• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiếc thương cho BUN xấu số

cocker.fan

Active Member

[/IMG]

Đang học bài thì nhận được tin buồn, tiếc thương cho Bun quá mà chả biết làm sao nữa, em cũng xin chia buồn với anh Tùng, Bun đã quá xấu số khi phải ra đi như vậy, không hề ốm đau bệnh tật mà chỉ vì xấu số, 1 lần nữa em xin chia buồn với anh,cái gì qua sẽ qua em biết anh cũng rất buồn, anh quí nó nhất nhà, em mong mọi thứ sẽ qua :((

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bun nó đi nhanh quá em ạ, cùng là vì do anh sơ xuất quá nên mới để xảy ra như thế :(:)(:)(:)((

my_lucky

Active Member
Chia buồn, sai ở đâu mà mình nhìn thấy thì phải sửa ngay thôi em à.Thân!

GA_DONG_TAO

Active Member
Chia buồn với chú NHƯNG cũng nghiêm khắc phê bình chú... Với những chuyện đã xảy ra trước đó khi chú để chúng cắn nhau thì việc phòng bị và có khu chuồng trại riêng, chắc chắn chú phải làm từ lâu rồi, chứ không thể để đến khi chuyện này xảy ra mới ân hận... Đặc biệt nhưng chú chó của chú mày không quen biết nhau, lại là dòng chó chiến... CHÁN CHÚ MÀY LẮM... Đi cả ngày mà cứ như thế này thì chết.

_DIAMOND_1984

Chia buồn với chú NHƯNG cũng nghiêm khắc phê bình chú... Với những chuyện đã xảy ra trước đó khi chú để chúng cắn nhau thì việc phòng bị và có khu chuồng trại riêng, chắc chắn chú phải làm từ lâu rồi, chứ không thể để đến khi chuyện này xảy ra mới ân hận... Đặc biệt nhưng chú chó của chú mày không quen biết nhau, lại là dòng chó chiến... CHÁN CHÚ MÀY LẮM... Đi cả ngày mà cứ như thế này thì chết.
Đau lòng ở chỗ em làm chuồng rồi mà chủ nhật này họ mới đến lắm, đau lòng và đen đủi ở chỗ đấy anh ạh, sự việc ko may đã như thế thì biết nói gì nữa :((

boy_armani8x

Active Member
B.U.Ồ.N !!!

Sáng ra đọc được tin này bỗng thấy hụt hụt, dù chưa được gặp em nó lần nào..em nó đi đột ngột quá........... Chia buồn cùng anh :(

_DIAMOND_1984

BUN thật xấu số mà đã ra đi đầy tiếc thương như thế, cũng chả biết làm gì để cứu được BUN ngoài trách than bản thân mình đã sơ xuất để xảy ra như thế, đấy cũng là bài học cho bản thân mình mong rằng lần sau trở đi không bao giờ để xảy ra truờng hợp như thế nũă.BUN mãi mãi là hình ảnh 1 con chó, 1 người bạn mà mình mãi mãi không thể quên được, gần 3 năm sống tại nhà mình và ngày hôm qua đúng là ngày định mệnh của BUN, xác BUN mình chôn cất ngay trước của nhà mình và đầu luôn hướng nhìn về nhà ..Buồn mà chả biết nói như nào nữa :(:)((

_DucPham_

Vietpet sponsor
Trời đất ơi :( sao lại ra nông nỗi này, chia buồn cùng ông anh, giờ mới thấm thía câu " mất bò mới lo làm chuồng ". hixhix

_DIAMOND_1984

Trời đất ơi :( sao lại ra nông nỗi này, chia buồn cùng ông anh, giờ mới thấm thía câu " mất bò mới lo làm chuồng ". hixhix
Đáng trách vẫn là anh thôi em à, nó xảy ra như thế mọi thứ đã như có sắp đặt rồi, với anh BUN nó là con chó Tốt anh vẫn tự hào về nó dù có thế nào, 1 bà mẹ rât tốt, 1 con Pit khi ra trận với tinh thần chiến đấu cũng tốt, và hơn nuă nó là 1 con chó rất tình cảm gắn bó với nhà anh hơn 2 năm rồi còn gì, nó ra để rồi ai cũng thương tiếc cho nó :(:)((

thangoc69

gia nhu ban dung co may tam anh cuoi nay thi moi nguoi do dau long hon , thuong no wa , thui lan sau nho cham soc em khac can than hon nhiu nhe , chia buon cung ban .

_DIAMOND_1984

gia nhu ban dung co may tam anh cuoi nay thi moi nguoi do dau long hon , thuong no wa , thui lan sau nho cham soc em khac can than hon nhiu nhe , chia buon cung ban .
Nó không phải ốm đau bệnh tật mà ra đi như thế bạn ạ mà là do mình sở xuất để nó bị như thế mới đáng buồn :)