tao phát hiện ra thằng nào ủ chó ở nhà không mang ra cho tao ngắm tao đập chết. “khệnh khạng”[/FONT]
em ủng hộ a củ riềng, ko phải cho chó mà là cho chủ chó a nhé!

yeuhusky

Member
:x:x:x:x:x:x:x:x:x Phông bạt em cầm nhé, Sau rùi ai nhận nhiệm vụ căng phông bạt thì alo em.

AtiHoang

Member
Thứ 7 chúng mình gặp nhau rồi , phải lên đầu ;;);;);;);;);;);;)
UPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

ngoc hoan

Member
mai có khi mình lên muộn chút,mà có khi lúc liên hoan mới có bận chút việc,mà anh em vào fb xem thử 2 cái logo xem có đc ko nhé,nếu đc để bạn mihf nó làm mầu

sonzin

mai có khi mình lên muộn chút,mà có khi lúc liên hoan mới có bận chút việc,mà anh em vào fb xem thử 2 cái logo xem có đc ko nhé,nếu đc để bạn mihf nó làm mầu
Đến muộn nhưng vẫn phải đến nhé........! ace vào chọn logo cho mình đi nào.

dunghoang

Member
ui thật buồn ước j em được ở nhà hệ hệ chúc hội pet bn càng ngày càng mạnh hệ hệ
>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

sonzin

xin cáo lỗi ace. vì điều kiện khách quan. ban liên lạc petbn xin cáo lỗi, lùi ngày ofline định kỳ sang ngày khác.vì một số ace bận việc riêng. mong ace thông cảm.để buổi ofline được vui vẻ và đông đủ hơn ........................vì một petbn.đoàn kết và vững mạnh. mong ace hiểu và chung tay nhé. :x:x:x:x:x:x:x

ACE Pet Bắc Ninh đâu hết rùi, đầu rùi khí thế của những ngày đầu thành lập. Là 1 thành viên của CLB từ trước tới nay chưa 1 lần tham gia off với ACE mà có cún đi cùng nhưng không phải vì thế mà làm không khí của Pet Bắc Ninh trên diện đàn oải. Mong tất cả ACE nhà mình hãy vì 1 pet Bắc Ninh vững vàng, thống nhất và vì tương lai phát triển lâu dài của Pet Bắc Ninh. Mong ACE tham gia thường xuyên đóng góp những ý kiến, nhưng bài viết có trách nhiệm để đưa Pet Bắc Ninh lên 1 tầm cao mới và lần off tới sẽ có cún yêu tham gia cùng ACE. Mong được sự ủng hộ của ACE.
Tôi yêu Pet Bắc Ninh.

hieuqua_bn

Member
ACE Pet Bắc Ninh đâu hết rùi, đầu rùi khí thế của những ngày đầu thành lập. Là 1 thành viên của CLB từ trước tới nay chưa 1 lần tham gia off với ACE mà có cún đi cùng nhưng không phải vì thế mà làm không khí của Pet Bắc Ninh trên diện đàn oải. Mong tất cả ACE nhà mình hãy vì 1 pet Bắc Ninh vững vàng, thống nhất và vì tương lai phát triển lâu dài của Pet Bắc Ninh. Mong ACE tham gia thường xuyên đóng góp những ý kiến, nhưng bài viết có trách nhiệm để đưa Pet Bắc Ninh lên 1 tầm cao mới và lần off tới sẽ có cún yêu tham gia cùng ACE. Mong được sự ủng hộ của ACE.
Tôi yêu Pet Bắc Ninh.
bị bọn nó ném đá tan hết rồi còn đâu.