• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập hội AM. Bully Hà Nội

lambeckham

Active Member
Nhắn Tin tìm đồng đội hehe......tình hình là vừa đc anh Chinh gợi ý...... thấy anh chinh gợi ý thành lập hội bully miền bắc lâm thấy miền bắc thì to quá mà các bắc ở thành phố khác lại không mang cún đi đc và nhiều vấn đề khác lâm chỉ gợi ý ở đây là thành lập hội bully hà nội các bác thấy ok thì vào viết bài trả lời nhé.....khi nào thấy đông đủ thì chúng ta sẽ chia công việc đàng hoàng ai làm được đến đâu thì nhận nhận đến đó sẽ có ban thông tin vs nội quy đàng hoàng để phát triển bền vững không lôm côm lộm nhộm.......chúc mọi người tốt lành

golden-sr

Member
Anh Lâm triển khai đi. Học hỏi anh chị có kinh nghiệm nên xem nên tổ chức như thế nào. Em đang dơ 2 tay 3 chân lên đồng tình rồi, làm được gì em sẽ nhận :D Cám ơn anh Chinh đã quan tâm,góp ý cho anh em Hà Nội..

Được thế thì tốt quá ạ .... anh em ngoài Bắc đâu vào ủng hộ nào :)
Trích nguyên văn lời của anh : Cosa Nostra Bull VN trong : http://vietnambullykennelclub.com
Phong trào Bully ở Hà Nội phát triễn quá, anh em mình thành lập 1 hội American Bully Miền Bắc đi.

lambeckham

Active Member
Được thế thì tốt quá ạ .... anh em ngoài Bắc đâu vào ủng hộ nào :)
Trích nguyên văn lời của anh : Cosa Nostra Bull VN trong : http://vietnambullykennelclub.com
Phong trào Bully ở Hà Nội phát triễn quá, anh em mình thành lập 1 hội American Bully Miền Bắc đi.
đức ơi cả miền bắc có to quá không em anh sợ cả miền thì hơi to quá sợ lại loãng bài......anh nghĩ mỗi tỉnh hay thành phố có 1 hội rồi phát triển như vậy tốt hơn vì mọi người gần nhau hơn......còn cả miền bắc anh sợ hơi loãng ý kiến em thấy sao.....anh em mình hay cả hội cứ thẳng thắn nói ra nhé......ý kiến mọi người thấy sao ạ

theo em nghĩ thì mình cứ thành lập hội bully ngoài Hà Nội , ở các vùng lân cận ai yêu thích có thể qua học hỏi và nếu họ phát triển được bully ở đó thì họ có thể tự thành lập :) Tóm lại em đồng ý với ý kiến của anh Lâm là thành lập bully ở Hà Nội ạ :)

lambeckham

Active Member
Chú cho anh đăng ký 3 em

em không có quyền cho bác mà mời bác vào vì em ko là gì cả em sẽ kêu gọi anh em hà nội vào thật đông rồi sẽ bầu ra những người có tâm với cún và bully để anh em vs cả nhà ta có 1 sân chơi trong sạch vui vẻ thắm tình bully hihihihi.......cả nhà đồng ý ko ạ

bây giờ tất cả anh em ngoài Hà Nội vào đăng ký ạ :
Họ và tên : Nguyễn Minh Đức
Địa Chỉ : 34 Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy - Hà Nội
Số điện thoại : 0947000708
Nick yahoo : ducbullyhn
chuyện chức vụ thì về sau đông đủ anh em đăng ký rồi bình bầu tùy vào khả năng của từng người ạ :)

Super_Gà

Active Member
Anh em Hà Nội vào điểm danh đi. Cái gì cũng cần có 1 tập thể, 1 hội thì mới phát triễn được, anh em đừng ngại vấn đề gần, xa hay không ... tiện. Vui là chính, Đức và Lâm kích ngòi đi em ! h e he he he he

King of bulls

Vietpet sponsor
Không biết nói gì hơn nữa, phong trào bully ngày càng phát triển mạnh, mong một ngày nào đó
Bully cả nước sẽ tranh tài lấy ra con champion đầu tiên của VN và kế tiếp . Xin chúc mừng bully Hà Nội thành lập, và phát triển mạnh mẽ
trong thời gian tới xa và xa mãi................!

Thân chào,

golden-sr

Member
Em tìm mãi không thấy cái topic này đâu lại đi com vào topic kia. Hôm nào anh em tụ tập bàn bạc anh nhé. Thực ra thì mới đầu cũng không có gì to tát các bác ạ. Quan trọng là anh em biết mặt nhau, nhớ cún của nhau, off định kỳ, giao lưu, trao đổi học hỏi kinh nghiệm hướng tới sự phát triển mạnh mẽ của phong trào A.Bully Hà Nội nói riêng và dần dần là miền Bắc và cả nước nói chung. Em thấy HN nhiều Bully mà chắc các bác ý ít lên mạng nên hơi khó. Mong mọi người ủng hộ nhiệt tình để hội sớm ra đời. Em có chút ý kiến, mong các bác đừng cho em gạch xây nhà. hihi

golden-sr

Member
mình ở saigon có đăng kí được không bác lâm ơi vì mình cũng hay đi về HN lắm
Bác banhkem có 2 em đẹp lắm đúng không ạ. Anh em Hà Nội sẽ rất vui khi bác tham gia. Bác ra đúng lúc anh em off đi vui lắm bác ạ.

lambeckham

Active Member
họ và tên :Nguyễn thanh Lâm
năm sinh: 1984
địa chỉ. 40 lương ngọc quyến. P hàng buồm.Q hoàn kiếm. Hà Nội
ĐT : 0943008460 : 01288089989
yahoo. ly_vn2006@yahoo.com
4 bé cưng của lâm vs sau này có thể nhiều hơn nữa nhưng tạm thời 4 bé cưng này đã hihihi
1 đực: Leo 17 tháng { cha Assassin mẹ Bellar } vs 3 cái : Messi 19 tháng { cha Breaker mẹ Angel vs 2 cún 7 tháng ông bà nội Assassin vs Bellar ông bà ngoại Breaker vs Angel