• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIET PRIDE BULLIES - Biz Clone vs Biz Lil Princess

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Biz tròn hơn rồi Vinh vì thời gian đó mấy con cái lên giống nhiều + phối giống mà chuồng trại mình xây không cách li nên em nó hơi ốm. Chứ chế độ ăn uống thì em nó vẫn vậy. Thanks Vinh!

daugagiamem

Vietpet sponsor
Dễ thương quá Chinh ơi.......Em chăm bầy này tốt quá số kg gần tương đương với rott rồi......hehehe..Chúc mừng em lần nữa nhé.....

Super_Gà

Active Member
Hôm nay chắc tụi nó thấy ghét lắm phải không em ? Rảnh cho vài tấm lên anh em chiêm ngưỡng đi nào ! hihiiiii

lambeckham

Active Member
anh chinh up ảnh các em nhỏ đi anh lại nhớ tụi nhóc rồi không biết thế nào rồi

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Dũng: chó con thì cứ vài ngày là trọng lượng tăng khác rồi anh , để mai em rảnh làm vài kiểu. Thanks anh!
To Lambeckham: ok Lâm, để mình post lên sau Lâm nhé. Thanks!

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cập nhật đàn cún 5 tuần tuổi theo yêu cầu của các anh em ở xa.
Mấy bé đòi ăn....

Hình ảnh mấy bé đang phơi nắng và nghịch...

Còn tiếp.............

golden-sr

Member
Bây giờ em mới hiểu vì sao bác giữ lại em cái kia :D Cu đực đầu đàn có chủ chưa bác :)

V BULLIES

Member
Chúc mừng a. Hix bé tý mà a đã cho luyện hàm cắn rẻ và dép rồi kinh đây hjhjhjh. Mà ông a nào vô ý vô tứ đang chụp ảnh lại quay *** lộ quần sịp vào khán giả thế a. Ông nhi hay ông nao thế hihihi

lambeckham

Active Member
hahahaha nhìn chị 2 út buồn cười quá chị cứ xem mấy ông em đùa nghịch thôi hahaha

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Khang: hehe Thanks Khang nhé!

To Nghĩa: Thanks Nghĩa, vì số lượng vậy cũng tương đối dễ chăm Nghĩa ơi. Bầy Hero & Simba Nghĩa chăm tốt lắm, em nào cũng bụ bẵm hết.

To Golden-sr: Cám ơn bạn nhiều, bé cái kia mình giữ lại không phải là lựa chọn đầu đâu bạn vì lựa chọn đầu đã hứa với 1 ông anh và đã được chọn (hình đầu tiên của bài post 2 là em nó đó, bé cái kia còn tốt hơn bé này nữa. Còn em đực đầu đàn thì Hiệp ngoài Hà Nội đã đặt gạch rồi bạn. Cám ơn bạn nhé.

To Vinh: Hehehe không phải Nhi Vinh ơi mà là 1 người em khác, không luyện gì đâu Vinh đang chơi với chúng để dễ chụp hình.

To Lâm: Hehehe nhiều anh em cứ nói đùa với mình là sao có bé chihuahua lạc vào bầy của mình thế !!! hehehe

oài 1 tháng nữa mới được hành hạ nó hxhx lâu dã man. Mà thằng ôn con nhìn mặt đáng ghét phết đấy a ạ. A phải cập nhật hình ảnh nó thường xuyên nhé!!! E hơi bị nhớ nó rồi đấy... my dream!!

Super_Gà

Active Member
Nói anh em biết, trông tụi nó ngoài đời còn đã hơn trên hình nhiều. kakakakakakakaka