• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh cún ở hồ Đống Đa - Hoàng Cầu sáng 18/5

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
E là e chảng thích TU SỬA tí nào đâu chị, e thích cái gì cũng để MỘC thế thôi!

P/s: vụ cafe này rủ thêm cả 2 ông anh đc kô chị?

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Rủ ai cũng đc, nếu chiều mai mà chốn đc làm vào cafe gần nhà chị, bác Cường Tosa là biết rồi đấy.
Đ/C: 61 Trần Quang Diệu nhé. 2h nhé.
Mà thích ăn kem tươi cũng có luôn nhé, vừa ngon vừa rẻ nhé.....hi....hi....Úi giời trời đang mưa tnày lại thích vài ly rượu cùng với chân gà nướng đây...ha....chẹp chẹp.

Thế này thì nhất chú Nguyên Thuỷ rồi,chiều mai lại đc mời đi off,có kèm theo món tươi tươi mà lại ngon bổ rẻ,thì còn gì bằng.
Thời tiết mưa như thế này đúng là thiên thời địa lợi nhân hoà.Rượu ngon + chân nướng + liu riu = quên cả đường về.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
hôm qua mà kô mưa to thì e cũng theo chị đi làm mấy cái chân.. + mấy chén luôn => quên lối về luôn. OK đi chị. 2h hẹn chị tại đúng địa chỉ nhé. để e alô 2 ông anh ra chứng kiến:love struck::love struck:!

candy

Member
nghe nói tới chân gà nướng ....thèm ghê cơ...
có còn cái ghế trông' nào không bà chị ui? chiều mà thu xếp được thời gian em cho Candy qua đó gặm chân gà chơi!!

dieuthuy

nghe nói tới chân gà nướng ....thèm ghê cơ...
có còn cái ghế trông' nào không bà chị ui? chiều mà thu xếp được thời gian em cho Candy qua đó gặm chân gà chơi!!
Rất nhiều ghế trống :wel:, nhưng chiều thì có vụ cafe cafáo thôi candy ơi.....he...he....
Để CN nào mà Candy rỗi vào tụ tập hồ nhà mình nhé, bé Candy rất đáng yêu, dễ thương lắm đấy, mà lại bắng nhắng nữa chứ nhi?.

DavidHHH

Member
chiều nay có ghế trống ko nhỉ chị dieuthuy ơi! cho em ra ăn kem tươi với. he he he.

khoai

Member
không có thời gian vào mạng lên chả biết thông tin gì cả . Sáng CN lại chở cún lên hồ Hale ,ngạc nhiên khi không thấy MOD nào cả , lai còn mặc áo của VP lên mọi người tưởng là MOD cứ hỏi là sao hôn nay không co chó to .... ??? chả biết chả lời sao ,cũng may nhiều thành viên không đọc thông báo lên cũng có khá nhiều cún đến chơi .

Tuần CN tới hội cún hồ Đống Đa có Off không nhỉ để tôi và cún còn tham gia . Đi off ơ hồ Đống Đa gần được 3 /4 guãng đường so với hồ HaLe :D:D:D

yeucuncon

Member
bạn giống mình rồi, mình ra hồ Đống Đa thì tiện quá, con cún nhà mình càng lớn càng khó chở đi, nhưng mà ra đấy thì tuần nào đi cũng được
em golden của bạn Kem sầu riêng xinh quá, buổi sau lai mang em ra nhé

dieuthuy

Thế bác thấy ghi là ở Hà Tĩnh sao đi off ở HN đc ạ? Hay thế? CN này có thể kg ra tụ tập ở Hồ Đống Đa mà có AE ở Hải Dương đang mời về giao lưu bác ạ. Có tnào e sẽ thông báo tụ tập ở Hồ Đống Đa bác tham gia nhé. Vì xung quanh đây cũng nhiều thành viên VietPet lắm đấy bác ạ.
Nếu CN tới mà có tụ tập Yeucuncon ra sớm gặp gỡ nhé. Vì chị muốn Cn tuần nào cũng tụ họp đc nhau mà.

yeucuncon

Member
Đi HD thì em xí một suất trên xe của chị đấy nhé, đến còn cổ vũ phong trào cho các bạn ở đấy.
Tuần trước 9h em đã chuẩn bị đi nhưng vướng cô em họ rắc rối quá nên tới muộn, lần sau sẽ ko sai giờ nữa đâu

khoai

Member
Thế bác thấy ghi là ở Hà Tĩnh sao đi off ở HN đc ạ? Hay thế? CN này có thể kg ra tụ tập ở Hồ Đống Đa mà có AE ở Hải Dương đang mời về giao lưu bác ạ. Có tnào e sẽ thông báo tụ tập ở Hồ Đống Đa bác tham gia nhé. Vì xung quanh đây cũng nhiều thành viên VietPet lắm đấy bác ạ.
Nếu CN tới mà có tụ tập Yeucuncon ra sớm gặp gỡ nhé. Vì chị muốn Cn tuần nào cũng tụ họp đc nhau mà.
:D:D:D chả hiểu sao sang diễn đàn mới mình lại bị chuyển khẩu về Hà Tĩnh . Cảm ơn chị Diệu Thuý nhắc nhở để biết còn sửa lại :D:D:D

Ở khu Hoàng Cầu thấy nhiều cún lắm ( nhà chị Bích gần chợ cũng có một đôi Colie đẹp lắm )

dieuthuy

Ôi thế ạ? Thích thế?. Thế hẹn bạn sáng Cn 1/6 9h mình ra tụ tập ở hồ Đống Đa- Hoàng Cầu nhé, nhớ rủ cả bác Bích có Colie ra để bọn mình ngắm nhé. Vì CN này đã có kế hoạch đi giao lưu với ACE ở Hải Dương rồi.
Hẹn gặp mặt nhé!

huyCQ

Member
thảo nào hnay chị thuý cứ khen anh Đức " máu " .........làm bác Cọ không "vui" tí nào

Thanh_arch

Member
hôm nay đuọc gặp chi diệu thuý rồi... rất ấn tượng với chị đấy
xinh xắn, duyên dáng... lại...hehe, em ko nói nữa đâu (mà chị có nhận ra em ko nhỉ)

dieuthuy

hôm nay đuọc gặp chi diệu thuý rồi... rất ấn tượng với chị đấy
xinh xắn, duyên dáng... lại...hehe, em ko nói nữa đâu (mà chị có nhận ra em ko nhỉ)
À ấy là kiến trúc sư chứ gì, nhớ rồi, ngồi ngay cạnh bàn mình!
Hnào dự off HN nhé:wel:

huyCQ

Member
hnào em cũng cho cún đi ra Hoàng Cầu tham gia off cùng mọi người được không chị Thuý ơi

dieuthuy

hnào em cũng cho cún đi ra Hoàng Cầu tham gia off cùng mọi người được không chị Thuý ơi
Huy ơi sáng CN này 1/6 nhé, ra tụ tập ở Hồ Đ.Đa nhé vẫn 9h e ạ. Mang cả cún nhà e đi đấy:-bd:-bd

huyCQ

Member
vâng 9h ngày 1/6 em sẽ ra đấy cùng mọi người .... không biết hôm đấy anh Đức có cho con Gold ra không chị nhỉ ?