• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thiếu nhi Nga

Status
Không mở trả lời sau này.
Hahaha, thế thì anh phải theo em trước đi, ý tưởng thì là của em,chú Tuấn thì ủng hộ nhiệt tình và được Mr Hùng hưởng ứng giúp đỡ nên chỉ trong 1,5 ngày là đã có 2 bộ khay bát ăn dành cho chó con tập ăn dặm cho đến lúc 2 tháng tuổi. Cá nhân em thấy với khay bát ăn này sẽ rất tiện dụng + sạch sẽ cho pupies, tránh được tình trạng pupies nhẩy xổ vào bát ăn + bẩn thỉu mà giá tiền để làm thì cực kì hợp lí, độ bền thì trọn đời :)):)):)) AE nào mà muốn sở hữu thì cứ alo em nhé, kiếm tí cafe =))=))=))
Bác tuấn chịu khó đầu tư quá...
@ Cái khay bát này a,e GSD đã làm cách đây 4,5 năm.. kiểu dáng thì có khác đi 1 chút... A cũng đã làm 2 bộ cho ông Cư cách đây 2 năm rồi chú mạnh à hihi...

truongan898

Member
Bác tuấn chịu khó đầu tư quá...
@ Cái khay bát này a,e GSD đã làm cách đây 4,5 năm.. kiểu dáng thì có khác đi 1 chút... A cũng đã làm 2 bộ cho ông Cư cách đây 2 năm rồi chú mạnh à hihi...
Ơ bác Giáp đã làm rồi à, thế mà giấu nghề kinh thế, còn bộ nào không cho thằng em mượn bộ đi

tuansilk

Vietpet sponsor
Cố tình hứng một ngày hè đê các anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))
Chú Giáp có hứng được ko đó.

Cố tình hứng một ngày hè đê các anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiii =))
Chú Giáp có hứng được ko đó.
Chắc phải 2,3 tuần nữa e mới Hứng đc bác ơi hii.... Cập nhật ảnh mới đàn cún đi bác Tuấn ơi....

tuansilk

Vietpet sponsor
Xin cập nhật Pupies nhà mình tròn 39 ngày tuổi - Ảnh vừa chụp lúc đang chơi tự do trước khi dùng bữa tối. ( Pupies has dinner at 8 o' clock). Mời anh em xem cho vui. Cám ơn.

Ái chà các bé chạy tung tăng và gặm chân ông bà chủ rồi, nhanh thật, đã 39 ngày rồi. sắp tiêm mũi 1 rồi bác nhỉ.

tuansilk

Vietpet sponsor
Ái chà các bé chạy tung tăng và gặm chân ông bà chủ rồi, nhanh thật, đã 39 ngày rồi. sắp tiêm mũi 1 rồi bác nhỉ.
42 ngày tuổi anh sẽ tiêm em a. Bọn nhóc gặm chân đau lắm.Răng nhọn lắm rồi.

hoandq

Member
Mới hôm nào đầy tháng quay đi quay lại đã 39 ngày rồi, nhìn các bé ngứa răng cắn đồ trong yêu quá.:-*
Thằng cu Bờm chắc mừng lắm đây, chuẩn bị được dắt cún đi off cùng ae :)).

KhanhBom

=)) e chả phân biệt được con nào là con của e a tuấn à , a làm riêng vài kiểu con cộc đi :d để em len fb khoe ;))

hoandq

Member
=)) e chả phân biệt được con nào là con của e a tuấn à , a làm riêng vài kiểu con cộc đi :d để em len fb khoe ;))
Thằng cu này kém miếng khó chịu đây, bác Tuấn định đến giờ chót mới bung ra chú cứ lại...
Mà có thể nó có mặt trên ảnh rồi mà chú không nhận ra ý., từ hôm cắt đuôi chú nên nhà bác Tuấn cho nó bú sữa chưa?:eek:)

tuansilk

Vietpet sponsor
Ha... Ha...Ha... Các chú ơi. Thật là tuyệt khi được dùng bữa trưa ngay trong chuồng. Mát-ngon-bổ. Khi nào sân khô tụi cháu mới được ra chơi cơ ạ.

Còn đây là cao bồi phố cổ Khánh Bờm nè:

Hot boy Minh Khai nè :

tuansilk

Vietpet sponsor
Hôm nay các cháu 42 ngày tuổi

Hôm nay các cháu 42 ngày tuổi và được tiêm phòng mũi một loại thuốc 7 bệnh.

Status
Không mở trả lời sau này.