• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự trở lại ngọt ngào của PuMa.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đề nghĩ ông anh sáng sớm dậy tập cho PUMA rồi quay luôn CLIP anh nhé, CLIP của anh gửi tối đen như mực xem xem đau hết cả mắt rồi....:D:D

trangphuong

Active Member
Đề nghĩ ông anh sáng sớm dậy tập cho PUMA rồi quay luôn CLIP anh nhé, CLIP của anh gửi tối đen như mực xem xem đau hết cả mắt rồi....:D:D
Bây giờ anh mới mở mắt đây em, nhà có trẻ con đêm hôm không ngủ được này ngủ bù..ka..ka...

trangphuong

Active Member
Hôm nay cao hứng thả cả hai thằng ra, thấy gầm gừ chuẩn bị chiến nhau là quát luôn...:D...thế mà chúng cũng nghe..ka..ka...ngoan như cún con luôn. Không biết sau này khi mình đi vắng tụi nó có ngoan không, cứ như thế này nuôi lại gọi là nhàn quá đi mất...=))....

mr.tuan93

Member
Puma nhìn vẫn đẹp trai như ngày nào hehe.... Ak anh ơi Puma tập bây giờ đã đu được lốp chưa anh ? hay vẫn chỉ đang tập cắn lốp thôi ak :)

trangphuong

Active Member
Puma nhìn vẫn đẹp trai như ngày nào hehe.... Ak anh ơi Puma tập bây giờ đã đu được lốp chưa anh ? hay vẫn chỉ đang tập cắn lốp thôi ak :)
Vẫn đang tu luyện võ công mà em, khi nào xuống núi nhất định có cái youtube làm lễ mà em.
Thân!

mr.tuan93

Member
Vẫn đang tu luyện võ công mà em, khi nào xuống núi nhất định có cái youtube làm lễ mà em.
Thân!
^^! mong ngày PUMA tu thành chính quả xuất sư xuống núi biểu diễn võ công cho mọi người xem qua :))....:blusshing::love struck:

zinzin80

Member
chắc rồi tụi nó cũng phải quen và làm hòa nhau thôi anh à:D:D:D:D:D:D chứ cắn mãi cũng không được anh cứ quát cho nó sợ rồi giả vờ đi chỗ khác xem;);););););););););)

trangphuong

Active Member
chắc rồi tụi nó cũng phải quen và làm hòa nhau thôi anh à:D:D:D:D:D:D chứ cắn mãi cũng không được anh cứ quát cho nó sợ rồi giả vờ đi chỗ khác xem;);););););););););)
Đang huấn luyện tạm như vậy đã, hi vọng được thì tốt quá em à.
Biết đâu sau này lại có bài hl chó hoà nhập lại sau khi cắn nhau lát bét nhỉ?

my_lucky

Active Member
dạo này thằng Puma thành cáo già rồi anh à, nhìn không kiểu bồng bột như trước nữa.Anh nhớ là bắt nó phải tốt nghiệp xong môn đu lốp thì mới cho nó được cưới vợ nhé.Chắc nó vì mót lấy vợ mà sẽ hoàn thành khoá học sớm hơn dự định đó anh....he he he