• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Show 2 em Cat Model : MI BÔNG & MI BệT

dexom555

Member
thấy 2 bé model này có tương lai top cat model quá !
2 model sinh ngày 1/11/2010
Model 1 :
Bé Đực Mi bệch ! trắng xám đậm ! mặt tròn , lông xù , tay chân rất to...
rất háu sữa , nhõ nhưng rất bự con !

Model2 :
Bé Cái Mi Bông ! Tam Thễ Trắng _ Xám _ vàng mơ , Lông sát , Mặt tịt , 1 tương lai exotic short hair cực kì tươi sáng ! rất nhõng nhẽo, rất đeo người !

trong ãnh còn có sự góp mặt cũa khách mời đặc biệt !
Mi Mẹ ! xám toàn tập, mặt tịt lông ngắn ! nhưng mà đang bị nấm lông lrụng nhìu quá ! huhu

thuan81

Active Member
Hai bé xinh quá Tuấn ,ú nu ,cái bé tam thể xinh và độc đáo quá!!!

linhlamhn

Member
Ôi zời ơi, nhìn xinh dã man, yêu thế, anh có cho bé đi ở riêng không ? Quả này có phải bay vào HCM đón các bé ra em cũng vào được đấy :D

úi xời ơi chết mất,nhìn bé muốn béo má cái quá chừng !__! bé lai anh lông ngắn và ba tư à bạn,trộm vía quá (*^_^*)

Linhrin

Member
hizx :(( nhìn thích quá :x

anh có tìm chủ mới cho tụi nó không anh ??? có thì liên lạc với em nhé :d Y!m EckLee9x :D

Linhrin

Member
nhìn kĩ thì mới thấy chỗ tai em Mi Bông bị nấm :( ... anh cắt bớt lông chỗ đó rồi sát trùng bôi thuốc đi a :(

knoor

Member
úi, nhìn mấy em này xinh chết mèo đi được. Gửi tới các em ngàn nụ hôn:kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss::kiss:

BAN OI.mình đang có một em mèo cái,hiện đang cần một em mèo đực để nó có đôi có cặp,bạn có thể share cho mình một em đực được không? liên lạc mình qua sđt : 0909474943 nha. cảm ơn.chờ tin bạn

dexom555

Member
hôm nay , có vài bạn gọi điện cho mình ngõ ý muốn mua mèo con ! mình đã trã lời là không bán

các bạn chờ lần sau nhé !

với lại thực sự nếu có bán cũng chã biết bán bao nhiêu bây giờ !

mình nhớ bầy đầu tiên của mình ra không đẹp như thế này ! mình cũng chẵng rao , chào , bán trên mạng hay ỡ đâu, mà cũng có nhìu người call hõi mua và mình bán 5triệu/ con (bán hết 2 con, và giữ nuôi 1 con)
hình ãnh bầy đầu tiên hồi tháng 4

bầy mới đây , tháng 11 này , đẹp hơn ,màu sắc lạ , hiếm ! nên mình cũng không biết bán bao nhiu , không lẽ bán 6tr, 7tr ! nên tốt nhất là mình sẽ không bán !
vài dòng tâm sự !

beheoxinhxan

Active Member
hôm nay , có vài bạn gọi điện cho mình ngõ ý muốn mua mèo con ! mình đã trã lời là không bán

mình nhớ bầy đầu tiên của mình ra không đẹp như thế này ! mình cũng chẵng rao , chào , bán trên mạng hay ỡ đâu, mà cũng có nhìu người call hõi mua và mình bán 5triệu/ con (bán hết 2 con, và giữ nuôi 1 con)

bầy mới đây , tháng 11 này , đẹp hơn ,màu sắc lạ , hiếm ! nên mình cũng không biết bán bao nhiu , không lẽ bán 6tr, 7tr ! nên tốt nhất là mình sẽ không bán !
vài dòng tâm sự !
Không đẹp, không đẹp. Vì quá đẹp:love struck::love struck:. May mà bạn không bán chứ nếu không, mình không kiềm lòng được thì chết:D. Nhà mình có 1 em mèo Anh lông ngắn :D:D:D:D:D, con gái, đang ở tuổi vị thành niên. Mình đăng ký khi nào nó lớn xin được làm dâu nhà bạn nhé :blusshing::blusshing:

hoalinh

Member

vài dòng tâm sự !
Nuôi nhiều quá ko kham nổi đâu , nhất là con mẹ đang bị nấm mà chăm sóc mèo bị nấm cực kì vất vả , nấm lan rất nhanh

meonho124

Member
ah miu xinh quá , đẹp chết mất thôi , ước gì được bay vào đấy ngắm mèo nhỉ , lần này anh cho mèo mẹ lại với Anh lông dài mũi hơi tẹt vàng trắng mà anh nói đấy ạ , có phải nếu mèo bố mèo mẹ gom vào đủ 3 màu đen vàng trắng thì sẽ có bé 3 màu không nhỉ , thắc mắc 1 tí hihi :p

dexom555

Member
con D(ực cũa mình, tịt lít thì không hẵn tịt lít ! nhưng không phãi mặt dài như nga hay Anh !
con đực chính xác là con Lai cũa Ba tư và anh ! mặt rất tròn trĩnh bầu bĩnh, và trông rất quạu !
hic

thuan81

Active Member

vài dòng tâm sự !
Tuấn ơi!nhìn mấy bé thật là độc chết người luôn!xinh quá sức tưởng luôn,để mình bán hết mấy nhóc ở nhà gom tiền lên đón 1 bé nhóc nha!

meonho124

Member

vài dòng tâm sự !
Em nghĩ đúng là trong Nam thoải mái hơn ở HN nhiều , mèo xinh thì giá thế nào cũng chấp nhận em không nghĩ mèo lai giữa lông ngắn và lông dài ở HN sẽ được như vậy , ở HN thì mua mèo lúc nào cũng cần biết rõ bố mẹ mèo là mèo nào mèo nào , rồi lại phán rằng lai không có giá như vậy mặc dù bé mèo vô cùng xinh đẹp , ví dụ bé Anh lông ngắn cũng có màu vằn vàng từng rao bán , màu trắng và xám hơi giống bé đực của anh ở HN cũng đã có là bé Hit lơ nhà chị Sheryl và mặt xinh KiKi ở nhà chị Kún yêu đó :-bd vô cùng đẹp
Theo em nghĩ nếu lai có thể sinh ra những bé mèo xinh đẹp thế này thì lai có gì xấu nhỉ :p , em nghĩ anh có mèo đực trắng vàng mèo mẹ xám việc ra tam thể sẽ không khó lứa sau có thể sẽ có nữa thậm chí có màu trắng vàng đẹp nữa :love struck: :-bd

Sheryl

Active Member
Giới thiệu Trắng Xám nhà mình :X.

(Thực tế là trắng xám nhạt, chụp hơi thiếu sáng tí :p)