• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 11-3-2012

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mình đây ae BN ới!!<:p<:p<:p<:p<:p. Mình muốn dành lại cho ace BN những con giống đạt (có thể nói là khá) với một mức giá hợp lý. Hy vọng là đừng vì lời nói mà mất lòng nhau nhé! Chúc ae BN càng ngày càng phát triển, đoàn kết và vững mạnh!!
Thân chào!
Sdt của mình là : 0913836157
Phạm Cư

Natalia

Member
là anh Cu nhí nhảnh,vui tính đấy Việt ơi.:)):)).cứ alo cho Thành là sẽ có sdt của anh Cu thôi
Anh Ku mà chú Hưng nói là anh "Ku" chứ không phải "Cu" nói "Cu" mọi người lại nhầm với anh Phạm Cư.

Natalia

Member
<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p Aaaa lại đc dự party rùi thích thế :x:x:x:x:x:x:x
Thảo xem thế nào hôm tới này cho ai say đi em, hay là em say đi cũng được, lâu lâu không uống rượu với cô anh thấy nhớ cô ghê.

longtroc

Member
Thảo xem thế nào hôm tới này cho ai say đi em, hay là em say đi cũng được, lâu lâu không uống rượu với cô anh thấy nhớ cô ghê.
tình hình là chú xem thời tiết hôm off co nắng không vậy ? cũng hồi hộp ghê lâu lắm không được găp mặt anh em rồi;;);;);;);;);;);;);;)

Natalia

Member
tình hình là chú xem thời tiết hôm off co nắng không vậy ? cũng hồi hộp ghê lâu lắm không được găp mặt anh em rồi;;);;);;);;);;);;);;)
Anh yên tâm, kiểu gì hôm đó cũng đẹp trời. lâu lâu rôi không uống hôm đó anh em mình có khi phải uống 1 trận chết thôi anh àh.

VuDinhHieu

Member
Đông vui nào nhiệt quá bà con ơi. Cứ như thời tiết này đến hôm off chắc không vắn đề.
Tiện đây em hỏi các bác nhà mình: Ở BN mình có ai biết bác nào bán chó Phốc sóc hay Bắc Kinh không thì chỉ dùm em. Cô bạn cùng Cty đang muốn mua 1 em về làm bạn cùng con cho vui.
Em rott dạo này khỏe mạnh chứ Việt?Hôm tới có mang em ấy đi không thế?

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

longtroc

Member
Anh yên tâm, kiểu gì hôm đó cũng đẹp trời. lâu lâu rôi không uống hôm đó anh em mình có khi phải uống 1 trận chết thôi anh àh.
như vậy anh mong đến ngày đó quá lâu lăm rồi không được uống rồi , nhớ mang thật nhiều cún đến em nhé

yeuhusky

Member
hehe, lâu quá rùi mờ ^^ Nhớ cũng đúng thoai, cả nhà có mỗi cô em gái mờ :D Bắt nạt em á , em bỏ hội cho toàn đực ở lại =))=))=))=))

VuDinhHieu

Member

Hôm nào rảnh buổi chiều mang em jacky lên Nhà Văn Hóa nhé nhóc.Cấm đi người không như lần trước đấy.Bỏ cái tập tành kia đi.hehe

Natalia

Member
hehe, lâu quá rùi mờ ^^ Nhớ cũng đúng thoai, cả nhà có mỗi cô em gái mờ :D Bắt nạt em á , em bỏ hội cho toàn đực ở lại =))=))=))=))
Anh thấy mày toàn bắt nạt bọn anh thôi.

longtroc

Member
sang năm mới clb có vẻ rôm rả quá ta , ai chưa có cún thì sắm đi nhé sắp đến ngày anh em gặp măt rồi nào chúng ta chuẩn bị từ ngay bây giờ còn kịp ka ka ka=))=))=))=))

yeuhusky

Member

Hôm nào rảnh buổi chiều mang em jacky lên Nhà Văn Hóa nhé nhóc.Cấm đi người không như lần trước đấy.Bỏ cái tập tành kia đi.hehe

Đi được người không là còn may ý ^^ Mà anh nói bỏ là bỏ thế nào , còn lâu ý . Jacky nhà em dạo này không được chạy thường xuyên, béo lú rồi. Bây giờ mà cho chạy lại như trước nó mệt nên phải từ từ mới được.

yeuhusky

Member
sang năm mới clb có vẻ rôm rả quá ta , ai chưa có cún thì sắm đi nhé sắp đến ngày anh em gặp măt rồi nào chúng ta chuẩn bị từ ngay bây giờ còn kịp ka ka ka=))=))=))=))
Hoho Khỏi tay chưa mà mồm to thế nhỉ =)) =)) =)) =)) =)) Có khi hôm off anh Thành xem thế nào, mang cái xe cải tiến kéo cả người cả chó đi thì may ra mới được =)) =)) =)) =))

longtroc

Member
Hoho Khỏi tay chưa mà mồm to thế nhỉ =)) =)) =)) =)) =)) Có khi hôm off anh Thành xem thế nào, mang cái xe cải tiến kéo cả người cả chó đi thì may ra mới được =)) =)) =)) =))
không phải lo em a con trai mà em biết không a nuôi pitbull mà không phải xe cho nó cực khổ nhớ hôm đấy có mặt từ sớm nhé ? tay anh thì chưa khỏi nhưng cũng đỡ hơn nhiều rồi :))