• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vài hình ảnh cún ở hồ Đống Đa - Hoàng Cầu sáng 18/5

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Mình kg ngờ là thành viên Kem Sầu Riêng của bạn Đức tận gần cầu Vĩnh Tuy thế mà mình rủ đến hồ nhà mình chơi, tính ra cách nhà mình 20km cũng cho cún và cháu đi đến chơi. Hy vọng buổi sau mình hô hào sẽ đc đông vui hơn::-bd

dieuthuy

Cháu nhà bạn Đức hôm nay lần đầu tiên đi mà hơi buồn vì gặp đc ít cún quá:

Em Kem Sầu Riêng thì cứ thấy nước là tru tréo lên muốn xuống hồ tắm:

dieuthuy

Còn đây là mình và em Tin, em Nice nhà mình rất thân thiện với anh chàng đẹp trai Kem Sầu Riêng nhé:

Thôi, nắng rồi mấy chú cháu lên xe về:

dieuthuy

Các ACE thấy thế nào? Hồ đẹp kg? Có ai ủng hộ thì sáng CN tới 9h lại đến nhé, kg cần cách 2tuần/1lần đâu. Hy vọng đông hơn sẽ cho cún đi tập chạy bên dọc vườn hoa giữa 2làn đường ý, rất rộng mà thoáng nhé.

yeucuncon

Member
mọi người hôm nay chắc về sớm, 10h mình ra chẳng thấy ai cả buồn quá, thôi hẹn lần sau vậy

dieuthuy

mọi người hôm nay chắc về sớm, 10h mình ra chẳng thấy ai cả buồn quá, thôi hẹn lần sau vậy
Thế thì kg fải rồi, 10h30 chị mới về cơ mà. Chị đứng cùng bạn Đức có e Kem Sầu Riêng ở ngay giữa hồ mà, chỗ vắng nhất ý,nhìn sang bên đường là sân vận động và ngân hàng Techcombank mà, hay là e kg nhìn thấy??Chán thế? Có faỉ cún của e đến sủa to tướng lên kg? Chị và bạn Đức nhìn mà kg biết đứng ở đâu?
Thôi hẹn CN tới ra sớm đúng giờ nhé.:-bd:wel:

Kuppi

Active Member
Ngày chũ nhật nào cũng offline ah? ở hanoi sướng thiệt.....

dieuthuy

Ngày chũ nhật nào cũng offline ah? ở hanoi sướng thiệt.....
Bthường là 2tuần/1lần ở hồ Thiền Quang cơ Kuppi à, nhưng vì BCN đang họp bàn nên tạm hoãn, nên chị mới rủ mọi người tụ tập ở hồ Đống Đa-Hoàng Cầu ở gần nhà chị. Hy vọng có dịp Kuppi ra HN công tác sẽ tham gia cùng mọi người ở HN nhé, nếu kg cứ alo cho chị số: 09 0344 1234.:-bd
Hnay vì địa điểm thay đổi nên ít người tham gia, hy vọng CN tới sẽ đông vui hơn. Dân cư ở đây thích cún lắm, hnay nhiều người đi đường đi qua đã dừng lại đã ngắm, vuốt cún rồi.:)):)):))>:D<

nab2195

Dịch giả Vietpet
Chị Diệu Thúy và nhà Kem Sầu Riêng nhiệt tình quá, hm nay chị Thúy xinh thế hihihihihihi >:D<

Chủ nhật tuần tới em sẽ cùng các bé qua Ng Chí Thanh rủ nhà Yeucuncon đi ra chỗ chị cho vui, hồ rộng thoáng đẹp quá chị ạ, mấy nhóc được chạy nhảy ở đó sướng phải biết :)

dieuthuy

Mình thì ở gần nhà nên thường xuyên ra dạo rồi, nhưng fải công nhận là bạn Đức có em Kem Sầu Riêng ý CỰC CỰC KỲ là nhiệt tình, nhiệt huyết nhé. Mình gặp ở hội off mấy lần rồi mà hnay 2chị em mới có dịp nchuyện kỹ, lâu thế. Mà nhà bạn ý xa thế cơ mà.......Hy vọng CN tới thật đông vui hơn. Quanh khu vực này nhiều thành viên VietPet lắm đấy.

hihi , em nhìn thấy 2 anh chị di off ở hồ vui quá , tiếc la lại ko tham gia được thích vậy nhỉ , off buổi sáng thì buổi tối co off hội chó nữa ko anh chị ơi :D :D

Hoan2008

Member
Chung vui cùng chị Dieuthuy và các mem. Rất đơn giản mà lại vui.
Nhưng mà, sao em vẫn chưa xem được cái hình nào thế nhỉ.

dieuthuy

Thế chắc lúc bác xem mạng có vđề đấy, vẫn có hình đẹp đấy chứ bác. Bác xem lại mà coi nhé. Hy vọng có lúc nào gặp nchuyện với bác trực tiếp nhé.

Hoan2008

Member
Thế chắc lúc bác xem mạng có vđề đấy, vẫn có hình đẹp đấy chứ bác. Bác xem lại mà coi nhé. Hy vọng có lúc nào gặp nchuyện với bác trực tiếp nhé.
Cũng rất mong mỏi có lần gặp chị Thúy - một người rất nhiệt tình và năng nổ, lại duyên nữa chứ. Thời gian có lẽ gần nhất có thể, đó là buổi offline tại Hải Dương sắp tới, mong chị Thúy về ủng hộ nhé

dieuthuy

Vâng, bác cứ lên kế hoạch, có lịch cụ thể trước để các ACE ở HN sắp xếp sẽ về chung vui bác ạ.

Thuy_nguyen

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội
Chị Diệu Thúy và nhà Kem Sầu Riêng nhiệt tình quá, hm nay chị Thúy xinh thế hihihihihihi >:D<
Mình cũng thấy chị Thuý xinh, trông cứ như mấy e tuổi teen ý!:-bd:-bd:-bd

dieuthuy

Ối giời ơi ơi ông em Nguyên Thuỷ lại động viên rồi...he...he...thế này lại có chầu cafe vì câu nịnh này đây.....Sáng nay ra là kg có mông má gì đâu đấy, để mặt mộc đấy.

Quan trọng là cái để mộc,chứ hoá trang rồi mà đi off thì chắc gì chú Nguyên Thuỷ nhận đc Diệu Thuý.Nổi bật nhất trong các buổi off đấy chú Nguyên Thuỷ ơi.