• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Trd sài gòn

haigadon

Member
huynh ơi..hôm nào e lên chia e mấy cái bình uống nước đi..cái đó chó ko làm đổ dc

thanhloc

Member

chó nhốt trong này có vẻ chật chội qá nhỉ
nếu bạn nói như thế thì như thế nào là thoải mái đối với chuồng nghĩ.hiện tại chuồng của mình là 1200/900 chiều cao lá 1000
tại điều kiện chỉ đươc có thế nhưng vì quá đa mê mong mọi người nhận xét cám ơn

haigadon

Member

chó nhốt trong này có vẻ chật chội qá nhỉ
đó là chuống nghỉ ngơi đo em..chuông thả ở ngaòi sân..và công thêm 1 bãi cỏ chạy với 1 cái hồ bơi cho chó nô đùa..kiếm đâu ra ở đất sài gòn mà làm trại rồng vậy em

lamchianh

Member
nếu bạn nói như thế thì như thế nào là thoải mái đối với chuồng nghĩ.hiện tại chuồng của mình là 1200/900 chiều cao lá 1000
tại điều kiện chỉ đươc có thế nhưng vì quá đa mê mong mọi người nhận xét cám ơn
hehe... em thấy mấy cái chuồng ngoài sân phoi nắng như thế mới ngon nà

đó là chuống nghỉ ngơi đo em..chuông thả ở ngaòi sân..và công thêm 1 bãi cỏ chạy với 1 cái hồ bơi cho chó nô đùa..kiếm đâu ra ở đất sài gòn mà làm trại rồng vậy em
UH... ước gì có đc 1công đất để thỏa niềm đam mê anh nhỉ

haigadon

Member
côla nay đi giao lưu cùng mấy bạn phú quốc..mấy bạn kia nhát quá chạy hết côla chới 1 mình

haigadon

Member
tai hình tam giac..nhìn góc thẳng hợp với cái thủ..chóp lỗ tai ko nhọn con này lỗ tai đẹp..đầu nó ko bự nhưng cái lỗ tai làm góc nhìn cái đầu bự..........
chán quá sao ko thyấ ai đưa chó lên

lamchianh

Member
:(
mấy a cho e hỏi vấn đề này.... mấy ngày trước con chó em nó mém chút nhảy đc con chó cái kia, cơ mà con cái nó ko chịu. ;;)

Nhưng mà sau đó... tính tình nó bắt đấu khác hẵn, đối với em thì bình thường, nhưng mà với người làm nhà em thì con chó nó cứ làm dữ.. như muốn cắn lun người làm..miễn ong người làm đó đứng để nó thấy là nó cứ lồng lộng lên mún cắn người ta..mắc dù hồi đó nó rất thân thiện và đùa giỡn với người làm nhà em bình thường ko có gì hết

Bây h em rất sợ có ngày nó táp lun cả em :)| ... MOng ae có biện pháp nào cải thiện đc chiệu trứng này thì giúp em với

haigadon

Member
:(
mấy a cho e hỏi vấn đề này.... mấy ngày trước con chó em nó mém chút nhảy đc con chó cái kia, cơ mà con cái nó ko chịu. ;;)

Nhưng mà sau đó... tính tình nó bắt đấu khác hẵn, đối với em thì bình thường, nhưng mà với người làm nhà em thì con chó nó cứ làm dữ.. như muốn cắn lun người làm..miễn ong người làm đó đứng để nó thấy là nó cứ lồng lộng lên mún cắn người ta..mắc dù hồi đó nó rất thân thiện và đùa giỡn với người làm nhà em bình thường ko có gì hết

Bây h em rất sợ có ngày nó táp lun cả em :)| ... MOng ae có biện pháp nào cải thiện đc chiệu trứng này thì giúp em với
chơi chó phải chịu khó và có tấm lòng,sự cầu tiến nói vậy thôi tự em hiểu...quan trọng phải có sử qua lại lâu dài em..như a lôc đã bảo muốn gì phải có cafe sữa

lamchianh

Member
chơi chó phải chịu khó và có tấm lòng,sự cầu tiến nói vậy thôi tự em hiểu...quan trọng phải có sử qua lại lâu dài em..như a lôc đã bảo muốn gì phải có cafe sữa
em hĩu ý anh ... nhưng mà í của em lại khác cơ