• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành viên mới nhà mình

lewei

Member
em cái mới này nhìn đã thật đấy chú ơi,đầu đẹp,lùn dày cơm thân hình cân đối.Chúc mừng chú đã sở hửu được em cái khủng này>:D<>:D<>:D<>:D<

mjtbeo

Member
Chó đẹp quá chú ơi quả này có đôi hàng khủng bố rồi hehe ;;):x:x=))<):)=)):x=)):x

jenny_Q

Vietpet sponsor
em nó cũng được đấy ông anh ơi mặt mũi cung ok cn này anh cho đi off nhé đẻ mọi người được nhìn tận mắt sờ tận tay hihi nếu boy không chơi được thì để bully nhà em hành sử em nó hộ cho hi hi bully nhà em bây giờ sung lắm =))

hoanghai82

Member
chúc mừng anh!em nó ok đấy!>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

atula

Active Member
Cám ơn tất cả anh em nhé .Anh cũng rất vui đón em nó về nâng cấp dần mà.

Chúc mừng anh trai nhé,cô vợ của Boy xinh gái quá.thế là Boy sắp đươc lên chức bố tập 2 rồi.chúc mừng anh sở hữu được bé cái này nha <:p<:p<:p<:p<:p

Manh Cuong

Member
Chất quá anh ơi quả này nâng cấp xịn ghê gớm,quả này có cái tết nổ to quá hahaha :x:x:x:x

lambeckham

Active Member
này này ko được đâu có hàng mới mà ko thấy khao gì à.......chơi ko đẹp rồi hehehe

jenny_Q

Vietpet sponsor
salo ngay thì ông anh mình lại chân đi tập tễnh ngay ah đầu tư nó phảu từ từ chứ kiếm nhanh thế chỉ có ma đi lừa đảo thì mới nhanh giầu thôi

atula

Active Member
salo ngay thì ông anh mình lại chân đi tập tễnh ngay ah đầu tư nó phảu từ từ chứ kiếm nhanh thế chỉ có ma đi lừa đảo thì mới nhanh giầu thôi
Đúng rồi mà lừa đảo chỉ một hai lần người ta biết ngay em à .