• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.

Linking85

Member
Chú Tuấn show hàng sớm thế;)
Chú Hùng mưa gió thế này mà lọ mọ chịu khó thật;)
Hàng của Khánh BờmTY thì rõ lắm rồi! Có điều hotgirl Hà Thành của (Hoàn Hương) cháu chưa hiểu lắm chú Tuấn ơi? 2 ông bà ấy 3 con đã suýt bị đuôi khỏi nhà rồi! Giờ thưem hotgirl này có lẽ ra đường luôn và ngay=)) Hay thôi! Chú tặng cháu hốtgirl đó đi. Nhìn yêu thía:x

hoandq

Member
Bác Tuấn nếu có trùng hàng thì ghi kí hiệu riêng tên nhé, không em qua nhà ôm hot girl Hà Thành về thật đấy :D.

Nhìn đã thấy yêu rồi :-*
Cu Linh bảo nhà em có sức chứa đến 7 cún cơ, càng nhiều càng ít. Thích chìu luôn 8->.

KimCuong

Active Member
Này thì Khánh Bờm Trung Yên.

Nhìn khuôn mặt này cũng đủ thấy ông anh hạnh phúc thế nào. Hehehe. Nhất quyết phải có dịp để ngồi với anh làm tý men cay cay chúc mừng chứ. ;) :D

E thấy show có 3 e.. Vẫn thiếu 1 Hot girl nữa thì phải bác Tuấn ơi.. show nốt đi nào.. Đàn nhà e tuần sau cũng tiêm hii...

tuansilk

Vietpet sponsor
E thấy show có 3 e.. Vẫn thiếu 1 Hot girl nữa thì phải bác Tuấn ơi.. show nốt đi nào.. Đàn nhà e tuần sau cũng tiêm hii...
con đấy hàng tiềm năng nên chưa thể công bố đc. Hẹn 1 ngày nắng đẹp nhé =))

tuansilk

Vietpet sponsor
Nhìn khuôn mặt này cũng đủ thấy ông anh hạnh phúc thế nào. Hehehe. Nhất quyết phải có dịp để ngồi với anh làm tý men cay cay chúc mừng chứ. ;) :D
cảm ơn e. A lúc nào cũng thấy hạnh phúc. Còn cay cay anh chờ e lâu lắm rồi đấy. :D

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Nhìn bé xíu thế kia mà đầu đã khủng vậy! Lớn lên chắc húc đổ cả nồi đồng cối đá bác Tuấn nhỉ?? Chúc mừng bác!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

tuansilk

Vietpet sponsor
Nhìn bé xíu thế kia mà đầu đã khủng vậy! Lớn lên chắc húc đổ cả nồi đồng cối đá bác Tuấn nhỉ?? Chúc mừng bác!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
Cám ơn Cư. Em lại quá khen rồi. Cũng bt thôi. Phải nhớn như chàng Evans mới bít được.=))

kubikubi

Member

Em male này của Hải Minh Khai.

Bé male này đẹp quá chú Tuấn ơi, mong sao có 1 bầy đẹp như chú để nuôi:x, chú chăm thế nào mà chúng nó tròn vo ah, hôm nào chỉ bảo cháu với nhé!8->

Hung.tinhyeu

Active Member
Bé male này đẹp quá chú Tuấn ơi, mong sao có 1 bầy đẹp như chú để nuôi:x, chú chăm thế nào mà chúng nó tròn vo ah, hôm nào chỉ bảo cháu với nhé!8->
Chăm đơn giản như chăm Pit thôi.................!

kubikubi

Member
Chăm đơn giản như chăm Pit thôi.................!
Keke, thế thì Pit với Rott là 1 à anh? Chăm Rott khó hơn chăm Pit nhiều, em nuôi Pit thấy nhàn tênh:)). Hay anh Hùng làm con Pit về nuôi đi cho bọn em học tập8->

tuansilk

Vietpet sponsor
Nó thích ăn gì chú cũng chìu mà. Còn nếu bít rõ nên cafe TY nhé. :)). Gấu đã gấu chưa cháu.

kubikubi

Member
Nó thích ăn gì chú cũng chìu mà. Còn nếu bít rõ nên cafe TY nhé. :)). Gấu đã gấu chưa cháu.
Hehe, thế hôm nào cháu phải cắp sách vở lên TY cafe hoc bài thôi,Còn gấu nhà cháu nó vẫn vậy, nhưng trông cũng lười đi lại lắm, chỉ thích nằm ngủ thôi chú ạh:x

vuong_cau

Member
Em ẵm Jork nhà em qua gửi mấy hôm rồi lấy về để cuối năm thỏa mãn được không nhở??? :))

tuansilk

Vietpet sponsor
Em ẵm Jork nhà em qua gửi mấy hôm rồi lấy về để cuối năm thỏa mãn được không nhở??? :))
ok em.Ko có gì là ko thể. Em muốn thì hãy tìm cách thỏa mãn ước muốn đó.:D

vuong_cau

Member
Hê hê, vậy là sướng rồi. Em nhớ là nhà bác nhiều của ngon vật lạ lắm, quả này em Jork nhà em được ăn sung ngủ sướng rồi.:D Chẳng bù ở nhà em toàn rau muống cầm hơi lại còn thiếu giai nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.