• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show 2 em Cat Model : MI BÔNG & MI BệT

dexom555

Member
Tuấn ơi!nhìn mấy bé thật là độc chết người luôn!xinh quá sức tưởng luôn,để mình bán hết mấy nhóc ở nhà gom tiền lên đón 1 bé nhóc nha!

a thuận ơi ! đợt này em đễ cho bạn 1 em, và nuôi 1 em
đợt sau đi, 2 anh em mình giao lưu đỗi với nhau nhé !
cho có thêm sắc màu được không anh

knoor

Member
Mấy bé mèo thì chỉ thấy càng ngắm càng yêu, ghét cái mũi vừa hếch vừa tẹt dí của em í thế :kiss::kiss::kiss:

binhboong

Member
đây mới được gọi là mèo đẹp này.nhìn mãi mà không chán.a ơi,nếu có đăng ký trước 1 bé lứa sau thì xin cho e đặt 1 suất nhé,nếu nhiều thì 3,4,5 8,9 suất cũng được.nhìn 2 bé này xong cầm lòng không đặng.chúc mừng
:-bd=D>=D>=D>

GAFIEL

Member
Xinh quá ! Xinh quá ! Hiếm khi mình thấy một đôi mèo mười phân vẹn mười thế này ! Chúc các bé hay ăn chóng lớn và ngày càng xinh đẹp nhé.

meomum

Member
mũm mĩm chút chụt chịt.....đáng yêu chết mất....tụi này ăn gì mà body đẹp thế nầy hở trời....hic

[alex]

Member
Trộm vía, đứa nào cũng bụ bẫm, yêu quá, nhìn chỉ muốn...........cắn cho 1 phát thôi :x