• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tiếc thương cho BUN xấu số

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chuồng mới đẹp quá anh ạ,tiếc là thiếu Bun xinh gái,híc.Còn thừa 2 chỗ kia thì phải làm ngay 2 em mới cho nó đỡ trống nhà trống cửa :D
Tùng em : hy vọng là từ giờ đến hè anh lại làm thêm 1 dãy chuồng nữa cho vui củă vui nhà luôn :D:D

cocker.fan

Active Member
Tùng em : hy vọng là từ giờ đến hè anh lại làm thêm 1 dãy chuồng nữa cho vui củă vui nhà luôn :D:D
Anh làm nhiều nhiều vào cho em mang mấy con chó bọ sang gửi nhé :blusshing: hiện tại nhà đang có thêm em chó ta giống thuần việt,rất không và rất tham ăn :D mỗi tội hôi hôi :blusshing:

_DIAMOND_1984

Anh làm nhiều nhiều vào cho em mang mấy con chó bọ sang gửi nhé :blusshing: hiện tại nhà đang có thêm em chó ta giống thuần việt,rất không và rất tham ăn :D mỗi tội hôi hôi :blusshing:
Chó bọ anh chỉ chú mang ra cột đèn người ta cho nội trú dài hạn luôn :D:D

Boy Hai Phong86

Active Member
2 chuồng thừa kia thì anh nên sửa lại cửa cho chắc chắn vào đi, thế là quá yên tâm rồi:)

dgk_karate

Member
Chuồng đẹp quá Tùng ơi. thế này thì yên tâm rồi. một lần nữa chia buồn cùng tùng. Nhưng vẫn phải giữ phong độ để anh em theo nhé.:D

_DIAMOND_1984

Chuồng đẹp quá Tùng ơi. thế này thì yên tâm rồi. một lần nữa chia buồn cùng tùng. Nhưng vẫn phải giữ phong độ để anh em theo nhé.:D
Cố lắm đấy chứ nhưng hy vọng là không quá cố Khánh ơi :D:D

Annam

Member
Khong nham da gap chu Topic o KDT Anh Dung 2 va dan theo em nay thi phai ( xin loi mod em khong tim duoc cho viet tieng viet co dau )

Qua that la dang buon

_DIAMOND_1984

Khong nham da gap chu Topic o KDT Anh Dung 2 va dan theo em nay thi phai ( xin loi mod em khong tim duoc cho viet tieng viet co dau )

Qua that la dang buon
Đúng rồi bạn ơi, thi thoảng mình vẫn dẫn em nó đi tập, bạn cũng ở gần nhà mình à :D