• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thống báo đến toàn thể anh em chơi xoáy thái

damson82

Member
Dogo toi hỏi đều không được
Đang rao mua rồi ông ạ hic hic khổ vãi.............
Hôm nay tôi thấy 1 con xoáy chiến với 1 con Dor
Con Xoáy chiến ác phêt...............
Thắng,con Dor chạy có cờ.......
Tôi nuôi k bao giờ cho cắn nhau.họa may ra chỉ rọ mỏm cho vần thôi.cắn nhau nhìn mặt mũi gớm lắm.
Xoáy thì độ lì cao hơn dob nhiều.và mạnh cũng không kém phần long trọng.

lapsuon

Member
Em rất thik..xoáy thái nhưng ko có điều kiện để mua..và em nghe nói bác nguyenxuandat có nhiều xoay thái đẹp..bác có thể cho em 1 con để em tham gia vào club cho vui đc kO ah..mong tin bác..>:D<

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Em rất thik..xoáy thái nhưng ko có điều kiện để mua..và em nghe nói bác nguyenxuandat có nhiều xoay thái đẹp..bác có thể cho em 1 con để em tham gia vào club cho vui đc kO ah..mong tin bác..>:D<
mình nghĩ nguyễn xuân đạt đông ý ngay vì nhà đang không có chỗ nuôi.bạn xin đúng luc rồi đấy:

ôi tưởng em ko thích XT mà nếu chú thích qua nhà Anh thích con nào thi chú ôm về nuôi:D:D:D:D:D:D

ngocquan23

Chào các bác, mình cũng đang muốn tìm 1 em xoáy thái đực nhi đồng ở HN, bác nào biết có đàn nào chuẩn bị xuất chuồng nhắn giúp em vào số 0949363689 nhé. tks các bác

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
Chào các bác, mình cũng đang muốn tìm 1 em xoáy thái đực nhi đồng ở HN, bác nào biết có đàn nào chuẩn bị xuất chuồng nhắn giúp em vào số 0949363689 nhé. tks các bác
mình thấy hiện nay nhà thái hoàng có một đàn sắp suất chuông rồi .bạn nên xem có em nào bắt được không .hiện con chó bố rất suất sắc đấy

cuteo8888

Vietpet sponsor
anh em đâu hết rồi đắng kí đi chứ sắp sửa cuối tháng rồi mà thấy anh em xoáy thái vân nhạt quá 8->:-w<):) lên nào anh em <:p

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
anh em đâu hết rồi đắng kí đi chứ sắp sửa cuối tháng rồi mà thấy anh em xoáy thái vân nhạt quá 8->:-w<):) lên nào anh em <:p
không hẳn thế đâu vì anh biết nhiều ae đồng tình lắm nhưng chưa biết post có như nào hôm off mình lấy lí lịch luôn rồi mình làm hộ và hướng dẫn sau

lapsuon

Member
Hôm nào off em cũng phải cho lucky nhà e lên giao lưu..chỉ sợ bị chó anh Hoàng cắn thôi..:-ss:D

cuteo8888

Vietpet sponsor
vâng chắc có khí thế ý chứ em thấy nhiều người nuôi với hôm đi off cũng thấy anh em ra đống phết mà vào đây cũng chưa thấy ai đắng kí cả với anh ơi xem đặt chỗ sapa đi để anh em còn có chỗ không lại hết chỗ :-w8->=))

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
vâng chắc có khí thế ý chứ em thấy nhiều người nuôi với hôm đi off cũng thấy anh em ra đống phết mà vào đây cũng chưa thấy ai đắng kí cả với anh ơi xem đặt chỗ sapa đi để anh em còn có chỗ không lại hết chỗ :-w8->=))
vấn để này để 25/11 này gặp nhau thì mới biết ý tất cả ae như nào thì mới biết làm thế nào cho phù hợp