• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Bố có nhiều con rể quá nên có ai dám mang rượu qua đâu ạ! Con hỏi anh Hiếu sao anh ko mang rượu sang nhà bố tắm cho nex thì anh ý bảo là nhường con nhỏ, nhưng con mang sang thì lại sợ anh chân phương kêu con láo, nên phải kính lão đắc thọ ạ ;));));))
Bố nghe bài ngã 4 tình đi bố " chuyện tình tay 3 đã khổ đau, giờ tay 4 làm sao ???"
Thế chú Gà bỏ cuộc hả em?Chú Tuấn ơi cho xin mấy Píctrờ của con gái chua lên cho AE 8-> đi chú ^_^

_DucPham_

Vietpet sponsor
Ối xời ơi :x bố vợ ơi bố vợ bố xác nhận hộ con cái píc píc trờ trên có phải con gái bố không ak :D.Nếu đúng thì hihihi

Ối xời ơi :x bố vợ ơi bố vợ bố xác nhận hộ con cái píc píc trờ trên có phải con gái bố không ak :D.Nếu đúng thì hihihi
Sao mà giật mình thế E?????Có dám không mà hỏi kỹ thế???Lại còn dám gọi là Bố vợ nữa chứ...khà khà!!!

tuansilk

Vietpet sponsor
Bố có nhiều con rể quá nên có ai dám mang rượu qua đâu ạ! Con hỏi anh Hiếu sao anh ko mang rượu sang nhà bố tắm cho nex thì anh ý bảo là nhường con nhỏ, nhưng con mang sang thì lại sợ anh chân phương kêu con láo, nên phải kính lão đắc thọ ạ ;));));))
Bố nghe bài ngã 4 tình đi bố " chuyện tình tay 3 đã khổ đau, giờ tay 4 làm sao ???"
Nhưng bố có kêu ai ngoài con là con rể đâu. Sao con dát thế chưa gì đã sợ. Nếu sợ bố ko ép nhé. :-h

A Tuấn à!Từ hôm nên HN,Bác quý E xô E một cái,đến giờ này đầu gối E vẫn sưng...Hôm nào lên HN gặp A,Bác phải đền E đấy???Khà khà!!!

tuansilk

Vietpet sponsor
A Tuấn à!Từ hôm nên HN,Bác quý E xô E một cái,đến giờ này đầu gối E vẫn sưng...Hôm nào lên HN gặp A,Bác phải đền E đấy???Khà khà!!!
Vậy à, hôm đó phê nên a cũng ko nhớ nhiều. Còn quý em thì a vẫn nhớ đấy. Có dịp lên HN qua a chơi nhé. Chào em.

my_lucky

Active Member
Xã hội bây giờ giá trị đảo lộn hết cả nhỉ, trước khi bắt tay thì anh anh em em:)), trong lúc bắt tay biết anh Tuấn có con gái cao + xinh + trắng = hoàn hảo thì lại quay ra tóm chặt tay gọi....bố vợ ơi=))=)), Kiểu này không biết con Sunny nó chọn chủ mới kiểu gì đây, khéo tẩu hỏa nhập ma mất>:D<=))

Xã hội bây giờ giá trị đảo lộn hết cả nhỉ, trước khi bắt tay thì anh anh em em:)), trong lúc bắt tay biết anh Tuấn có con gái cao + xinh + trắng = hoàn hảo thì lại quay ra tóm chặt tay gọi....bố vợ ơi=))=)), Kiểu này không biết con Sunny nó chọn chủ mới kiểu gì đây, khéo tẩu hỏa nhập ma mất>:D<=))
Là Ai???Thì cũng phải ăn cổ gà E ạ khà khà!!!!!Hay Chú cũng tính đổi cổ gà lấy.....haha!!!

tuansilk

Vietpet sponsor
Xin TB với ACE fan Rott: Sunny của mình nay đã được 10tháng rưỡi. Cao khoảng 63cm; nặng 45kg. Vì vậy mình quyết định tìm cho cậu 1 cô bạn gái cùng quê Berega Turi- Tên Vasilisa - Dòng giống Gitano. Cô nàng được 7 tháng tuổi và vừa nhận được giải Best of puppy. Nếu ko có gì thay đổi cuối tuần này sẽ về VN.
Và đây là hình ảnh cháu nó.
http://www.brgt.ru/VASILISA.htm
Cám ơn các bạn đã đọc và xem. Hãy chia vui với mình nhé

trungcs

Member
Tin này sốc quá chú Tuấn ơi, cháu chúc mừng chú trước nhé, nhìn ảnh của ẻm nó mà phê quá.Triển vọng lắm chú à!Cuối tuần này lại phải lên chú chơi thôi chú nhỉ?:D

Xin TB với ACE fan Rott: Sunny của mình nay đã được 10tháng rưỡi. Cao khoảng 63cm; nặng 45kg. Vì vậy mình quyết định tìm cho cậu 1 cô bạn gái cùng quê Berega Turi- Tên Vasilisa - Dòng giống Gitano. Cô nàng được 7 tháng tuổi và vừa nhận được giải Best of puppy. Nếu ko có gì thay đổi cuối tuần này sẽ về VN.
Và đây là hình ảnh cháu nó.
http://www.brgt.ru/VASILISA.htm
Cám ơn các bạn đã đọc và xem. Hãy chia vui với mình nhé
Chúc mừng A Tuấn trước nhé!!!!!!Bác im ắng quá đấy!!!!!

tuansilk

Vietpet sponsor
Tin này sốc quá chú Tuấn ơi, cháu chúc mừng chú trước nhé, nhìn ảnh của ẻm nó mà phê quá.Triển vọng lắm chú à!Cuối tuần này lại phải lên chú chơi thôi chú nhỉ?:D
Ok, khi nào em nó về đến nhà chú gọi nhé. Mang cả Amon đến đấy.

KimCuong

Active Member
Bác ấy im ắng để ôm bom công phá cho anh em NRC ngã ngửa đó mà. :)) Anh em chờ tin vui của anh Tuấn nhé, hẹn anh một ngày chạm cốc. ;) :D

tuansilk

Vietpet sponsor
Anh cũng phải chúc mừng em và theo em dài dài. Cũng là hứng lên thôi em à. Tính anh hay ngẫu hứng và thích là làm. Đành đam mê phải theo đam mê vậy. Cám ơn em nhé. Hẹn gặp lại.
À mà em bảo lên HN qua anh chơi mà ko thấy. Có em Nex mừng quá về luôn à. :D

tuansilk

Vietpet sponsor
Bác ấy im ắng để ôm bom công phá cho anh em NRC ngã ngửa đó mà. :)) Anh em chờ tin vui của anh Tuấn nhé, hẹn anh một ngày chạm cốc. ;) :D
Kim cương à, anh ôm bom bia thi tạm được chứ ôm bom công phá thì anh cũng đi luôn à. Kể từ hôm đó chưa gặp lại em nhỉ. Như em nói hẹn một ngày chạm cốc nhé. Cám ơn em.

trungcs

Member
Ok, khi nào em nó về đến nhà chú gọi nhé. Mang cả Amon đến đấy.
Cháu đồng ý cả 2 tay luôn, chưa lần nào cháu được mục sở thị 1 em hàng nhập chân ướt chân ráo về Việt Nam bao giờ cả.Háo hức quá chú ạ!Nhìn ảnh lúc nhỏ của Vasilisa có cái thủ đẹp đến bất ngờ, chắc giống chó bố rồi!Cháu mong tin chú nhé!:D

tuanphuthai

Active Member
Chúc mừng anh Tuấn sắp có hàng đẹp. Giúp anh up mấy cái ảnh của cháu nó cho mọi người dễ xem

baby_boom

Member
đẹp thật chúc mừng bác....bác cho em hỏi nhà bác ở đâu thế hnao cho e qua ngắm e nó 1 phát cho sướng mắt với bác ơi

tuansilk

Vietpet sponsor
Cháu đồng ý cả 2 tay luôn, chưa lần nào cháu được mục sở thị 1 em hàng nhập chân ướt chân ráo về Việt Nam bao giờ cả.Háo hức quá chú ạ!Nhìn ảnh lúc nhỏ của Vasilisa có cái thủ đẹp đến bất ngờ, chắc giống chó bố rồi!Cháu mong tin chú nhé!:D
Nếu nhanh sáng Chủ nhật này chú sang Nội bài đón. Chú hứa về đến nhà chú gọi cho cháu nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.