• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

longtroc

Member
vâng a à. đợi mấy hôm nữa cún nhà em khỏi thì cho lên hồ chơi ;). chứ h người muốn đi nhưng chó k đi dc :))
ok cảm ơn em nhiều nhé thuốc này phải tiêm bằng mũi kim to em à ! mong cún em nhanh khỏi để lên chơi cùng anh em :):):):):):)>:D<>:D<>:D<>:D<

dinhbong

ok cảm ơn em nhiều nhé thuốc này phải tiêm bằng mũi kim to em à ! mong cún em nhanh khỏi để lên chơi cùng anh em :):):):):):)>:D<>:D<>:D<>:D<
vâng. em nhờ chú toàn béo mang đi tiêm hộ nên cái đấy em cũng không rõ lắm :-??. A vẫn lên hồ đều chứ ;)

longtroc

Member
vâng. em nhờ chú toàn béo mang đi tiêm hộ nên cái đấy em cũng không rõ lắm :-??. A vẫn lên hồ đều chứ ;)
chiều nào anh cũng lên hồ em à . hôm nào cún khỏi cho cún lên em nhé chúc cún của em nhanh bình phục

các bác cho em hỏi ai ở Từ Sơn không ạ.
các bác thưởng đi off buổi chiều ở đâu vậy X_________X
Bạn ở từ sơn ah. mình ở Lim, hôm nào muốn đi thì alo mình rùi bạn lên Lim mình cùng đi.
Mà cả nhà ơi Chiến đã gửi giấy mời đãi rượu chưa. Cả nhà chuẩn bị tinh thần đi ăn cưới nó là vừa nhỉ!

yeuhusky

Member
thảo ơi thấy dạo này ít ra hồ chơi thế bận qué hở
Tại hết năm học nên em nhiều việc quá. Muốn đi mà chẳng có thời gian đi anh ak. Khổ thân 2 đứa kia cũng vì thế mà toàn bị ở nhà. Em đi làm về chúng nó cứ hớn hở lăng xăng chạy theo. Nhìn em rùi lại nhìn cái xích, hú ầm lên đòi đi, Nhìn tội lắm ý.

yeuhusky

Member
cún nhà em khỏe lên nhiều rồi. tkanks chi nhé ;)
Ko có gì em ạ. Cún nhà ai mà chẳng thế. Nhìn chúng nó ốm đau thấy xót ruột lắm. Chỉ mong sao nó khoẻ mạnh ăn ngủ tốt là mừng rồi ^^

cuongmau

Member
chiều nào anh cũng lên hồ em à . hôm nào cún khỏi cho cún lên em nhé chúc cún của em nhanh bình phục
Dạo này a vẫn ra hồ đều chứ.:(:)(( chán quá dạo này e toan đi làm về muộn ko được. Con Báo nhà e no muốn bơi quá ma ko có thời gian cho nó đi a ah. :(:)(:)(:)((
bọn cúm của a dạo này thế nào rồi? Caribe và Sến của a thế nào sắp vỡ chum rồi còn gì. Đợt này a Long tha hồ bận rộn rồi n:-??hé.:D:D. Lại chuẩn bị Mưa pitbull rôi.

longtroc

Member
Dạo này a vẫn ra hồ đều chứ.:(:)(( chán quá dạo này e toan đi làm về muộn ko được. Con Báo nhà e no muốn bơi quá ma ko có thời gian cho nó đi a ah. :(:)(:)(:)((
bọn cúm của a dạo này thế nào rồi? Caribe và Sến của a thế nào sắp vỡ chum rồi còn gì. Đợt này a Long tha hồ bận rộn rồi n:-??hé.:D:D. Lại chuẩn bị Mưa pitbull rôi.
chắc là 1 , 2 ngày nữa sến nó để em à con cảibe chắc phai sang tháng :(:)(:)(:)(( mệt lắm hii hiii hiii nhưng nuối ít thì lại không chịu nổi lên cứ phải cố gắng em à hôm nào nó vỡ chum anh alo em đến giúp anh nhé :-* cảm ơn em trước

ngoc hoan

Member
mấy hôm không lên hồ nhớ anh em quá,tại em Tôm của mình bị xe máy đâm nhưg may chỉ bị sơ sơ

chắc là 1 , 2 ngày nữa sến nó để em à con cảibe chắc phai sang tháng :(:)(:)(:)(( mệt lắm hii hiii hiii nhưng nuối ít thì lại không chịu nổi lên cứ phải cố gắng em à hôm nào nó vỡ chum anh alo em đến giúp anh nhé :-* cảm ơn em trước
Con Caribe đẻ em xin 1 chân a long nhé. Lâu rùi không ngồi cùng AE rùi nhỉ, chiều đến A và cún có ra chơi với AE không.

mấy hôm không lên hồ nhớ anh em quá,tại em Tôm của mình bị xe máy đâm nhưg may chỉ bị sơ sơ
Chết thật nhà a mặt đường nhiều phương tiện đi lại không chú ý cái là khô con Tôm đó. Nhưng thật mây là em nó không sao.
Ma tháng này không có lịch off ah, ở dưới này có 1 mình chẳng biết thông tin j cả:-??:-??:-??:-??:-??

hungcun94

Member
Chết thật nhà a mặt đường nhiều phương tiện đi lại không chú ý cái là khô con Tôm đó. Nhưng thật mây là em nó không sao.
Ma tháng này không có lịch off ah, ở dưới này có 1 mình chẳng biết thông tin j cả:-??:-??:-??:-??:-??
anh ơi.thông tin thì anh cứ lên diễm đàn là biết mà anh.

hungcun94

Member
đợt này anh Long lại vất vả nắm đây.lại ra 1 bầy rồng nữa.tha hồ mà bơi.kiểu nàu anh không biết bơi.nhưng mỗi hôm cho 1 nhóc ra bơi chắc anh đi thi quốc gia đấy.dáng lại chuẩn luôn anh nhỉ>:D<>:D<

cuongmau

Member
Ối ối a ơi. Cái khoản đẻ đái này e co biết j đâu e làm j có kinh nghiệm. E sẽ mua rươu ra ae minh vừa nhâm nhê vừa xem chó để a tận hưởng được hêt niềm Vui (niềm vui trọn vẹn) >:D<>:D<>:D<>:D<

longtroc

Member
Con Caribe đẻ em xin 1 chân a long nhé. Lâu rùi không ngồi cùng AE rùi nhỉ, chiều đến A và cún có ra chơi với AE không.
CHiều nào cũng ra em ơi rảnh lên trên hồ tụ tập em nhé ngắm cún vui đùa em nhé >:/>:/>:/>:/>:/>:/>:/

Thich_Khach

Member
Ối ối a ơi. Cái khoản đẻ đái này e co biết j đâu e làm j có kinh nghiệm. E sẽ mua rươu ra ae minh vừa nhâm nhê vừa xem chó để a tận hưởng được hêt niềm Vui (niềm vui trọn vẹn) >:D<>:D<>:D<>:D<
Mua rượu về uống xong đỡ đẻ cẩn thận cắt rốn chó con cắt nhầm cổ với chân nó nhé bạn =))

longtroc

Member
Mua rượu về uống xong đỡ đẻ cẩn thận cắt rốn chó con cắt nhầm cổ với chân nó nhé bạn =))
em ơi thằng mẩu nó chỉ xem thôi nó có uống được đâu hi hi hi ngồi để học hỏi kinh nghiệm đấy rồi phụ phần thuốc nước em à ! nóng ruột quá hôm nay vẫn chưa vỡ chum :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((