• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

hieuqua_bn

Member
<:pcảnh báo vụ đi biển è,thành viên VPBN sẽ tăng cả về số lượng người và cún =)))):)):)):)):)):))

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
<:pcảnh báo vụ đi biển è,thành viên VPBN sẽ tăng cả về số lượng người và cún =)))):)):)):)):)):))
ok ok .chỉ cần chờ họp mặt a e VPBN thôi.mong rằng a chi e nhà mình sẽ đi đc đông đủ.

VuDinhHieu

Member
Không biết bơi cộng sợ chết đuối.đầu hàng\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

longtroc

Member
Hiiiii. 1kg thit bo thi cún nhà e ăn ko hêt. E đang ước mỗi ngày có người cho e xin 2lạng thit bò gửi vào tận nhà. Kakakakaka=))=))=))=))=)) được như thế thì cún của e mới khỏe mạhn đươc mà cún của e có khỏe mạnh thì e mới vui bẻ được. Hiiiii.
CHÚC ĐÀN CÚN CỦA A LONG TRỌC KHỎE MẠNH VÀ CHÚC A LONH TRỌC TÁN ĐƯỢC 1E BÁN THỊT BÒ VÀ BUÔN TRỨNG VỊT LỘN.
thế thì mĩ mãn luôn em nhỉ ? he he he anh chỉ mong được như vậy thôi nếu có một ngày như vậy anh sẽ alo em và mọi người để ăn mừng :D:D:D:D:D:D:D

VuDinhHieu

Member
Chuồn chuồn ớt.987654321\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

đi biển cũng vui đó. nhưng ace lo vụ ofline này cho ngon nghẻ đi đã. nếu đi đồ sơn......thì toàn đực đi thôi nhé. ( thấy người ta bảo thế)...........:)):))

sonzin

đi biển cũng vui đó. nhưng ace lo vụ ofline này cho ngon nghẻ đi đã. nếu đi đồ sơn......thì toàn đực đi thôi nhé. ( thấy người ta bảo thế)...........:)):))
anh ơi.ofline xong thì mới tính vụ đi biển mà a.tại Longtroc châm tỉu vụ đi biển nên mới nháo nhác mà.đi đồ sơn mà toàn đực đi thì............sẽ có thành viên quên đường về BN đấy a nhở.

sonzin

Ai cho mình xin địa chỉ YH của Thành với hi hi :D :D
ông e lâu lắm mới thấy xuất hiên.lấy vợ có thấy sướng k?kaka.mà hôm nào lại về BN tỉ thí đê.đưa cả bà xã về cho vui.

anh ơi.ofline xong thì mới tính vụ đi biển mà a.tại Longtroc châm tỉu vụ đi biển nên mới nháo nhác mà.đi đồ sơn mà toàn đực đi thì............sẽ có thành viên quên đường về BN đấy a nhở.
long trọc từ trước đến nay biết châm tửu cho ai đâu...........................mà đợt này KHIẾP.hôm này nhờ hiếu xhđ châm tửu cho chọc, đến khi nào chân nai đá chân hươu thì mới thôi.<:p<:p

VuDinhHieu

Member
long trọc từ trước đến nay biết châm tửu cho ai đâu...........................mà đợt này KHIẾP.hôm này nhờ hiếu xhđ châm tửu cho chọc, đến khi nào chân nai đá chân hươu thì mới thôi.<:p<:p
Úi anh ơi chết em đấy.Lão Long thì chịu được mấy ngáp đâu anh.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

longtroc

Member
Úi anh ơi chết em đấy.Lão Long thì chịu được mấy ngáp đâu anh.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

chú hỏi chú tuổi gì ! lần sau cố gắng ngồi gần anh để phụ vụ anh chu đáo nhé không thì anh bao giờ mới say chứ :(:)(:)(:)(:)(( uống rượu không say ôi chán lắm sát thủ à ... cố gắng dậy con lab nhé con đấy bướng lắm đấy

chú hỏi chú tuổi gì ! lần sau cố gắng ngồi gần anh để phụ vụ anh chu đáo nhé không thì anh bao giờ mới say chứ :(:)(:)(:)(:)(( uống rượu không say ôi chán lắm sát thủ à ... cố gắng dậy con lab nhé con đấy bướng lắm đấy
bướng bướng......................này thì át zô...........................:(:)((

longtroc

Member
sáng mai anh em nhà ta xem hăng hái mang phông bạt và xắp xếp công việc để anh em ta gặp nhau và cho cún chơi đùa luôn nhé :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

sáng mai anh em nhà ta xem hăng hái mang phông bạt và xắp xếp công việc để anh em ta gặp nhau và cho cún chơi đùa luôn nhé :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
off lần này anh định mang mấy chú cún ra đó hả? xín chân dước 1 em đi hô bác.

hungcun94

Member
ok rồi anh ơi hoàn nó có ý định đi biển em tán thành luôn hi hi hạ long , đồ sơn hay cát bà đấy nghĩ đến mà sướng hết cả người ! cho mấy cún đi bơi thì sướng phải biết anh nhỉ :x:x:x:x:x:x:x
bây giờ ních em mới vào được ạ.đọc ngay thấy bài này của ông anh yêu quý.gớm chết...anh ơi.biển đấy anh ạ.biển nó còn sâu hơn cả bờ hồ tình yêu của bắc ninh nhà mình đấy ạ.ở hồ tình yêu anh còn chả dám lội chân xuống huống chi ra biển..em cảnh báo nhớ mang phao con vịt và nhiều thứ có thể nổi được bên mình anh nhé:x:x:x:x:x:x

hieuqua_bn

Member
mà thành ơi, off ở đó cũng tiện,nhưng bạn xem rủ mấy ace qua đó trc xem có phải dọn chỗ xích cún ko,sợ có mảnh chai,và nhắc mọi người.ai đi oto thì để xe bên rạp chiếu phim nhé.

longtroc

Member
bây giờ ních em mới vào được ạ.đọc ngay thấy bài này của ông anh yêu quý.gớm chết...anh ơi.biển đấy anh ạ.biển nó còn sâu hơn cả bờ hồ tình yêu của bắc ninh nhà mình đấy ạ.ở hồ tình yêu anh còn chả dám lội chân xuống huống chi ra biển..em cảnh báo nhớ mang phao con vịt và nhiều thứ có thể nổi được bên mình anh nhé:x:x:x:x:x:x
úi trời không quan trọng đâu anh ra biển là anh bơi được mà em hee heee mà anh mang cún đi ma có thế nào đã có nó rồi ha ha ha :D:D:D:D

Natalia

Member
mà thành ơi, off ở đó cũng tiện,nhưng bạn xem rủ mấy ace qua đó trc xem có phải dọn chỗ xích cún ko,sợ có mảnh chai,và nhắc mọi người.ai đi oto thì để xe bên rạp chiếu phim nhé.
Ngày mai tôi có việc ở trong nhà thờ nên có lẽ sẽ không ra sớm được, anh em ở gần đó thì ngày mai đến sớm kiểm tra giúp tôi xem thế nào nhé.
Anh Sơn mai nhờ người treo giúp em cái phông nhé vì mai em bận việc nên phải muộn muộn mới ra được.