• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

hê nhô cả nhà ! chiều nay cả nhà nhên hồ nhé :)) em nhớ cả nhà quá haizzzzzzzzzzzzzzz

mà dạo này cả nhà ai ai cũng bận cả nhên hem cóa ai chịu khó nhên hồ cả ! phải có em ở ngoài đó thì mới có người nhên hồ đc hehehehehe:D:D:D:D

anh sơn ơi clb vp quản ninh off liên hội đẹp quá ! anh xem thế nào tổ chức cho hội mình có buổi off đẹp hơn thế đi ha !>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

đề nghị anh long trọc đọc được tin nay thì add nick yehoo nay của em vao : ped_eurk : toi anh em mình noi chuyện nhá !
:p:p:p:p:p

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
anh sơn ơi clb vp quản ninh off liên hội đẹp quá ! anh xem thế nào tổ chức cho hội mình có buổi off đẹp hơn thế đi ha !>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
phải nói là hình ảnh off của Vietpet Quảng Ninh là quá đẹp ý chứ.mọi người xem qua hình ảnh cũng có thể cảm nhận đc không khí ở đó mà.đợt tới này a sẽ cố gắng hô hào ace nhà mình rồi cùng nhau xây dựng tiến xa hơn chút nữa.hy vọng lúc đó cũng sẽ có những hình ảnh đẹp của các CLB bạn tại Bắc Ninh.nhưng phải nhờ tới toàn thể ace nhà mình thôi.mọi người cùng cố gắng nhé.

phải nói là hình ảnh off của Vietpet Quảng Ninh là quá đẹp ý chứ.mọi người xem qua hình ảnh cũng có thể cảm nhận đc không khí ở đó mà.đợt tới này a sẽ cố gắng hô hào ace nhà mình rồi cùng nhau xây dựng tiến xa hơn chút nữa.hy vọng lúc đó cũng sẽ có những hình ảnh đẹp của các CLB bạn tại Bắc Ninh.nhưng phải nhờ tới toàn thể ace nhà mình thôi.mọi người cùng cố gắng nhé.
anh ơi cố gáng sây dựng pet bn minh manh mẽ như pet qn ! rồi hm nao mà tổ chức off pet liên tỉnh thì nhớ alo cho em nhé hehehehe biết đâu ởi vì đam mê em lại bay ra bắc để cùng trung vui với các anh hehehehee

cuongmau

Member
Cả nhà ơi chiều nay mọi người rảnh ra hồ tụ tập con cá mập nhé. Có trò mới hay và rất vui. =))=))=))

quanghoats

Member
Anh em Bắc Ninh mình ai nuôi chó Phú Quốc vào giao lưu nhé

Như tiêu đề, mình ở Từ sơn - Bắc Ninh. Mình có nuôi 2 em Phú Quốc, mình đã theo dõi diễn đàn Vietpet Bắc Ninh nhưng không thấy ai nói gì đến giống chó Quốc khuyển của Việt Nam minh nên minh tạo chủ đề này mong có anh em nào nuôi chó PQ ở BN mình thì vào giao lưu.
Mình xin giới thiệu trước 2 em cún của mình:

1- Vện cái tên cọp 9 thang tuôi.

2- Vện đực tên Beo 17 tháng tuổi.

Mình tên là Quang 50 tuổi ở Đông Ngàn Từ Sơn - BN

Như tiêu đề, mình ở Từ sơn - Bắc Ninh. Mình có nuôi 2 em Phú Quốc, mình đã theo dõi diễn đàn Vietpet Bắc Ninh nhưng không thấy ai nói gì đến giống chó Quốc khuyển của Việt Nam minh nên minh tạo chủ đề này mong có anh em nào nuôi chó PQ ở BN mình thì vào giao lưu.
Mình xin giới thiệu trước 2 em cún của mình:

1- Vện cái tên cọp 9 thang tuôi.

2- Vện đực tên Beo 17 tháng tuổi.

Mình tên là Quang 50 tuổi ở Đông Ngàn Từ Sơn - BN
chào bác quang.thấy bác chuyên nuôi phú quốc,đã có lần ae mình nói chuyện bên việt dog rồi.phong trào nuôi chó pq có vẻ trầm quá.vào fan hâm mộ chó pq thì thấy chặt chém nhau, dìm hàng nhau. nên dạo này em không vào nữa.tình yêu chó thì ít,tự đặt tiêu chuẩn lại cao,giá thì trên trời.bác xem như vậy thì làm sao phát triển được.thử hỏi tại vn còn đến bao nhiêu con được coi là thuần chủng, chắc quá ít.hôm nào có đk em xuống thăm bác nhé.hi vọng có nhiều người ở bn tâm huyết và quan tâm đến giống chó ta có xoáy này. chúc bác vui vẻ thành công như câu nói dưới chữ ký của bác...:-h:-h:-h:-h

quanghoats

Member
chào bác quang.thấy bác chuyên nuôi phú quốc,đã có lần ae mình nói chuyện bên việt dog rồi.phong trào nuôi chó pq có vẻ trầm quá.vào fan hâm mộ chó pq thì thấy chặt chém nhau, dìm hàng nhau. nên dạo này em không vào nữa.tình yêu chó thì ít,tự đặt tiêu chuẩn lại cao,giá thì trên trời.bác xem như vậy thì làm sao phát triển được.thử hỏi tại vn còn đến bao nhiêu con được coi là thuần chủng, chắc quá ít.hôm nào có đk em xuống thăm bác nhé.hi vọng có nhiều người ở bn tâm huyết và quan tâm đến giống chó ta có xoáy này. chúc bác vui vẻ thành công như câu nói dưới chữ ký của bác...:-h:-h:-h:-h
Cảm ơn bạn. mình cũng chỉ mới nuôi chó PQ thôi chứ chưa chuyên, xong đã nuôi rồi thì mê không lỡ xa chúng vì chúng thân thiện, tình cảm và trung thành mặc dù 2 con mình nuôi chưa ưng ý lắm nhưng mình không muốn xa chúng. Vì theo các cụ nói "Nếu nuôi đc một con chó khôn mà bán hoặc cho đi là không nuôi đc con nào khôn như vậy nữa" nên minh không đổi. 2 con của mình mua là nhờ người mua tại đảo PQ hộ mặc dù không đẹp nhưng nó chính là chó ở đảo PQ.

Cảm ơn bạn. mình cũng chỉ mới nuôi chó PQ thôi chứ chưa chuyên, xong đã nuôi rồi thì mê không lỡ xa chúng vì chúng thân thiện, tình cảm và trung thành mặc dù 2 con mình nuôi chưa ưng ý lắm nhưng mình không muốn xa chúng. Vì theo các cụ nói "Nếu nuôi đc một con chó khôn mà bán hoặc cho đi là không nuôi đc con nào khôn như vậy nữa" nên minh không đổi. 2 con của mình mua là nhờ người mua tại đảo PQ hộ mặc dù không đẹp nhưng nó chính là chó ở đảo PQ.
hai con vện của bác quang đẹp đó.nhưng 2 con vện thì mầu đen chiếm 80% nhất là con cái nếu cho phối với nhau thì mầu đen thường rất mạnh,nêu đàn con màu đen tuyền chiếm số lượng lớn, hoặc màu mảng không chuẩn... em thử rồi...nếu có gì không phải bác bỏ quá cho nhé

chunghia

Khoe rot đực giống với anh em bắc ninh. rot nhà mình được hơn 70kg thôi và nhà hiện tại có 3 con chó cái nưa để hôm nào đẹp trời mình chụp ảnh cho các bạn bắc ninh xem nhé.