• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

oanh3112

Có đi đâu chơi cho em 1 vé với nha. Nếu tổ chức đi du lịch thì hú em 1 tiếng nhé. hehehehe/
Chúc anh chị có ngày cuối tuần vui vẻ nha.
Yaho của em: tieuthudongque1234
Rất hân hạnh được làm quen với admin của trang web này. hi.

Có đi đâu chơi cho em 1 vé với nha. Nếu tổ chức đi du lịch thì hú em 1 tiếng nhé. hehehehe/
Chúc anh chị có ngày cuối tuần vui vẻ nha.
Yaho của em: tieuthudongque1234
Rất hân hạnh được làm quen với admin của trang web này. hi.
nick dễ thương quá. mà bạn lại đến từ đất võ bình định kia à. đất của anh hùng áo vải NGUYỄN HUỆ, đất của miền trung nắng cháy. nhiệt liệt chào mừng bạn.......admin của trang này là SONZIN. yaho sonzin modambich6868.chúc zui zẻ........hi............<:p<:p

dinhbong

Cún thế nào rồi em ơi. july nhà chị đỡ ho rùi đấy. Mùa này chó nào cũng bị thế hay sao ý. Cũng ko phải lo quá đâu .
cún vẫn thế chị à, tại hôm nay e mới bắt đầu cho nó uống thuốc. Mà thuốc nó ghi tác dụng phụ là chóg mặt nên em cũng thấy mặt nó hơi chóng chóng thật =))

hungcun94

Member
vui lắm em à chiều là thời gian vui vẻ nhất trong ngày của anh đấy . sáng nay cho caribe chạy em à để cho em ý dễ để chẳng biết thế nào bụng to rồi mà chưa thấy ngực :(:)(:)(:)(( ra hồ găp mấy em trẻ ra cho chúng nó đùa với cún thì thật sự là hạnh phúc :-*
cane corso - YouTube
anh ơi con em bảo anh này cane corso

Natalia

Member
Tiện thể gửi tới anh em luôn hình 2 bé Mini collie sinh ngày 17-4 nhà mình.

VuDinhHieu

Member
Đàn rot thắt hết đuôi rồi à Thành?Không còn em nào để đuôi à?\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

Natalia

Member
Đàn rot thắt hết đuôi rồi à Thành?Không còn em nào để đuôi à?\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.
Tôi căt đuôi hết rồi ông à.

dinhbong

Cún thế nào rồi em ơi. july nhà chị đỡ ho rùi đấy. Mùa này chó nào cũng bị thế hay sao ý. Cũng ko phải lo quá đâu .
chị ơi em tiêm thêm cho c.hulk nhà em cái B_complex này đc không ?

yeuhusky

Member
chị ơi em tiêm thêm cho c.hulk nhà em cái B_complex này đc không ?

Em ơi cái B- complex này chỉ là thuốc bổ thôi mà e. Cái này bổ sung 1 số loại vitamin giúp tăng cường sức đề kháng và ăn khỏe. Ko có tác dụng chữa bệnh em nhé. Cún mà đang mệt mỏi thì tiêm cũng tốt. Chị cũng đang cho Jacky nhà chị uống thêm cái này. Mấy lần định gọi điện hỏi thăm cún nhà em mà chị bận quá. Có gắng chăm cún khỏe mạnh nhé

dinhbong

em ơi thuốc này bên hồng mai gửi về cho em à ? cún đã đỡ chưa vậy
vâng a à. đợi mấy hôm nữa cún nhà em khỏi thì cho lên hồ chơi ;). chứ h người muốn đi nhưng chó k đi dc :))

dinhbong

Em ơi cái B- complex này chỉ là thuốc bổ thôi mà e. Cái này bổ sung 1 số loại vitamin giúp tăng cường sức đề kháng và ăn khỏe. Ko có tác dụng chữa bệnh em nhé. Cún mà đang mệt mỏi thì tiêm cũng tốt. Chị cũng đang cho Jacky nhà chị uống thêm cái này. Mấy lần định gọi điện hỏi thăm cún nhà em mà chị bận quá. Có gắng chăm cún khỏe mạnh nhé
cún nhà em khỏe lên nhiều rồi. tkanks chi nhé ;)