• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thống báo đến toàn thể anh em chơi xoáy thái

cuteo8888

Vietpet sponsor
sau bao ngày bàn tính cuối cùng anh em chơi xoáy thái đã thống nhất với nhau đến cuối tháng này sẽ tạo 1 sân chơi xoáy thái cho những anh em yêu thích dòng xoáy và mong toàn thể anh em cùng chung tay giúp sức để thành lập clb xoáy thái phát triển mạnh mẽ thêm và cũng mong anh em nuôi xoáy thái vào đắng kí

cuteo8888

Vietpet sponsor
ok bạn rất hận hạnh đón chào bạn tham gia đâu hết rồi anh em đâu vào đắng kí đi để còn di sapa ăn uống nhậu nhẹt tý nào 8->:))

Cuong_Chao

Member
Ok e , xem ae họp nhau tu lại bởi vì a cũng muốn mọi người có thành lập được CLB . Rồi ae ngồi lại với nhau mơi tìm hiểu và biết thế nào là một chú TRD đẹp

mình hi vọng tất cả AE yêu Xoáy Thái sẽ cùng nhau chung tay để thành lập CLB vậy chúng ta hãy mạnh dạn đăng kí từ bây h nhé! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
mình hi vọng tất cả AE yêu Xoáy Thái sẽ cùng nhau chung tay để thành lập CLB vậy chúng ta hãy mạnh dạn đăng kí từ bây h nhé! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
có tôi. bác thấy tôi chuyển sang làm thợ chụp ảnh được không

planet91

Member
ok bạn rất hận hạnh đón chào bạn tham gia đâu hết rồi anh em đâu vào đắng kí đi để còn di sapa ăn uống nhậu nhẹt tý nào 8->:))
=)) Anh ơi rất Hận Hạnh rồi kìa... vui quá hay sao mà líu hết cả tay rồi..;)) ( Bắt lỗi =))anh cuteo )

damson82

Member
Các bác trong btc,bcn clb cho e xin đăng ký 1 xuất nhé.
Thông tin lí lịch :
Họ tên : đàm viết sơn
Ntns : 25/09/1982
Hktt : sn27/5 nguyễn thượng hiền phường trường thi tp thanh hóa.
Ngề nghiệp : lao động tự do nay đây mai đó.
Thông tin về cún : số lượng 1 con. Tên lu .giới tính cái .
Sdt và mail dưới chữ ký ạ.

cuteo8888

Vietpet sponsor
đệ nghị anh em đắng kí đấy đủ để cuối tháng này thành lập clb cho nó hoành tráng mong tất cả anh em cùng chúng trí hướng hohohoho8-><):):)) đắng kí thôi o->

damson82

Member
Khi đăng ký thông tin thành viên clb anh em chú ý đăng ký đầy đủ họ tên,ngày tháng năm sinh,địa chỉ,sdt và mail ( để nhận thông báo của clb ).bác chỉ thớt nên làm cái mẫu đăng ký ngay đầu trang 1 và thêm 1 danh sách các thành viên đã đăng ký nữa.
Đã là clb thì phải chuyên nghiệp.và giờ chưa phải là clb thì chúng ta làm dần cho quen.đôi lời góp ý có gì bác chủ bỏ quá cho e nhé.không bỏ thì hôm nào làm lễ ra mắt ta cụng phát kekeke

damson82

Member
Thay mặt cậu e mình đăng ký làm hội viên clb cho cậu e.
Họ tên : phạm quang huy
Ntns : 20/08/1988
Địa chỉ : 08/39b lý nhân tông phường đông thọ tp thanh hóa.
Sdt : 0939391988
Mail : huy093x3x198x@gmail.com

damson82

Member
Xoáy không có trắng ông ah kekeke.
Vụ pit trắng với dogo của ông sao rồi?

Harmonie

Member
Dogo toi hỏi đều không được
Đang rao mua rồi ông ạ hic hic khổ vãi.............
Hôm nay tôi thấy 1 con xoáy chiến với 1 con Dor
Con Xoáy chiến ác phêt...............
Thắng,con Dor chạy có cờ.......