• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline 28-08-2011 tại cv thống nhất

my_lucky

Active Member
Ung hộ chuyện nhắc nhở anh em hội Bully mặc áo đồng phục, hội pitbullvn cũng chuẩn bị có áo đồng phục rồi, như thế khi đi off mới thấy mầu cờ sắc áo....thân!

atula

Active Member
Sếp Được đâu rùi vào cho ý kiến cho a e biết quả off trên hồ đi nào !!!!
off trên hồ thf xa quá anh ko đi được....chán nhỉ để cn này ae mình gặp nhau luôn một thể

off trên hồ thf xa quá anh ko đi được....chán nhỉ để cn này ae mình gặp nhau luôn một thể
E cũng thấy xa quá, mà lên hồ ngay sát đường không có khu vực chạy nhảy và nguy hiểm cho cún lắm....

Ung hộ chuyện nhắc nhở anh em hội Bully mặc áo đồng phục, hội pitbullvn cũng chuẩn bị có áo đồng phục rồi, như thế khi đi off mới thấy mầu cờ sắc áo....thân!
Có mẫu áo ko anh, chia sẻ cho ae xem với 3:-O3:-O :x

Nltt6

Member
không chịu cập nhập thông tin gì cả , vụ đấy wa lâu rồi trên hồ vẫn off bt 9h tối , trên hồ có con bully hay ra tên pigboii
Đấy là số lượng ít thôi các Bác cứ mang đàn Bully lên thử xem.....Nhà mình ở gần đó hôm trước buổi tối đi dạo thấy 2 ông kiến xanh nói chuyện với nhau là thịt chó tây ko biết có ngon bằng chó ta ko.

atula

Active Member
Chủ nhật này hình như có thêm mục cún giao lưu ............................chắc rất hay.

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đấy là số lượng ít thôi các Bác cứ mang đàn Bully lên thử xem.....Nhà mình ở gần đó hôm trước buổi tối đi dạo thấy 2 ông kiến xanh nói chuyện với nhau là thịt chó tây ko biết có ngon bằng chó ta ko.
em ngày nào 9h15 chẳng trên hồ gươm cả bạn em với con rot 4 tháng

Manh Cuong

Member
Off thôi ........................................... !!! A Được mang áo cho e đổi nhé !