• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

longtroc

Member
anh em ta chiều nay gặp thiết kế vụ đi biển đi cho các cún đi chơi luôn :)):)):)):)):))

yeuhusky

Member
thay mặt Pet Bắc Ninh tuyên dương dồng chí này.đề nghị đồng chí tiếp tục phát huy tinh thần để đẩy manh phong trào.xin cảm ơn đồng chí.
>> Cám ơn Đồng chí đã kịp thời quan tâm thăm hỏi động viên ;;);;);;);;);;)

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Chết thật hôm đó phải trực cho chương trình của Cty, không biết có tham gia được không nữa.
Vãi con gà mái quá đó ông anh ah. Đã nghe câu
" Giang Hồ Hiểm Ác Anh Không Sợ,
Chỉ Sợ Về Nhà Thiếu vắng Em."
Quả này hôm đó phải cho A SơnZin quên đương về đi Hiếu ah.
hhhhhhhhhhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
mà cả ông e nữa đấy.kiểu gì thì kiểu hôm đấy cũng phải có mặt đấy.k thì chắc lại phải chịu số phận như Hiếu sát thủ đấy.mà e ơi.a bảo mấy đứa ở chỗ e vào chơi pét cùng nhớ.để lúc ông e lên giao lưu với ae thì sẽ có a có e dưới đấy đi cùng cho đỡ phải đi 1 mình nhớ.

sonzin

>> Cám ơn Đồng chí đã kịp thời quan tâm thăm hỏi động viên ;;);;);;);;);;)
không có gì.chỉ cần đồng chí chiều nào cũng cho Jacky lên TT Văn Hóa là sẽ có nhiều lời quan tâm sâu sắc hơn dành cho đồng chí.

sonzin

anh em ta chiều nay gặp thiết kế vụ đi biển đi cho các cún đi chơi luôn :)):)):)):)):))
ok ông e ơi.chuẩn bi tập hợp củng cố đội hình rồi đi xõa đi.trời nóng rồi tự nhiên thấy nhớ Hawaii quá.hố hố

sonzin

Xã hội dạo này khốc liệt thật, đến sát thủ mà còn bị dọa giết thì... Ông Hiếu xem thế nào xử lí vụ này đi.
trước tiên cho a hỏi thăm 2 me con cái nhé.chúc cháu trôm vía hay an chóng nhớn nha.ông e thấy thế nào.trong tập thể thí phải có [khen thưởng sử phạt]chứ.quả sát thủ kia mà k hoàn thành nghĩa vụ thì sẽ.........!như a nói trước rồi đấy.RẤT YÊU QUÍ NHƯNG.................!

longtroc

Member
ok ông e ơi.chuẩn bi tập hợp củng cố đội hình rồi đi xõa đi.trời nóng rồi tự nhiên thấy nhớ Hawaii quá.hố hố
ok rồi anh ơi hoàn nó có ý định đi biển em tán thành luôn hi hi hạ long , đồ sơn hay cát bà đấy nghĩ đến mà sướng hết cả người ! cho mấy cún đi bơi thì sướng phải biết anh nhỉ :x:x:x:x:x:x:x

sonzin

mở hàng vài ảnh luôn nhé. vện cọp cái 14 tháng tuổi.

vện vàng cái 5 tháng tuổi và vàng lửa 14 tháng tuổi.
Anh ơi.chiều chiều cho 1 , 2 cún lên TT Văn Hóa đi.cho lên giao lưu vào các buổi chiều hàng ngày với đội " Thích Vui Hơn Buồn" đi.lên đấy vui lắm.

sonzin

ok rồi anh ơi hoàn nó có ý định đi biển em tán thành luôn hi hi hạ long , đồ sơn hay cát bà đấy nghĩ đến mà sướng hết cả người ! cho mấy cún đi bơi thì sướng phải biết anh nhỉ :x:x:x:x:x:x:x
ok.chiều nay gặp nhau ae sẽ bàn về chuyện này nhớ.chiều nay a sẽ điên cho Ngọc Hoàn lên để bàn bạc.nghe đến đi biển cái mà cứ thấy mê mê.

longtroc

Member
ok.chiều nay gặp nhau ae sẽ bàn về chuyện này nhớ.chiều nay a sẽ điên cho Ngọc Hoàn lên để bàn bạc.nghe đến đi biển cái mà cứ thấy mê mê.
ai chẳng mê cái khoản đi biển nhất là đấng mày râu hả anh ? được rồi chiều ra bàn bạc rồi tiến hành luôn thôi trời nắng quá . chiều nay mang minpin lên hồ anh nhé :D

mà cả ông e nữa đấy.kiểu gì thì kiểu hôm đấy cũng phải có mặt đấy.k thì chắc lại phải chịu số phận như Hiếu sát thủ đấy.mà e ơi.a bảo mấy đứa ở chỗ e vào chơi pét cùng nhớ.để lúc ông e lên giao lưu với ae thì sẽ có a có e dưới đấy đi cùng cho đỡ phải đi 1 mình nhớ.
Không biết hôm đó có tham gia được hay không nè anh, ở CTy đang pahỉ làm cho chương trình 30/4 và 1/5 không được nghỉ anh ah.AE trên đó vui quá, up cho tinh thần đoàn kết của Pet Bắc Ninh nào

ngoc hoan

Member
biển là cái gì vậy anh em?có ăn được không:p

longtroc

Member
biển là cái gì vậy anh em?có ăn được không:p
biển là cái sờ nắm ôm ........................... nhiều lắm làm cho con người sảng khoái thảnh thơi khi đến với biển bạn à >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Natalia

Member
trước tiên cho a hỏi thăm 2 me con cái nhé.chúc cháu trôm vía hay an chóng nhớn nha.ông e thấy thế nào.trong tập thể thí phải có [khen thưởng sử phạt]chứ.quả sát thủ kia mà k hoàn thành nghĩa vụ thì sẽ.........!như a nói trước rồi đấy.RẤT YÊU QUÍ NHƯNG.................!
Cảm ơn ông anh. ơn Chúa là vợ và thằng ku nhà em vẫn ngoan và khỏe, nhìn thấy anh em tụ tập mà dạo này nhiều việc quá nên không tham gia được thèm quá anh à.

AtiHoang

Member
Oài nhà mình vui thế :x:x:x:x:x đi biển đê :x:x:x:x:x có 1 hôm ko ra mà nhớ mọi người quá ;;);;);;);;);;);;)

AtiHoang

Member
nhớ thật mà:x:x:x , hnay nhà có khách e phải ở nhà nấu cơm , k ra đc :(:)(:)(( ảnh của a trong máy a Sơn , mai e ra e lấy rồi post :D:D:D

việt à. con rốt của thành đợt vừa rồi lấy giống nhưng không đậu, anh đang chờ lấy lại. còn con nữa đợt này cũng xắp sa lơ rồi. hôm nào chụp ảnh anh post lên nhé.