• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh nhật tròn một năm tuổi của VP Quảng Ninh

Vipz.14

Member
cô bé 5000 nói gì mà không hiểu gì cả ???cháu đề cử ai thì nói rõ ra luôn đi nào ^_^cháu đã hết quai bị chưa???
Thưa cụ, cháu quai bị là sao ạ. Nhờ có công nghệ thông tin mà hôm qua cháu được vinh dự đọc lỏm mấy bài bên topic Off bên Hải Phòng cháu mới biết cụ mới là người dính chưởng hội đồng đấy chứ ạ =)) Với lại hôm đó có đúng một bác hát giọng rock rất là chất thôi mà. Cụ hát giọng thiếu nhi. Cháu nhớ mà! Lêu lêu cụ =))

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
Thưa cụ, cháu quai bị là sao ạ. Nhờ có công nghệ thông tin mà hôm qua cháu được vinh dự đọc lỏm mấy bài bên topic Off bên Hải Phòng cháu mới biết cụ mới là người dính chưởng hội đồng đấy chứ ạ =)) Với lại hôm đó có đúng một bác hát giọng rock rất là chất thôi mà. Cụ hát giọng thiếu nhi. Cháu nhớ mà! Lêu lêu cụ =))
cụ nào chỉ em nói ra đi cứ để mọi người phải tò mò là sao nhỉ? phạt em 5000 vì tội gây mất tập trung cho người khác ???:shame on you::shame on you:

phạt 5000vnd cho tên Sơn không chịu đọc bài của người khác ^_^ cô bé tên là Hiền Minh (hiền dễ sợ đó ^_^)Sơn xem lại tư cách đi nhỉ ^_^ cô bé lặn lội từ hà nội xuống từ hôm thứ 7 để tham gia off cùng cả nhà mà Sơn lại ngủ khò khò ở nhà ^_^ phạt 5000vnd nữa ^_^
Anh Hoàng đừng thấy mất của oan rồi lôi thêm em vào nhé. Anh làm thế là không tốt đâu, anh biết em hay ngủ muôn rồi mà chẳng thèm đến nhà gọi em dậy. giờ còn lôi em vào mấy vụ rắc rối của anh nữa. hic. em không liên quan đâu, không chịu mất xìn đâu.