• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - đại gia đình búp bê đá quý

Status
Không mở trả lời sau này.

Gemma

Active Member
Anh xã này đẹp trai nhưng trông mặt còn puppy quá! Màu lông đẹp quá cơ! :love struck: Thế còn chồng của chị Po đâu chưa thấy chú Downcome ơi! :hypnotized:;;)

Mẹ Salem làm Bờm với mẹ Bờm cũng khóc luôn rồi này :(:)(:)(( Bờm không biết mặt bố Bí Bồ, nhưng khuôn mặt Bờm thì thừa hưởng của bố không lẫn đi đâu được, mặc dù lông Bờm sẫm màu hơn. Ngoài Chile sanh cùng đợt, Bờm còn có các anh chị em cùng cha khác mẹ con của mẹ Mimi phải không, mẹ Salem? Bờm cũng rất tự hào được là con trai đẹp trai nhất của bố Bí Bồ và sẽ luôn cầu nguyện cho bố Bí Bồ thảnh thơi an nghỉ trên thiên đường :praying::love struck:

Em nghe nói mật mèo đen bổ lắm không biết đúng không .. ực …. ực ….. :day dreaming::day dreaming:

X

xuka3691

Guest
Em nghe nói mật mèo đen bổ lắm không biết đúng không .. ực …. ực ….. :day dreaming::day dreaming:
chả biết nói thật hay đùa, đọc xong giật hết cả mình...

nếu mà là nói đùa thì... chẳng vui tí nào

chả biết nói thật hay đùa, đọc xong giật hết cả mình...

nếu mà là nói đùa thì... chẳng vui tí nào
Hì Hì em nói đùa thế thôi chứ em cực yêu chó mèo mà :D thế nên 21 tuổi đầu rồi mà bạn bè nó vẫn gọi là thằng Tùng mèo cứ thấy chó mèo ở đâu là như bắt đc vàng lăn xả vào ngay $-) thế nên một lần di tập thể dục về thấy 1 con chó mập mập ngố ngố :love struck:đi ở quãng đường vắng thế là mắt mũi nháo nhác như thằng ăn trộm nhìn xung quanh xem có ai không rồi đưa tay vào vuốt vuốt nựng nựng con chó thấy nó không phản ứng gì --> sướng :D mới đc đằng chân lân đằng đầu lấy tay vuốt vuốt đầu + mõm nó cười tít mắt ai ngờ … " oẳng" 1 cái nó tớp cho 1 phát đau nhảy dựng cả lên :(:)((

Nhờ có cái bình nước rách làm nền nên em ấy mới "nổi" được như vậy. Ai dám múa rìu qua mắt thợ chứ.

Sheryl

Active Member
Nhờ có cái bình nước rách làm nền nên em ấy mới "nổi" được như vậy. Ai dám múa rìu qua mắt thợ chứ.
Hì, cám ơn nhà Bơ Sữa đã chụp và post ảnh đẹp của Bom. Bố Bơ Sữa nhanh tay thật đấy, cứ tưởng lúc nhà Bơ Sữa lên là Bom với Tũn chạy té khói xuống phía dưới cơ, ai mà ngờ vẫn còn kịp làm một pose khách lạ :D.

P/S: Nhà cháu thấy cái này trên Picasa của bố Bơ sữa rồi nhưng chưa dám lấy về :">. Rốt cuộc hôm nay bố BS cũng post :D.

Sheryl

Active Member
Nhặt ư? "Trộm" hay là "cướp" luôn đi anh, hihi :p Anh chụp ảnh em í đẹp thế, đẹp y như mèo trên trang web ấy :love struck::love struck::love struck:
Bom là miss lady Vietpet lại chả đẹp :">. Nhà cháu toàn trai xinh gái đẹp mà, phải đẹp hơn cả web chứ ;)

Đá rớt...
Rút.

Mimi83

Member
Bom là miss lady Vietpet lại chả đẹp :">. Nhà cháu toàn trai xinh gái đẹp mà, phải đẹp hơn cả web chứ ;)

Đá rớt...
Rút.
May mà cô Sheryl nhanh chân chạy lẹ, chậm tẹo nữa là cả làng ném đá hội đồng cô Sheryl rồi. Nhà ai mà chả cho mèo nhà mình là đẹp nhất, hic...:D

Sheryl

Active Member
Hitle ơi, Ren bức xúc quá rồi :<

Bức xúc thì kệ chứ, đây bầu rồi, đây không thèm đâu.

Boo Boo

Member
Trước giờ cứ tưởng là chàng hoàng tử, giờ mới vỡ lẽ là thằng đầy tớ :)).

Sheryl

Active Member
Trước giờ cứ tưởng là chàng hoàng tử, giờ mới vỡ lẽ là thằng đầy tớ :)).
Ren: Bác Boo Boo ơi, cháu chỉ là hoàng tử của mẹ cháu thôi, chứ với 2 "bà" kia thì cháu là đầy tớ ạ.

hathu08

Active Member
chị ơi thằng Ren có nhu cầu không? tình hình là Mẫn nhà chị Hoàng Dung đang ở nhà em, mà thằng bẹp nhà em như thằng đần, thèm lắm mà chẳng dám mon men lại gần. Với lại Mẫn hình như nó hơi bị khó gần với đàn ông :(( nên nếu Ren mà có nhu cầu (càng cao càng tốt) thì chị để em ép duyên chúng nó nhớ :(

cun0206

Member
Nhìn bà Cô Hile có bầu rồi mà vẫn ưỡng ẹo làm dáng quá đi. Thằng Ren thì trông vẫn như cục than ấy nhỉ nhìn mãi chẳng thấy mặt mũi nó đâu

Sheryl

Active Member
chị ơi thằng Ren có nhu cầu không? tình hình là Mẫn nhà chị Hoàng Dung đang ở nhà em, mà thằng bẹp nhà em như thằng đần, thèm lắm mà chẳng dám mon men lại gần. Với lại Mẫn hình như nó hơi bị khó gần với đàn ông :(( nên nếu Ren mà có nhu cầu (càng cao càng tốt) thì chị để em ép duyên chúng nó nhớ :(
Hiện giờ nó bức xúc tới nỗi đè cả bầu ra nên bị bầu đánh te tua em ạ. Ôi, nếu Mẫn mà lấy Ren thì sẽ ra một lũ đen thui không nhìn thấy gì mất thôi @__@. Liệu mẹ Hoàng Dung có đồng ý không :|.

P/S: Mẫn mà sang nhớ mang Canin làm hồi môn nhớ ;)). >:D<.

hathu08

Active Member
để cuối tuần này em đưa Mẫn đi khám đã, Mẫn đang có rận nhiều quá, phải triệt cho sạch, với cả con bé đang có vấn đề về lông lá nên trông xấu gái lắm, không "phong độ" như ngày nào, anh Ren đừng chê nhá.
Chị Dung bị em cướp Mẫn rồi, căn bản tại con rể của chị ấy đần và ngố vầ còn non tay quá, nên giờ em phải tìm đứa nào biết "làm ăn" mới được, không Mẫn thành bà cô già mất.
tưởng tượng cảnh bố đen, mẹ đen :)) :)) mà Mẫn mũi cũng to chị ạ :)) :)) :))

lechan

Member
Mỗi khi ngắm lại con Đen Thui nhà chị Ngọc là thích mê, vì nó đen thui à :) . Nhìn Khoai em lại liên tưởng thằng Cháy nhà cô Hồng :<

Sheryl

Active Member
Mỗi khi ngắm lại con Đen Thui nhà chị Ngọc là thích mê, vì nó đen thui à :) . Nhìn Khoai em lại liên tưởng thằng Cháy nhà cô Hồng :<
Cháu của ông Cháy đương nhiên phải giống ông rồi :D. Trộm vía cháu nó đang trên đà tăng trưởng để được to như ông Cháy :x. Mà cháu tên là Ren nhá, không phải Khoai. Khoai là tên lúc bé mẹ Linh đặt để cháu dễ nuôi thôi. Cháu là hoàng tử Ren của mẹ Ngọc rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.