• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VIET PRIDE BULLIES - Biz Clone vs Biz Lil Princess

Congratulation :-bd:-bd:-bd
hehehe thế ông em hàng ngày sưởi nắng trên cao để chăm mấy cún à ??? :p
Thân.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Thanks anh Quý,
Dạ không anh, em dời nó xuống dưới anh ạ. Chứ trên đó không xem thường xuyên được.

Chào thân ái và đoàn kết

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Cập nhật hình ảnh mấy bé 2 tuần tuổi:

Đực 1: em này lớn nhất đàn và cũng nặng ký nhất

Đực 2:

Cái 1:

Cái 2:

Cái 3: Em này nhỏ nhất đàn, chắc chắn là Pocket

Chào thân ái và đoàn kết

Super_Gà

Active Member
2 bé đực nhìn khung đầu khủng quá em ơi. Vậy là em có lộc đầu năm rồi ! hiiiiii hiiii

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To Nghĩa, anh An, anh Dũng: Thanks anh em nhiều nhé, hy vọng bầy này sẽ mang lại những chú cún đẹp.

mong mãi hôm nay mới thấy mấy bé của anh chinh . chúc các bé ăn nhiều nhiêu nhanh lớn để tranh tài cùng anh em khác nhé.hihihihi....

Chúc mừng anh , Các bé nhìn đẹp thật ! cập nhật hình bọn nhóc thường xuyên nha anh !
Thân chào !

Càng nhìn càng ghiền thôi :D Nên thôi không nhìn nữa hehehe ! Chúc mấy nhóc nhà anh mau ăn chóng lớn nhé :D

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Thanks Huy, Toàn và Khang nhiều nhé. Chắc chắn mình sẽ cập nhật thường xuyên vì bầy này cũng có em của mình mà hehe

Bầy cún dễ thương quá :-bd chúc mừng Chinh lần nữa nhé
hehehe tụi này mà lớn lên đều thừa hưởng cái giọng opera của cha thì chắc hàng xóm phải đi sơ tán hết mất nhỉ :)):)):))
Thân.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
To anh Quý: Cám ơn anh nhiều nhé, hehehe chắc anh nhầm với con Dollar anh ạ!
con Biz của em thì giọng lại ấm và vang anh ạ chứ không như con Dollar hôm bữa off.

golden-sr

Member
Em chào anh Chinh. Mẹ tụi nhỏ hồi bé tí mà nhìn đã thích rồi, không biết lớn lên như thế nào. Anh có thể post mấy cái ảnh mới của Lil P cho em đỡ tò mò được không :D Em cám ơn !