• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới nhà mình

lewei

Member
tình hình em cái mới nhà chú như nào rồi,cháu thấy HOA nó nở rồi đấy.Sắp cho BOY........xxx... chưa chú:x:x:x:x

em cái mới về nhà co' ăn uống tốt ko anh,nhì em nó qua ảnh đẹp thật đấy.hôm nào anh bảo thằng hiệp cho lên đây chơi với mấy em cún nầm to trên đây nhé 8->8->8->8->

atula

Active Member
em cái mới về nhà co' ăn uống tốt ko anh,nhì em nó qua ảnh đẹp thật đấy.hôm nào anh bảo thằng hiệp cho lên đây chơi với mấy em cún nầm to trên đây nhé 8->8->8->8->
Nầm bé đang nở ở nhà, đang đợi đây này .Em cái mới về ăn khoẻ lắm ,dạo này cho vận động nhiều để salo tới nhẩy cho dễ .

Nltt6

Member
Bác cố chăm cho tốt vào để nầm em ý nhanh nở.............mà nhìn bác đã thấy vận động nhiều rồi he...he...

BULLY_HANOI

Trông được cái là dày cơm chỉ mỗi tội đầu to đít bé chả khác nào má tóp đít hóp.Cho vào đội hip hop hay phải biết:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss

Manh Cuong

Member
Trông được cái là dày cơm chỉ mỗi tội đầu to đít bé chả khác nào má tóp đít hóp.Cho vào đội hip hop hay phải biết:-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Bạn nuôi được con nào đầu to,đít to,dày cơm chủ nhật đi off mang cho ae Bully Hà Nội xem nhé !!! Chắc đắt khách lắm :))

lewei

Member
Bác cố chăm cho tốt vào để nầm em ý nhanh nở.............mà nhìn bác đã thấy vận động nhiều rồi he...he...
????????????? chả hiểu gì:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??

lewei

Member
Bạn nuôi được con nào đầu to,đít to,dày cơm chủ nhật đi off mang cho ae Bully Hà Nội xem nhé !!! Chắc đắt khách lắm :))
chắc chỉ nuôi được chó ảo thôi anh ơi:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

nova

Chú ơi chắc thằng này chỉ xin chó đem về bán thôi chứi nó cứ đòi tiền ít mà hít ....lờ thơm thì không có đâu chú nhỉ .

atula

Active Member
Rượu thì lúc nào cũng có nhưng quan trọng thì phải có bạn hiền em à .