• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sinh nhật tròn một năm tuổi của VP Quảng Ninh

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Sau một năm hoạt động của CLB VP Quảng Ninh có thể nói là rất thành công ,chúng tôi những người được mời đến dự buổi lễ sinh nhật đã chuẩn bị từ sáng sớm lên đường ,có thể nói đoàn chúng tôi thật bất ngờ khi tận mắt chứng kiến dù lực lượng rất mỏng ,nhưng những người điều hành CLB đã quá cố gắng quá nhiệt huyết với công việc Tù Và Hàng Tổng này,trong không khí tưng bừng của ngày kỷ niệm sinh nhật chúng tôi được đón tiếp với tấm lòng hiếu khách ít thấy ,thât cảm động ,thật ấm cúng ,VP Quảng ninh có thể nói lớn mạnh quá nhanh,và các bạn đã làm không tể tốt hơn nhất là trong buổi kỷ niệm sinh nhật tròn một năm tuổi này.Xin được thay mặt cho anh chị em trong BQT và CLB VPHN cám ơn lòng hiếu khách ,nhiệt huyết máu lửa của anh chị em BCN VPQN nói riêng và toàn thể anh em VPQN nói chung.Xin chúc các bạn và CLB của mình mãi giữ được phong trào và tình đoàn kết :-bd

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác Kỳ cho em hỏi bác gì đứng cạnh bác mặc áo ngực có chữ LEVI'S tên là gì ạh??Hôm qua anh Phong nói em lại quên mất tên rồi. Thanks bác

KimCuong

Active Member
Bác Kỳ cho em hỏi bác gì đứng cạnh bác mặc áo ngực có chữ LEVI'S tên là gì ạh??Hôm qua anh Phong nói em lại quên mất tên rồi. Thanks bác

Chú em đang ngồi trông cái bánh gato này tên là Đồ Đá, nếu em cần hỏi gì thêm về chú em này cứ alo hỏi anh. Anh sẽ hướng dẫn chi tiết nhé! :))

KyCauGo

123

những hình ảnh trong ngày kỷ niệm sinh nhật một năm VPQN

KyCauGo

Anh chàng đó là thuy-nguyen là phó chủ nhiệm CLB offline Hà Nội em ơi:D

flamedragon76

Ban liên lạc Quảng Ninh
CLB Vietpet Quảng Ninh trân trọng cảm ơn Ban Quản trị Vietpet, Vietpet Hà Nội, Hải Phòng, Hải Dương, Hưng Yên, Thái Bình, Lào Cai...và các CLB GSD Miền Bắc đã nhiệt tình tham gia buổi offline và ủng hộ phong trào của VP QN trong suốt một năm qua. Sự có mặt của tất cả các Đoàn đã động viên cho ACE VP QN tạo lên thành công của Buổi offline.
Trân trọng cảm ơn Ban Lãnh đạo Cung Văn hoá Thiếu nhi Quảng Ninh đã tạo điều kiện và cho phép CLB tổ chức các buổi offline trong khuôn viên Cung VHTN QN.
Trân trọng cảm ơn êkip thực hiện phóng sự truyền hình của Đài Truyền hình Quảng Ninh.
Cảm ơn tất cả ACE CLB VPQN đã cùng nhau đoàn kết xây dựng phong trào của CLB. Vietpet Quảng Ninh xin gửi những hình ảnh của buổi offline chia sẻ niềm vui với Vietpet các địa phương.

dungseven

Member
chức mừng sinh nhật,chúc vpqn ngày càng lớn mạnh và nhiều cún đẹp hơn nữa

đồng chí hitle người bé mà dắt con ngao to vật thế?ko nghe bác hồ dạy tí nào rồi ?người nhỏ làm việc nhỏ tuy theo sức của mình hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

HaLong_GSD

Vietpet sponsor
anh Kỳ ơi cho hình to to 1 chút xem cho đã mắt anh ạh em nhìn đau hết cả mắt rồi không biết anh Long có xem được ảnh không nữa ???

phamhuyhoang

Active Member
anh up lại hình của anh Kì cho mọi người nhìn rõ hơn nhé ^_^
nhân tiện em cũng gửi lời chân thành cảm ơn các bác các chú lão thành trong làng nuôi cún ^_^đường xá xa xôi mà các bác các chú nhiệt tình đến
dự sinh nhật của VP QN như vậy cháu thấy cảm động và ấn tượng với các chú vô cùng ^_^hi vọng sau này cháu cũng được các hậu sinh cũng kính trọng cháu như cháu kính trọng các bác các chú bây giờ ^_^em cũng chân thành cảm ơn các anh BQT VP và các Club của các tỉnh đã dành tình cảm đặc biệt cho VP QN
bằng những lời động viên và sự có mặt của các anh chị ^_^trong ngày hôm đó chúng cháu,em chưa có kinh nghiệm và có một số việc phát sinh nên mọi việc
còn sai sót mong các bác ,chú,ace thông cảm ^_^lần sau em nghĩ sẽ chuẩn bị chu đáo hơn nữa ^_^

các cún ở Quảng Ninh được chăm sóc kĩ quá, chúc mừng VPQN ngày một lớn mạnh. Nhà có việc đột xuất nên em không không biết thông tin để kêu gọi hội Husky và Alaska xuống tham gia góp vui được, năm sau chắc chắn có mặt điểm danh, chúc VPQN ngày càng phát triển...

Hôm nay,Theo thông tin dự báo thời tiết ,Miền Bắc Trời trở Rét,có mưa .:angel::angel::angel:
Công nhận Chú Hoàng và Ban tổ chức có " cúng Ông Giời " hay sao ấy nên Trời Quang mây tạnh,gió mát lạnh hiu hiu.:)
Trời thương,Trời cũng chiều lòng người .hehhehe
Thiên thời, Địa lợi, Nhân hoà .Chúc VPQN ngày càng phát triển .:love struck::love struck::love struck::love struck::-bd:-bd:-bd

thanhpite

Member
Chúc mừng CLB Việt pét Quảng Ninh đã tổ chức thành công buổi lễ sinh nhật tròn 1 năm / mình thấy các bạn đã làm được sự kết nối dam mê của những người yêu quý thú cưng và sự đoàn kết mạnh mẽ của các bạn , Và sự đón tiếp nhiệt tình của các bạn đối với các đoàn đến dự buổi sinh nhật

phamhuyhoang

Active Member

đúng là buổi sáng là có mưa phùn lất phất nhưng có những cô bé dễ thương từ hà nội xuống nên ông "Giời" cũng thương nên cho ít nắng sáng để đẹp lòng mĩ nhân ạ ^_^