• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

hieuqua_bn

Member
:* có vẻ tiến triển rồi đây ^^. giao nhiệm vụ ẻm Thảo là ông anh nào ko đi,cô thẻo nhái cho anh :))))))))))))

hungcun94

Member
em sắp thi rồi.điện thoại cũng không được dùng nữa.em thấy các anh chị nói phải đấy ạ.em cũng rất muốn tham gia buổi hôm nay nhưng chắc không được vì em sắp thi đại học.em muốn tham gia là để nghe những cái không hay,cái chưa đúng,cái mà em đã làm sai mà em chưa nhận ra từ chính những người không thân thích nhưng em coi như các anh ,các chị trong nhà.và họ cũng coi em như 1 đứa em còn bé không chấp làm gì....thôi đành hẹn các anh chị của em.vào ngày em thi song,xin mời mọi người đến nhà em.liên hoan để cho em biết các lỗi em đã phạm phải.như lời anh SƠN ZIN nói SAI CÁI GÌ MÌNH SỬA CÁI ĐẤY.CHƯA TỐT TA SẼ SỬA CHO BAEFNG TỐT....em có sai gì mong các anh chị bỏ qua ạ.
..............................................THÂN..................................................
:x:x:x:x:x:x:x:x:x

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
hôm qua có đi hét ko anh,mưa thế em phải về hồ dọn hàng cho mẹ em^^
hôm qua mà có ông e thì dã man luôn.k thể tả hết đc cuộc vui hôm qua đâu ông e ạ.

phamhuyhoang

Active Member
thể theo yêu cầu của anh em vietpet bắc ninh mình sẽ chuyển ban liên lạc vp bn sang cho nick mới là sonzin . các ace trong vietpet bắc ninh đóng góp ý kiến ^_^ chúc cho ace vietpet bắc nình có ban tổ chức mới đoàn kết và vững mạnh

hieuqua_bn

Member
thể theo yêu cầu của anh em vietpet bắc ninh mình sẽ chuyển ban liên lạc vp bn sang cho nick mới là sonzin . các ace trong vietpet bắc ninh đóng góp ý kiến ^_^ chúc cho ace vietpet bắc nình có ban tổ chức mới đoàn kết và vững mạnh
Vâng ^_^ cảm ơn anh Hoàng!!!

sonzin

Thay mặt ace Vietpet Bắc Ninh xin trân thành cảm ơn a Phạm Huy Hoàng.Vietpet Bắc Ninh rất mong có sự hiện diện của anh trong các lần of tới tại quê hương quan họ.

Xin trân thành cảm ơn a.

ngoc hoan

Member
chiều nay có ae nào lên hồ k vậy ta :D:D
ông em ĐỊNH ah?em nói với anh em pet BN là anh mua hộ mày con hk ở hồng mai ah?ông em đính chính lại lời nói đi nhé,ko anh em khác lại hiểu lầm anh
thằng thành chú mày dủ anh đi cùng anh đã bảo bố con nhà mày là ko chơi dòng hk và ko mua ở hồng mai bố con mày ko nghe. đến lúc nuôi chó chết lại bảo là anh Hoàn bảo mua anh cũng ạ bố con nhà mày ,có khúc mắc gì thì alo gặp anh nhé

dinhbong

ông em ĐỊNH ah?em nói với anh em pet BN là anh mua hộ mày con hk ở hồng mai ah?ông em đính chính lại lời nói đi nhé,ko anh em khác lại hiểu lầm anh
thằng thành chú mày dủ anh đi cùng anh đã bảo bố con nhà mày là ko chơi dòng hk và ko mua ở hồng mai bố con mày ko nghe. đến lúc nuôi chó chết lại bảo là anh Hoàn bảo mua anh cũng ạ bố con nhà mày ,có khúc mắc gì thì alo gặp anh nhé
ơ e có nói gì đâu anh. Ai nói với anh là em bảo vậy :O

VuDinhHieu

Member
Dạo này chẳng thấy ai dắt cún lên Nhà Văn Hóa vậy nhẩy.Lang thang có một mình buồn hiu.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói.
Hãy nhìn những gì chúng nó làm

sonzin

Chiều nay ae cố gắng 5h có mặt trên hồ nhé.để bàn 1 chút về ngày of tới.

VuDinhHieu

Member
Chiều nay ae cố gắng 5h có mặt trên hồ nhé.để bàn 1 chút về ngày of tới.
Ngon lại chuẩn bị được gặp các tình yêu rồi.......

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_

sonzin

dạo này bận gì không mà thấy tất bật thế thằng em. hẹn gặp nhé
Vâng.dạo này e nhiều việc quá.nhưng cũng đang cùng ace cố gắng làm cho tốt a à.cảm ơn a và toàn thể ace nhé.rất mong mọi người luôn cùng nhau cố gắng xây dựng thật tốt mái nhà của chúng ta.

anh dao

cảm ơn anh hoàng.pet bn luôn cố gắng đoàn kết và phát triển