• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hiểu biết về pitbull.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Phương ơi em Pit mũi đỏ trên cùng đẹp quá anh nhỉ ...lại phaỉi hát bài ..ƯỚC GÌ ..là em PIT ấy là của mình thôi anh ơi.hì hì

trangphuong

Active Member
Pitbull thi nhẩy xa...

Vài hình ảnh về cuộc thi dog nhẩy xa của bờ tây mỹ.

trangphuong

Active Member
Pitbull thi nhẩy xa...

Họ dùng một quả bóng hay một cái đĩa bay và dứ cho chó đuổi theo gần đến mốc nhẩy họ quăng xa quả bóng vậy là chú pit phi thân xa gần 8m...:-bd...môn chơi thể thao rất hay có khi vài tháng nữa mình sẽ áp dụng.

trangphuong

Active Member
Hãy cho pitbull bơi lội hàng ngày khi có thể, điều này rất tốt cho cơ bắp cũng như sự bền bỉ.

trangphuong

Active Member
Anh Phương ơi em Pit mũi đỏ trên cùng đẹp quá anh nhỉ ...lại phaỉi hát bài ..ƯỚC GÌ ..là em PIT ấy là của mình thôi anh ơi.hì hì
Em đấy đã đẹp em pit cái này còn ok hơn, anh nhìn cũng thèm...

TungKon

Member
bác trangphuong sưu tầm được nhiều hình PIT đẹp thế....nhìn mà nghiền luôn...bác còn ảnh bác Post tiếp lên cho mọi người xem bác nhé.Thanks bác