• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiếc thương cho BUN xấu số

V BULLIES

Member
Xin chia buồn cùng đại ca. Thôi chuyện cũng qua rồi a àh đừng nhắc đến quá khứ nữa ae mình hãy hướng đến tương lại để mong cho a ngày càng có những chú pit thật đẹp thật tình cảm như e Bun. đừng buồn nữa a

trungcs

Member
em cũng xin chia buồn với bác chủ Dimond...quả là đáng tiếc với 1 chú bull đẹp và gắn bó...

yoko1910

Member
Chưa buồn cùng anh Tùng :(. Hic hic nhìn ảnh mà thương Bun quá :((. Mong cho em nó sớm yên nghỉ :(

Chia buồn, chia buồn. Đây cũng là một kinh nghiệm xương máu cho những người nuôi chó chiến.

golden-sr

Member
Xin chia buồn cùng anh Tùng mặc dù em cũng chỉ biết anh và Bun qua diễn đàn và những hình ảnh offline của anh em HP nhưng em biết Bun rất có ý nghĩa vs anh. Xin chia buồn cùng anh :|

kubikubi

Member
chia buồn cùng anh, cũng đã có cùng tâm trạng giống anh bâyh,cũng chỉ vì sự sơ suất mà ra. mất đi 1 người bạn thật là buồn......hi vọng sẽ không bao giờ có lần sau.

hình như em đã được thấy Bun trong buổi off tháng 12 thì phải.nhìn ảnh trông thương quá.xin chia buồn cùng anh.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Cảm ơn mọi người đã chia sẻ với mình, mong rằng lần sau sẽ không có chuyện này xảy ra nữa

HOLIDAY_HP

Chia buồn với a nhé.:praying:khổ thân cho e nó.mong rằng a sẽ sớm tìm được con khác như Bun.

cocker.fan

Active Member
Chuồng mới đẹp quá anh ạ,tiếc là thiếu Bun xinh gái,híc.Còn thừa 2 chỗ kia thì phải làm ngay 2 em mới cho nó đỡ trống nhà trống cửa :D