• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangtkv

Active Member
Ôi, 2 con rott của bác đẹp thế, hôm nào cho em lên giao lưu với ạ.

Scoobydoo

Member
Cún của bác đẹp quá, xin chúc mừng, hôm qua bác cứ kéo em lại, sợ quá nên phải bảo là em uống xong rồi hi hi
Hôm nào em đi một tour qua nhà Khánh karate rồi qua anh xem rot 8->

Hai em đẹp thế mà hôm qua Bác Tuấn không mang ra cho AE chiêm ngưỡng?Hôm nào lên HN phải ĐT cho A để đến xem mới được.

chanphuong

Member
Ôi, 2 con rott của bác đẹp thế, hôm nào cho em lên giao lưu với ạ.
Ô hô, cái ông Hoàng chưa già đã lẫn, thế hôm nọ ông uống bia ở nhà ai? Mà ông biết thừa bác Tuấn có nuôi 2 con đâu, một con là Nex của Hiếu cơ mà.
Hay tại uống nhiều bia làm trí nhớ giảm sút, hi.......

hoangtkv

Active Member
Hai em đẹp thế mà hôm qua Bác Tuấn không mang ra cho AE chiêm ngưỡng?Hôm nào lên HN phải ĐT cho A để đến xem mới được.
Bác Tuấn là giấu hàng kinh lắm các bác ạ. Bác Vũ lên HN thăm bác Tuấn nhớ rủ em đi cùng nhé, em thăm con gái bác ý, nghe thiên hạ đồn là xinh gái chân dài bác ạ :))

Scoobydoo

Member
Bác Tuấn là giấu hàng kinh lắm các bác ạ. Bác Vũ lên HN thăm bác Tuấn nhớ rủ em đi cùng nhé, em thăm con gái bác ý, nghe thiên hạ đồn là xinh gái chân dài bác ạ :))
Định chơi môn gì đấy hả Hoàng, nghe vô lý quá hi hi=))=))=))
Mà vô lý thì không làm được gì đúng không. Mà không làm được gì người ta gọi là vô dụng. hơ hơ:-??

cuongtb

Member

Ông tránh được kựa của gasieunhan chưa mà đòi lên thăm con gái bác Tuấn hả ông tờ cờ vờ...:)):)):))

hieu_vd

Member
Ông tránh được kựa của gasieunhan chưa mà đòi lên thăm con gái bác Tuấn hả ông tờ cờ vờ...:)):)):))

hahahahha anh cường ơi đã là gà siêu nhân thì không cần phải quan tâm đến có kựa hay không có anh à . nhưng mà cảnh báo cho gasieunhan trước nhé , gà gì thì gà gặp hiếu về đi là phải lượn ngay đi nhé =))=))=))

cuongtb

Member
hahahahha anh cường ơi đã là gà siêu nhân thì không cần phải quan tâm đến có kựa hay không có anh à . nhưng mà cảnh báo cho gasieunhan trước nhé , gà gì thì gà gặp hiếu về đi là phải lượn ngay đi nhé =))=))=))

Gặp ông Hiếu dao kéo thì gà phải dè chừng là đúng rồi, coi chừng kẻo mất kựa đó gà ơi ? chú em được nhiều anh chăm sóc quá...:))

gàsiêunhân

Active Member
Em không dám tranh đấu đâu ạ! Tình hình là xét về ngoại hình thì em không đủ tự tin oánh lại ai

Em không dám tranh đấu đâu ạ! Tình hình là xét về ngoại hình thì em không đủ tự tin oánh lại ai
Bố vợ cậu nghe chừng giờ này vẫn còn tơ lơ mơ hay Sao đấy?Chẳng thấy động thái gì cả?Tranh thủ bố vợ đang lim rim lên đón em nó đi chơi đi E!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bố vợ cậu nghe chừng giờ này vẫn còn tơ lơ mơ hay Sao đấy?Chẳng thấy động thái gì cả?Tranh thủ bố vợ đang lim rim lên đón em nó đi chơi đi E!
Bác bố vợ chú Gà chắc hum nay vẫn còn hương vị dư âm của NRC hay sao mà chả thấy lên tiếng gì cả, có khi chú Gà phải đến xem bố vợ như nào rồi cũng nên :)):))

tuansilk

Vietpet sponsor
Hôm trước phê quá nên anh phải chuồn trước. Không thể chào tạm biệt mọi người mong anh em thông cảm. Cám ơn tất cả anh em nhé. Thật là vui. Anh thấy mình trẻ ra mấy tuổi. Ước gì thời gian của anh quay trở lại để được hòa mình vào những đam mê cũng như những tính cách trẻ chung của các em. Xin cám ơn tất cả tình cảm của anh em.:)) :)) :))

hoangtkv

Active Member

Các bác cứ tranh nhau, ông Chân Phương ông ý ngoại giao xong hết rồi kia kìa, các ông chỉ là quả sung xanh lè thôi :))

Cám ơn bạn rất mong được giao lưu vơi bạn. 0903213738
Mấy hôm nay chủ nhà đi đâu mà chẳng thấy giao lưu với AE gì cả???Hay lại các con Rott cho Thằng Rể rồi không chừng...khà khà!!!!!

tuansilk

Vietpet sponsor
Mấy hôm nay chủ nhà đi đâu mà chẳng thấy giao lưu với AE gì cả???Hay lại các con Rott cho Thằng Rể rồi không chừng...khà khà!!!!!
Vẫn gặp ae đấy chứ. Đã được chai rượu nào của nó đâu mà tặng Rott.:D

gàsiêunhân

Active Member
Vẫn gặp ae đấy chứ. Đã được chai rượu nào của nó đâu mà tặng Rott.:D
Bố có nhiều con rể quá nên có ai dám mang rượu qua đâu ạ! Con hỏi anh Hiếu sao anh ko mang rượu sang nhà bố tắm cho nex thì anh ý bảo là nhường con nhỏ, nhưng con mang sang thì lại sợ anh chân phương kêu con láo, nên phải kính lão đắc thọ ạ ;));));))
Bố nghe bài ngã 4 tình đi bố " chuyện tình tay 3 đã khổ đau, giờ tay 4 làm sao ???"

Status
Không mở trả lời sau này.