• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trd sài gòn

thanhloc

Member
Nhân đây mình tạo topit này để giới thiêu AE gần xa một số thành viên và chổ các em nó sinh hoạt hàng ngày trong thời gian qua để AE có diệp giao lưu mong AE ủng hộ

lamchianh

Member
:"> con xám nhìn kết quá anh hải
con chó kia bị gì vầy anh ? mua thuốc gì sức hã anh ? Con red đang bị y chang :(

thanhloc

Member
:"> con xám nhìn kết quá anh hải
con chó kia bị gì vầy anh ? mua thuốc gì sức hã anh ? Con red đang bị y chang :(
anh tưởng chuyện gì chứ cái đó kg có khó đâu dễ mà

bé Cô Cô này em thấy có được kg:)

haigadon

Member
sao thyấ a e sài gòn bán chó đùng đùng mà ko thấy ai pót chó mình lên cho sum họp vậy trời..bộ chó cụt chân hết rồi hả

lamchianh

Member
sao thyấ a e sài gòn bán chó đùng đùng mà ko thấy ai pót chó mình lên cho sum họp vậy trời..bộ chó cụt chân hết rồi hả
UH.. sao trong nam chả ai show chó lên xem.. mún tìm thêm bạn bè chơi dòng này sao hiếm quá

cái đó khó nói hết được phải có cà phê mới nói được bạn a
CHUẨN quá chú lộc.. cháu cũng mún cafe cùng chú để đàm đạo về dòng này ..hehe

haigadon

Member
UH.. sao trong nam chả ai show chó lên xem.. mún tìm thêm bạn bè chơi dòng này sao hiếm quá

CHUẨN quá chú lộc.. cháu cũng mún cafe cùng chú để đàm đạo về dòng này ..hehe
nhiều chứ em nhưng hình như họ ko thích giao lưu thì phải..kiến thức về TRD quá xấu xa nên cang nhiều a e ngồi cafe càng thêm sâu về dòng này..nếu như ko chng tay thì đảm bảo TRD sài gỏn sẽ đi theo chiều hướng ngày càng yếu đi

haigadon

Member
ủng họ phong TRd sài gòn 2 em cún..em đầu tiên của 1 a bạn chơi chung...dc 6 tháng

lamchianh

Member
con cái đẹp quá anh .. con đực trong chuồng nhìn đã thế :-o ... hum nào anh dắt em đi xem đc hok ;;)

[/QUOTE]
Con này thì hơi lùn.. nhưng đô con heng

Chó ai cũng đẹp hết vầy... sao chó mềnh nhìn lại bùn gì đâu :(( :(( :((

thanhloc

Member
con cái đẹp quá anh .. con đực trong chuồng nhìn đã thế :-o ... hum nào anh dắt em đi xem đc hok ;;)

Con này thì hơi lùn.. nhưng đô con heng

Chó ai cũng đẹp hết vầy... sao chó mềnh nhìn lại bùn gì đâu :(( :(( :(([/QUOTE]
có gì khó đâu chăm chúc vun bón thi sẽ đạt được những chú chó đẹp đâu có gì đau mà buồn cố gắng lên

haigadon

Member
trong chuồng là con cái chỉ có con xám đang ngủ lả đực thôi..a đang làm cho phong trào xoáy thái TRD sài gòn phát triển cần a e cùng chung sức xây dựng....chứ ko phải nói ma 2ko làm..ko cần biết a e chó xấu hay đẹp miện a e cùng nhau tạo nên nền tảng theo chiều hướng hiện đại..còn như thế nào thì a e cùng nhau ngồi cafe sẽ hiểu ra vấn đề....có thể lcú đầu chỉ 1 2 hay 3 a e nhưng nếu có sự giao lưu của các a e sài gòn tham gia phong trào sẽ ớn mạnh

haigadon

Member
xứng a hà..thú đẩ phong trào lên đi ko nhiều a e sài gòn lại hỏi con này là con gì thì chết...lên nào up................

lamchianh

Member
trong chuồng là con cái chỉ có con xám đang ngủ lả đực thôi..a đang làm cho phong trào xoáy thái TRD sài gòn phát triển cần a e cùng chung sức xây dựng....chứ ko phải nói ma 2ko làm..ko cần biết a e chó xấu hay đẹp miện a e cùng nhau tạo nên nền tảng theo chiều hướng hiện đại..còn như thế nào thì a e cùng nhau ngồi cafe sẽ hiểu ra vấn đề....có thể lcú đầu chỉ 1 2 hay 3 a e nhưng nếu có sự giao lưu của các a e sài gòn tham gia phong trào sẽ ớn mạnh
>:D< >:D< như vầy thì OK nè

cặp này đẹp quá anh ơi

thanhloc

Member
giới thiêu vài hình anh chổ ơ và sân phơi các bé
[/IMG]
http://i1144.
sân phơi tắm nắng