• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo và chia buồn

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Thôi bao giờ có tin vui mới thì anh mời chú mày đến nhà anh, nếu tốt đẹp thì em sẽ được xem con của site
Nói trước bước không qua, cứ để cái gì đến sẽ đến thôi em, 60 ngày cứ tòi ra bọc nào thì biết ngay ấy mà ^_^ :D:D

_DIAMOND_1984

Quan trọng gì đâu anh số nó có thì là có em chẳng phải nghĩ gì đâu anh ơi:)
Quân số PIT của anh em HP càng nhiều càng sướng em nhỉ, càng nhiều càng phát triển, chứ giờ nhiều khi dưới mình có muốn giao lưu cũng chả có con nào giao lưu toàn chó anh e mình lôi ra choảng nghĩ cũng chán :)

Boy Hai Phong86

Active Member
chia buồn với ông anh nhé.mong rằng mọi chuyện rồi sẽ qua.
Hihi hôm nay chia buồn thì muộn quá rồi em ơi, buồn thì cũng buồn, mấy tháng nuôi nó cũng có nhiều tình cảm lắm chứ , về đến nhà là nó đã cắn gần chết con chó bọ rồi, sau đó cắn ông bảo vệ ở nhà rồi thêm mấy trận chiến giao lưu nữa, cuối cùng trước khi từ biệt nó còn cắn tiếp con chó bọ ở hàng xóm, hixhix:(

_DIAMOND_1984

Hihi hôm nay chia buồn thì muộn quá rồi em ơi, buồn thì cũng buồn, mấy tháng nuôi nó cũng có nhiều tình cảm lắm chứ , về đến nhà là nó đã cắn gần chết con chó bọ rồi, sau đó cắn ông bảo vệ ở nhà rồi thêm mấy trận chiến giao lưu nữa, cuối cùng trước khi từ biệt nó còn cắn tiếp con chó bọ ở hàng xóm, hixhix:(
Ngày mới nuôi chó, chủ nó đêm hôm cứ lọ mọ như ma, trời đất nhá nhem SITE tưởng trộm nó tý đớp nhầm chủ của nó 1 phát vào nhà máy nước hay sao ấy nhở :)):)):)):))

cocker.fan

Active Member
Ngày mới nuôi chó, chủ nó đêm hôm cứ lọ mọ như ma, trời đất nhá nhem SITE tưởng trộm nó tý đớp nhầm chủ của nó 1 phát vào nhà máy nước hay sao ấy nhở :)):)):)):))
Con Site mà nuôi thả rông trong sân vườn thì có mà thằng nào đi đường qua đái bậy bờ rào chết với nó :D