• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo và chia buồn

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Xin thông báo cho anh em là SITE đã không cầm cự được nữa và đã chết lúc cuối giờ chiều nay rồi mọi người ạ, tin buồn mình vừa được Dũng ( BOY HP 86 báo cho mình lúc vừa nãy, từ nay sẽ không còn thấy hình bóng SITE trên sàn đánh thường xuyên như ngày nào nữa rồi cả nhà ah.Xin chia buồn cùng Dũng :(:)((

trangphuong

Active Member
Tạm biệt Sitr thân yêu, mong sao sẽ gặp một sitr khác trong tương lai,mình không nói vĩnh biệt vì cái chết chỉ là bắt đầu của sự sống mà thôi...

Boy Hai Phong86

Active Member
Vang bóng một thời mà ngã xuống không phải trên sàn dấu mà cũng không phải là già quá, buồn quá anh em ạh, không ai biết được chữ ngờ, tối nay anh em trong nhà đã đem nó đi chôn và luôn nhớ mãi hình bóng của em nó, tội nghiệp site:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

boy_armani8x

Active Member
anh em HP vận đen quá thời gian cùng lúc không xa mà 2 em lần lượt ra đi..
Xin chia buồn cùng các anh em.!

_DIAMOND_1984

anh em HP vận đen quá thời gian cùng lúc không xa mà 2 em lần lượt ra đi..
Xin chia buồn cùng các anh em.!
Tất cả chỉ là tai nạn thôi em ạ, mong mọi thứ sẽ sớm qua đi với anh em anh :)

vanglai213

Active Member
chia buồn với tùng , mà đi cả 2 em đúng không tùng... đúng là sơ xuất thì thành ra đáng tiếc ...

phamhuyhoang

Active Member
xin chia buồn cùng ace HP, Site vốn dĩ rất khoẻ mạnh ít khi bệnh tật,thời gian nó ở bên anh ,nó cũng có khá nhiều kỉ niệm vui bên anh.
anh nhớ nhất một lần dắt nó kéo lốp ở ngoài đường thì có một con chó lai lao ra cắn nó.anh đã đuổi con chó đó đi vì sợ nó cắn chết chó của người ta ^_^
buồn cười là chủ của con chó lai đó bảo anh :"cho nó cắn nhau một tí ,chết làm sao được mà mày sợ" ,anh đã nói là chết là em không chịu trách nhiệm đâu nha .
thế là tháo lốp ra cho Site và chiến đấu...chưa đực 1phút đối thủ đã bị cắn cổ ...anh vội vàng vào can tụi nó ra..khi dắt nó đi đâu là anh cũng phải đem theo đồ nghề ,thứ nhất vì nó mới về với anh nên để phòng thân thứ 2 là khi nó có cắn nhau với con nào thì có đồ để can cho nhanh..
từ đó trở đi anh có dắt con nào đi ngang qua đoạn đường đó thì cả đoạn đó không có bong dáng chó chạy lung tung ...hehe.nhờ oai của Site mà ^_^

_DIAMOND_1984

xin chia buồn cùng ace HP, Site vốn dĩ rất khoẻ mạnh ít khi bệnh tật,thời gian nó ở bên anh ,nó cũng có khá nhiều kỉ niệm vui bên anh.
anh nhớ nhất một lần dắt nó kéo lốp ở ngoài đường thì có một con chó lai lao ra cắn nó.anh đã đuổi con chó đó đi vì sợ nó cắn chết chó của người ta ^_^
buồn cười là chủ của con chó lai đó bảo anh :"cho nó cắn nhau một tí ,chết làm sao được mà mày sợ" ,anh đã nói là chết là em không chịu trách nhiệm đâu nha .
thế là tháo lốp ra cho Site và chiến đấu...chưa đực 1phút đối thủ đã bị cắn cổ ...anh vội vàng vào can tụi nó ra..khi dắt nó đi đâu là anh cũng phải đem theo đồ nghề ,thứ nhất vì nó mới về với anh nên để phòng thân thứ 2 là khi nó có cắn nhau với con nào thì có đồ để can cho nhanh..
từ đó trở đi anh có dắt con nào đi ngang qua đoạn đường đó thì cả đoạn đó không có bong dáng chó chạy lung tung ...hehe.nhờ oai của Site mà ^_^

Nó ra đi nhanh quá đến giờ anh em em cũng không biết nó bị bệnh gì anh ạ, bác sỹ rồi mọi người cũng không biết nó bị thứ bệnh gì, trong vòng chưa đầy 1 tuần cứ lịm dần rồi đi, buồn anh ạ :):)

_DIAMOND_1984

chia buồn với tùng , mà đi cả 2 em đúng không tùng... đúng là sơ xuất thì thành ra đáng tiếc ...
SITE của cu em em tên Dũng (boy hp 86) nuôi anh ạ, 1 tháng mà anh em HP mất đi 2 con như thế, có lẽ đang vận đen anh ạ, mong mọi thứ sẽ sớm qua đi :)

hoangtkv

Active Member
Mình hỏi câu này lạc hậu hay ngớ ngẩn 1 tý nhưng thực lòng. Ai đó tóm tắt sơ qua hay gửi cho mình link về sự việc vì sao SITE ra đi được không. Là người ngoại bang nên chẳng hiểu gì cả, anh em thông cảm.

_DIAMOND_1984

Mình hỏi câu này lạc hậu hay ngớ ngẩn 1 tý nhưng thực lòng. Ai đó tóm tắt sơ qua hay gửi cho mình link về sự việc vì sao SITE ra đi được không. Là người ngoại bang nên chẳng hiểu gì cả, anh em thông cảm.
Site hôm mùng 4 tết anh em mình cho TEST thử lần cuối trước khi lên đường giao lưu với anh em HN vào ngày 6.3 Dương Lịch, hôm đấy cho TEST thử 20 phut xong can ra, có xây sát nhưng mấy hôm dần lành lặn rồi sức khỏe binh thường nhưng sau đấy tầm 2 tuần thì tự dưng ủ bệnh rồi chiều hôm qua em nó đã DIE mời hoangtkv xem link này nhé http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=66169&page=16

Boy Hai Phong86

Active Member
Site hôm mùng 4 tết anh em mình cho TEST thử lần cuối trước khi lên đường giao lưu với anh em HN vào ngày 6.3 Dương Lịch, hôm đấy cho TEST thử 20 phut xong can ra, có xây sát nhưng mấy hôm dần lành lặn rồi sức khỏe binh thường nhưng sau đấy tầm 2 tuần thì tự dưng ủ bệnh rồi chiều hôm qua em nó đã DIE mời hoangtkv xem link này nhé http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=66169&page=16
Hy vọng là site sẽ có hậu duệ anh àh hixhix:)

cocker.fan

Active Member

:(( :(( :(( :(( :(( Site ơi,tao mới dắt mày được mấy phút từ khi biết mày,chơi vs mày tính ra cũng chỉ được mấy tiếng đồng hồ từ khi mới quen đâu mà đã ra đi thế này :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((

Boy Hai Phong86

Active Member
:(( :(( :(( :(( :(( Site ơi,tao mới dắt mày được mấy phút từ khi biết mày,chơi vs mày tính ra cũng chỉ được mấy tiếng đồng hồ từ khi mới quen đâu mà đã ra đi thế này :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Thôi bao giờ có tin vui mới thì anh mời chú mày đến nhà anh, nếu tốt đẹp thì em sẽ được xem con của site