• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

VuDinhHieu

Member
nếu 30/4 này ông e cảm thấy k đi được thì vẫn cứ phải đi đấy. Pet BN đang cần những người anh hùng như ông e đấy.a báo trước cho ông e một điều là [ A RẤT YÊU QUÍ ÔNG E.........NHƯNG......A CÓ THỂ GIẾT ÔNG E ĐƯỢC ĐẤY ]. vậy ông e cứ tính toán thật kĩ nhớ.
Em đầu hàng\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/.Giết em đi còn hơn chứ đừng để em ở trạng thái này.

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

cuongmau

Member
biển là cái sờ nắm ôm ........................... nhiều lắm làm cho con người sảng khoái thảnh thơi khi đến với biển bạn à >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Oài biển là như vậy ah. Thê mà e chẳng biết j cả. Nghe a nói đã thấy sướng sướng rồi. Kiểu nay fải thu xếp chuẩn bị đi biển thôi.>:D<

longtroc

Member
Oài biển là như vậy ah. Thê mà e chẳng biết j cả. Nghe a nói đã thấy sướng sướng rồi. Kiểu nay fải thu xếp chuẩn bị đi biển thôi.>:D<
sắp xếp việc đi anh em mình đi biển và mang theo những chú cún yêu quí đi cho quên hết vất vả buồn phiền hàng ngày em à >:D<

việt à. con rốt của thành đợt vừa rồi lấy giống nhưng không đậu, anh đang chờ lấy lại. còn con nữa đợt này cũng xắp sa lơ rồi. hôm nào chụp ảnh anh post lên nhé.
Vâng. Mà anh pots ảnh mới em phú quốc vện lên xem luôn thể nge. Quân số bao nhiêu điểm danh cả đi anh ơi. Mà nhà mình AE nào có bao nhiêu cún úp hết luôn cho tất cả AE cùng chia sẻ tình yêu với cún.

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
thông báo với toàn thể a chi e nhà mình là đã đặt lợn rừng.7h30' ngày 30/4 là bắt đầu tiến hành.rồi sẽ đưa các cún nhà ta đến giao lưu. 11h ngày hôm đấy a chị e nhà có thể đàm tỉu và trao đổi giao lưu về cún yêu.ai k có mặt thì sẽ rất thiệt thòi.nên đề nghị a chị e nhà ta có mặt đông đủ.

thông báo với toàn thể a chi e nhà mình là đã đặt lợn rừng.7h30' ngày 30/4 là bắt đầu tiến hành.rồi sẽ đưa các cún nhà ta đến giao lưu. 11h ngày hôm đấy a chị e nhà có thể đàm tỉu và trao đổi giao lưu về cún yêu.ai k có mặt thì sẽ rất thiệt thòi.nên đề nghị a chị e nhà ta có mặt đông đủ.
Đã đặt được lợn rừng chưa A Sơn hay là ra quán đó hả?

sonzin

Đã đặt được lợn rừng chưa A Sơn hay là ra quán đó hả?
ae nhà mình có ai biết sát sinh đâu.nên sẽ làm ở ngoài quán e a.hôm đấy cố gắng đến cho ae phấn khởi nhớ.người BN............mà.

Natalia

Member
Vì nhiều lí do khách quan nên ban chủ nhiệm thống nhất dời buổi offline ngày 30-4 sang ngày chủ nhật 29-4. Hy vọng anh chị em ủng hộ và cố gắng có mặt đông đủ để buổi offline được thành công. Xin cảm ơn.

longtroc

Member
anh em nhà ta dù bận thế nào cũng mong anh em thu xếp thời gian công việc nhé để anh em pet nhà ta gặp gỡ giao lưu và trao đổi kinh nghiệm :D

lần này đổi địa điểm off.bạn Thành đc cái tìm địa điểm hay ghê.hjhj.hay là lần sau ae nhà mình off ở vòng xuyến ngã sáu ĐP đê,dạo trước nghe giang hồ đồn là có một hòa thượng phái Thiếu Lâm 2h đêm rồi còn dắt Pit ra đó ngồi luyện công giữa vòng xuyến nhìn lợi hại lắm.ko biết ae nhà mình biết hòa thượng đó ko.keke=))=))=))=))=))

longtroc

Member
lần này đổi địa điểm off.bạn Thành đc cái tìm địa điểm hay ghê.hjhj.hay là lần sau ae nhà mình off ở vòng xuyến ngã sáu ĐP đê,dạo trước nghe giang hồ đồn là có một hòa thượng phái Thiếu Lâm 2h đêm rồi còn dắt Pit ra đó ngồi luyện công giữa vòng xuyến nhìn lợi hại lắm.ko biết ae nhà mình biết hòa thượng đó ko.keke=))=))=))=))=))
tôi xin ông đấy ông tiến à xem trị bệnh cho em bin đi hôm này mang ra cho chúng đùa với nhau nhé :p:p:p vụ này có vẻ rôm rả đấy liên hoan xong lại còn đi biển nữa ôi pet bắc ninh thật tuyệt vời >:p

yeuhusky

Member
tôi xin ông đấy ông tiến à xem trị bệnh cho em bin đi hôm này mang ra cho chúng đùa với nhau nhé :p:p:p vụ này có vẻ rôm rả đấy liên hoan xong lại còn đi biển nữa ôi pet bắc ninh thật tuyệt vời >:p
>> Vụ này là dư lào <:p<:p<:p<:p<:p Sao em lại chẳng biết. :-??Các anh họp kín từ bao giờ đấy :-/

longtroc

Member
>> Vụ này là dư lào <:p<:p<:p<:p<:p Sao em lại chẳng biết. :-??Các anh họp kín từ bao giờ đấy :-/
vụ đi biển này gặp anh sơn zin em nhé lịch ông ý lên củ thể hết rồi anh em ta chỉ việc có mặt thôi sướng quá đi mất đi biển cho dogo và pit đi nữa vui phải biết em nhỉ :D

AtiHoang

Member
Thế là sẽ đc đi biển à , thích thế :x:x:x:x:x chiều nay nhất định phải ra hồ cùng mọi người mới đc , bỏ 2 hôm rồi

dunghiendiu

Member
ủa ủa đi biển hở ??? sao em hok biết ty j vậy nhở ??? mấy bác off lẻ hết rồi ờ ???:-w:-w

dunghiendiu

Member
mọi người ơi hm nay em ra hồ mà chẳng có ai cả mọi người off buổi chiều mới chuyển chỗ hay sao hay off muộn hơn vậy .....:-o

AtiHoang

Member
chẳng thấy ai ý kiến j vụ đi biển :(:(:( nóng thế này mà chẳng ai rủ e trà chanh :-s:-s:-s:-s:-s

sonzin

gia đình Pét BN ơi.vụ đi biển là mình mới chỉ nên kế hoạch thôi.a chị e nhà mình sẽ có 1 chuyến đi biển.nhưng đang muốn gặp mọi người để cùng nhau đóng góp ý kiến để đưa ra lịch đi.để làm sao tất cả a chi e nhà mình cùng các cún đều đi dc đông đủ.để cùng nhau tận hưởng 1 chuyến đổi gió mang đầy niềm vui và ý nghĩa cho gia đình Pet nhà ta.a chi e nhà ta cùng nhau xây dựng kỉ niệm nào.