• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập hội AM. Bully Hà Nội

lambeckham

Active Member
To anh nghĩa: em cảm ơn anh nhiều em mong mỏi cái ngày bully của VN ta lớn mạnh như thái quá hihihi
To Huy bánhkem : huy ơi huy mà đăng kí thì ok thôi vì huy nói hay ra hà nội đúng ko hehe với 1 điều kiện ra là phải đi nhậu đi cafe với anh em đó hehe
To Super : em cảm ơn anh

lambeckham

Active Member
à tiện đây mình XIN GIỚI THIỆU WED VIETNAMBULLYKENNELCLUB.COM nhé vì ai chưa đang kí trên toàn lãnh thổ việt nam thì vào đó nhá 1 wed cực hay của anh em việt anm ta về bully

khong hieu cai hinh anh cua buoi off o Ho Ngoc Khanh dii dau roi nhi, tim mai khong thay dau (khong co vietkey)

anh hiệp ơi . Ở vietpet thì anh vào phần tìm kiếm : off bully . Ở vietnamkennel thì phần sự kiện .

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng tất cả anh em đam mê Bully tại Hà Nội nhé, hy vọng Bully tại Hà Nội sẽ phát triển ngày một mạnh hơn. Xin chúc mừng!

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
cac bac cho em dang ky voi em em cung muon choi them bully hihi co the it ngay nua em se lam them 1 bully cai hihi sr mod em hong viet key

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Có gì mà trước với sau Đức ơi! Cứ quan niệm chân thật, thẳng thắng, anh em đặt mục tiêu vì sự phát triển của American Bully thì mình nghĩ dù lâu hay mau hội cũng sẽ ngày một lớn mạnh thôi.

lambeckham

Active Member
có gì đâu đức ơi...khi nào đông đủ anh em ta sẽ off rồi phân công công việc đầy đủ đến anh em......chú làm sao cứ kêu gọi bạn chơi bully nhiều vào đã hehehe việc của chú đó

kêu gọi thì luôn luôn anh ạ :) nhưng mới dụ dỗ được anh họ em thôi :) còn lần trước off em thấy nhiều người dân và người đi đường ra xem lắm , thấy họ có vẻ thích thú và hỏi về bully là giống gì ... :)

chủ nhật tuần này off ở đâu và giờ giấc như thế nào hả anh ? để em thông báo lại với mọi người :)

atula

Active Member
chủ nhật tuần này off ở đâu và giờ giấc như thế nào hả anh ? để em thông báo lại với mọi người :)
Công viên Thông NHât hay công viên LENIN thời gian 9h30 nhé sẽ thông báo trên vietdog

golden-sr

Member
Tất nhiên có em tham gia nữa rồi
Tên em : Cường ( sn88 )
Tên thằng cu: Pigboii
Tuổi 5 tháng hơn
Màu: Blue
Ba mẹ : BBoi x Piggy
Sdt : 0989055861
Em nghĩ ít người đăng ký nhưng lúc kêu gọi đi off thì đông lắm.

có gì anh gọi Hiếu :) hốm đấy chắc là phải đi taxi lên rồi , ông anh anh bận :( không biết taxi nó có nhận không :(