• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thông báo offline 28-08-2011 tại cv thống nhất

THÔNG BÁO OFFLINE 28-08-2011 TẠI CV THỐNG NHẤT
( CỔNG NHÀ HÀNG GIÓ MỚI )​

Vì lý do thời tiết nên buổi off ngày 21-08 đã bị hoãn,làm buồn phiền rất nhiều anh chị em đam mê cún.
Chúng ta sẽ off bù vào tuần này nhé.
Trân trọng kính mời toàn thể anh chị em có chung niềm đam mê yêu cún hãy tham gia buổi off với chúng tôi.

Thời gian: 09h00 ngày 28-08-2011
Địa điểm: Công viên Thống nhất ( cổng Lê Duẩn ), phía NHÀ HÀNG GIÓ MỚI

Các bạn gửi xe sau đó đi thẳng vào trong nhé. Cứ thấy chỗ nào hôi hôi mùi chó thì đạp cửa xông vào
Chó tây, chó ta, chó tàu, chó thuyền khuyến khích các bạn cho đi hết nhé!

Rất mong các bạn tham gia nhiệt tình để hoạt động offline của VIETPET HÀ NỘI ngày càng phát triển. Hãy dành 1 buổi offline cho chú cún của mình nhé.

CHÚ Ý : Vì thời tiết nắng nóng nên địa điểm off là từ cổng nhà hàng Gió Mới đi thêm 1 đoạn vào trong nhé cho cún đỡ nóng , khu off có không gian rất thoáng mát, bàn ghế đàng hoàng và cả chỗ xích cún

Đặc biệt là anh chị em ta có chương trình off người tăng 2 nhé. Vậy nên rất mong mọi người chịu khó ở lại để chúng ta được giao lưu với nhau.

MODs cho em dăng bài ở box này nhé. Anh em nuôi bull toàn vào box này đọc thôi ạ. Tks MODs nhiều lắm :x

dang ký offline cho 1 đôi bull pháp
phone : 0916536938
chuong trình off thế nào chủ thớt len kế hoach di
ví du trò chơi
hay biểu diễn của các bé da duoc huan luyen
giao lưu với cùng dòng ,,,,

OFF liên khúc à Thắng ơi ............................................ !!!:-ss
Hôm vừa rồi mưa gió nên gián đoạn quá, nhiều ae cũng gọi điện mong muốn off bù lại vào chủ nhật này anh ạ
OFFFFFFFFF thôi 3:-O3:-O <:p<:p<:p

Manh Cuong

Member
Hôm vừa rồi mưa gió nên gián đoạn quá, nhiều ae cũng gọi điện mong muốn off bù lại vào chủ nhật này anh ạ
OFFFFFFFFF thôi 3:-O3:-O <:p<:p<:p
Đang định hôm nào a e bully off 1 buổi tối trên bờ hồ đó,e hô hào mấy hôm nữa lên hồ khuấy đảo kakaka !!! :)

Manh Cuong

Member
Lên chỗ nào đông vui tiện thể quảng bá cho bully luôn chứ cứ ở trong công viên mãi cũng chán !!! Thắng triển khai kế hoạch này nhé :)

Đang định hôm nào a e bully off 1 buổi tối trên bờ hồ đó,e hô hào mấy hôm nữa lên hồ khuấy đảo kakaka !!! :)
Các bác bụng bia nhà mình, đi vào chủ nhật đã khệ nệ nữa là a rủ đi vào giữa tuần :)):)):))

Lên chỗ nào đông vui tiện thể quảng bá cho bully luôn chứ cứ ở trong công viên mãi cũng chán !!! Thắng triển khai kế hoạch này nhé :)
Cũng được nhưng căn bản là bảo vệ khu vực đó có cho off ko thôi, được vào off trong cv thống nhất là ae làm việc mãi đó anh.. [-O<[-O<
Chứ còn kế hoạch quảng bá nhiều ae cũng hăng say và góp ý kiến lắm, chỉ tội là chưa thực hiện và thống nhất hết thôi

Manh Cuong

Member
Cũng được nhưng căn bản là bảo vệ khu vực đó có cho off ko thôi, được vào off trong cv thống nhất là ae làm việc mãi đó anh.. [-O<[-O<
Chứ còn kế hoạch quảng bá nhiều ae cũng hăng say và góp ý kiến lắm, chỉ tội là chưa thực hiện và thống nhất hết thôi
Off thoải mái em ơi chỗ đối diện hồ gươm xanh đó ,hôm qua a cho zenka đi ra đấy thấy toàn husky với alaska thôi !!!

lucy.nhn

Member
dang ký offline cho 1 đôi bull pháp
phone : 0916536938
chuong trình off thế nào chủ thớt len kế hoach di
ví du trò chơi
hay biểu diễn của các bé da duoc huan luyen
giao lưu với cùng dòng ,,,,

Chủ nhật bạn ra tham dự nhé, mình cũng có 1 em English bulldog.
Đến đó mọi người ngồi nói chuyện giao lưu thôi, cho các em chơi với nhau.
Hẹn gặp 2 em bull pháp của bạn vào chủ nhật tuần này

Chủ nhật bạn ra tham dự nhé, mình cũng có 1 em English bulldog.
Đến đó mọi người ngồi nói chuyện giao lưu thôi, cho các em chơi với nhau.
Hẹn gặp 2 em bull pháp của bạn vào chủ nhật tuần này
Ái chà, e Huyền mabu cũng góp vui cơ ah 3:-O3:-O
Hôm đó hội Phú Quốc cũng off trên CV, bạn nào thích thi kỹ năng thì ra thi ngay với các e PQ nhé >:D<>:D<

Nltt6

Member
Kéo nhau lên đấy để bảo vệ người ta bắt bully đi nấu rượu mận à........

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Kéo nhau lên đấy để bảo vệ người ta bắt bully đi nấu rượu mận à........
không chịu cập nhập thông tin gì cả , vụ đấy wa lâu rồi trên hồ vẫn off bt 9h tối , trên hồ có con bully hay ra tên pigboii