• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hiểu biết về pitbull.

trangphuong

Active Member
bác trangphuong sưu tầm được nhiều hình PIT đẹp thế....nhìn mà nghiền luôn...bác còn ảnh bác Post tiếp lên cho mọi người xem bác nhé.Thanks bác
Hình pitbull thì còn rất nhiều, nhưng đợi phản ứng tẹo ấy mà...
Mọi người thích mĩnh sẽ post tiếp, mọi người coi rồi bỏ đi không thích thì thôi không post nữa...:D...
Bây giờ mình phải nhường máy cho con gái đã, cháu mới 4 tuổi những đã rất pro trong mục vườn cổ tích..ka..ka..
Thân!

King of bulls

Vietpet sponsor
Bác PT mà ở SG là ae ta giao lưu 1 phát trao đổi tư liệu về pit.
Hẹn gặp bác 1 ngày không xa.

Thân chào,

dungseven

Member
anh phương độ này mê pit qua ko biết thăng zomy có bị anh hưởng tí nào ko?hôm nào danh anh up anh cu cậu lên xem phong độ đến đâu rồi

trangphuong

Active Member
anh phương độ này mê pit qua ko biết thăng zomy có bị anh hưởng tí nào ko?hôm nào danh anh up anh cu cậu lên xem phong độ đến đâu rồi
ZoMy vẫn hoành tá tràng, mỗi tội bây giờ dữ quá...anh đang hl lại xã hội không thì nguy...
Từ ngày có cu pit thì kể ra anh cũng quan tâm đến pit nhiều hơn thật, tại cái gì mình không biết thì mình phải học hỏi mà em. Với anh rott và pitbull hai nhóc này anh đều quý gần như nhau...ZoMy có phần hơn tại anh nuôi từ ngày nó đỏ hon hỏn...=))...

Con Lợn Lòi

Active Member
Một vài điều mơ ước:

Vài điều mơ ước:

Và một sự thật: :cry::cry: :cry Hy vọng mơ ước biến thành sự thật! :wall::wall::wall: