• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trd sài gòn

haigadon

Member
Nữa! Cũng cái miệng thằng haigadon này thối như cái hố xí vậy, cứ xì hơi ra hoài cho người ta ghét. Tiên trách kỹ hậu trách nhân. Mình làm gì, ăn nói bổ bả thiếu văn hóa" chân thiện mỹ" nên người ta mới ghét mình. Hãy tự xem xét lại mình đi haigadon.
nãy giờ mình có nc với bạn ko vậy..muốn gì alo hẹn gặp ở đâu giáp mặt nc xem như nào hẹn ở đâu cũng dc quận 2,4,8,hay quận 6 đều dc

haigadon

Member
có con chó này ko biết ăn trúng cái gì mà chân dài thấy gớm a lộc và a nghị xem

em nó dc4,5 tháng

haigadon

Member
nói chung các cụ là ai rõ rồi. bao nhiêu sự hèn nhục và thiếu hiểu biết đã phơi bày nay chấm dứt kg trả lời.Nếu muốn gì gặp thẳng nói chuyện người thật việc thật chả có ngại ai hết nhé
trơ ơi kệ đi mệt lắm.....

thanhloc

Member
1 hot dog mới và 1 handle mới

không biết ở đầu chui ra nữa bó tay

3 hình trên sao kg thấy trọng tài gì hết vậy ôi khủng quá????????????????????????????????????????????????????????????????

Tuy phong

Member
Đây gọi là ảnh tự sướng !
Chắc sắp tới sẽ có vài vị ăn mướp đắng =))

trung2t3c

Active Member
vụ tự sướng này mới à nha, ko biết a ấy tranh thủ lúc nào mà hay thiệt ... khâm phục