• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sự thật về nhân cách của 1 kẻ nuôi pit bull nick Con Lợn Lòi!

Status
Không mở trả lời sau này.

HaLiDKNY

Member
Tiếp tục những thủ đoạn bẩn thỉu của Con Lợn Lòi mà mình đã đc 1 số ae cho biết ....
Chuyên nhập chó lai giá rẻ về rồi bán cho người mới chơi với mác là chó nhập Thái Lan, rồi cứ thấy ai có Pit đực hay Dob đực là lân la làm quen và đòi xin giống miễn phí,chắc chắn là những con Pit đực tốt thì ko ai cho rồi nên chỉ xin giống free của những con Pit ko ra j thôi nói thế đủ hiểu thằng này nó bựa và rách thế nào rồi ... Còn vụ nó rao bán máy chạy nhập cho chó giá 7-9trieu thì mình đã có lần qua nhà nó xem cái máy rồi, máy chạy làm khung bằng gỗ loại đểu ko có 1 tí khung sắt thép nào thử hỏi Pit hay Rot... Chạy đc mấy lần thì gãy khung:)) làm gia công gỗ đểu giá rẻ mà định lừa mọi người máy nhập để trục lợi ,trong khi trên thị trường máy chạy cho chó tất cả làm bằng khung thép ko rỉ và chịu lực tốt

ductina

Member
;)nếu điều bạn nói là sự thật thì người bạn đề cập tới có nhân cách đâu mà cho chó gặm.Dù sao thì vẫn thật may mắn khi chú cún nhà bạn có một người chủ tốt.Với anh em nuôi pit ở HP nói chung và bản thân mình nói riêng thì loại người như vậy có lẽ ......tùng kắc lâu rồi.Hãy nuôi chú cún đó thật tốt, thành công của bạn chính là bằng chứng để đập vào mặt CON LỢN LÒi đó bạn.bye.chúc may mắn.

HaLiDKNY

Member
;)nếu điều bạn nói là sự thật thì người bạn đề cập tới có nhân cách đâu mà cho chó gặm.Dù sao thì vẫn thật may mắn khi chú cún nhà bạn có một người chủ tốt.Với anh em nuôi pit ở HP nói chung và bản thân mình nói riêng thì loại người như vậy có lẽ ......tùng kắc lâu rồi.Hãy nuôi chú cún đó thật tốt, thành công của bạn chính là bằng chứng để đập vào mặt CON LỢN LÒi đó bạn.bye.chúc may mắn.
Cảm ơn bạn! Hi chú cún nhà mình sống và khỏe mạnh 1 phần là ngay từ đầu mình test pravo và điều trị đúng bệnh và chỗ tốt nên qua đc còn cả đàn chết hết là do những người mới nuôi Pit ko biết cứ nghe thằng chủ là Con Lợn Lòi nó nói là k phải pravo và ko nói rõ cho người ta là cún chưa tiêm phòng nên mọi người ko biết cách điều trị đúng bệnh,chỉ thấy khổ thân cho cả đàn cún con bị chết hết :(

pitbull_hn

Member
Đúng là con lợn lòi
P/s: Con người sống ở đời để người ta có lòng tin và quý trọng mới khó chứ để bị chửi thì dễ thôi mà. Có tuổi rồi nên để người khác tôn trọng mình, con chó nó chỉ là con chó, bán đắt bao nhiêu nó vẫn là con chó.Người mua nó về tất phải là người yêu chó.Người bán nó đi cũng tự nhận mình hiểu biết về chó.Thế mà chỉ vì vài chục triệu mà bán rẻ tư cách của mình, chà đạp lên sự tin tưởng của người khác vs mình thì có đáng ko??? Một con người như thế mà còn mở mồm ra nói là yêu thương loài chó, có ngượng mồm ko???Có thể ko ai phủ nhận dc con lợn lòi có kiến thức về chó, hiểu biết về pitbull.Nhưng nếu làm ăn ko luơng tâm, mua đứt bán đoạn xong là vô trách nhiệm vs con vật của mình bán đi thỳ sẽ chẳng làm j dc cả đâu.Ok.khuyên nhỏ

Tung88

sao mấy bác gần nhà nó ko ngày nào cũng đáp cứt vào nhà nó ...đọc thôi cũng thấy loại nhân cách bẩn thỉu :-w

HaLiDKNY

Member
sao mấy bác gần nhà nó ko ngày nào cũng đáp cứt vào nhà nó ...đọc thôi cũng thấy loại nhân cách bẩn thỉu :-w
Đã có người ném cứt vào nhà nó rồi nhưng nó vẫn thế vì bản tính ăn vào nhân cách rồi,còn khi bọn mình vào nhà xô xát với nó thì nó ra công an ăn vạ kéo cả nhà nó cả mẹ cả vợ nó lên ca ăn vạ đòi bồi thường, còn cố để ăn thêm tiền bồi thường của ng ta, nhân cách bẩn thỉu thì mãi vẫn bẩn thỉu thoii

pitbull_hn

Member
Đã có người ném cứt vào nhà nó rồi nhưng nó vẫn thế vì bản tính ăn vào nhân cách rồi,còn khi bọn mình vào nhà xô xát với nó thì nó ra công an ăn vạ kéo cả nhà nó cả mẹ cả vợ nó lên ca ăn vạ đòi bồi thường, còn cố để ăn thêm tiền bồi thường của ng ta, nhân cách bẩn thỉu thì mãi vẫn bẩn thỉu thoii
chú Linh như vậy là nóng quá hóa dại rồi, đúng là tư cách ông ý ko bằng con súc vật...Có thể vì chú quá bực mình, bị khích bác, qua thương con fang,....cháu hiểu chú mà.nhưng mà chú vào nhà ông ý để dẫn đến xô xát như thế là chú đi nhầm một bước rồi, bước chân đó gây rắc rối cho chú.Cháu biết có thể chú và một số các chú khác, vào nói chuyện tử tế nhẹ nhàng.Nhưng ông ý lại cố gây chuyện để trọc tức các chú, nói chuyện bằng những lời lẽ cù nhầy để đến khi các chú bực mình lên to tiếng thôi.Nhưng cháu biết, có khi chính ông ý là người đập vỡ đồ đạc rồi nhiều trò và cuối cùng là ăn vạ...và chỉ chú cháu ta biết nhân cách con người đó thế nào chứ c.a ko thể biết dc là chuyện xảy ra ntn..
P/s: Đây là hồi chuông cảnh tỉnh gióng lên sự xuống cấp về nhân cách và đạo đức con người đang xuống dốc ko phanh, mong mọi người cảnh giác ko lại gặp những trường hợp này.Còn nếu nóng giận thì hãy cố nén nhịn để tìm cách giải quyết tốt nhất, cẩn thận nhé ko gặp phải chí phèo thời nay là lằng nhằng lắm đếy.hi hi
Chú linh, mọi chuyện qa rồi chú ạ, cảm ơn chú đã chia sẻ cùng ace để biết dc và tranh đi.Còn chú chăm fang thật tốt vào, đấy chính là chậu phân kinh khủng và bốc mùi nhất hất thẳng vào mặt ông ý chứ ko phải vào nhà đâu chú ạ.Chú hiểu ý cháu chứ...:x

Google

Member
đập chết mẹ cái loại này đi, bên VD cũng có thằng bán rott ở QN đấy, mọi người cẩn thận, già rồi nhưng buôn bán bố láo, chém 8->8->8->

Ko biết có đúng như lời các bạn nói ko...nhưng may mà mình chưa mua của nhà đấy,mua rồi mà bạn vô trách nhiệm như thế thì vui rồi đấy bạn con lợn nòi ah ;)

trieu chau

Nếu thật như bạn nói thì con lơn lòi đúng là buôn bán vớ vẩn thật .Nhưng mà vào nhà đánh ông lợn lòi còn được chứ đánh cả phụ nữ, người già thì đúng là quá đáng quá . Mấy ông nuôi pit buôn bán toàn gặp điều tiếng chẳng biết thật giả thế nào [ PET ] Khuyến Cáo đối với các thành viên mới tìm hiểu và yêu mến dòng chó American Pitbull . Ngày trước bác Tuấn cũng bị chê chán quá nên không vào đây nữa chán.

Thich_Khach

Member
Nếu thật như bạn nói thì con lơn lòi đúng là buôn bán vớ vẩn thật .Nhưng mà vào nhà đánh ông lợn lòi còn được chứ đánh cả phụ nữ, người già thì đúng là quá đáng quá . Mấy ông nuôi pit buôn bán toàn gặp điều tiếng chẳng biết thật giả thế nào [ PET ] Khuyến Cáo đối với các thành viên mới tìm hiểu và yêu mến dòng chó American Pitbull . Ngày trước bác Tuấn cũng bị chê chán quá nên không vào đây nữa chán.
Không có lửa sao có khói hả bạn ơi
Bên này toàn buôn bán rồi lúc bị lộ thì mod bao che xóa bài thì ai thèm vào nữa hả bạn :) thối nát hết rồi bài bên BEAT đấy là của tôi viết đấy nói sự thật thường mất lòng nhưng tính tôi thẳng , còn hơn nhìn anh em mới chơi đặt Niềm Tin nhầm chỗ! Thân!

trieu chau

Thực ra như bác Tuấn ấy chỉ là bác ấy hơi nổ 1 tí với báo chí thôi. Còn ông lợn kia thì không biết chó nhà đẻ hay lấy ở bên TQ mà nhiễm bệnh chứ như trường hợp luộc chó tàu như bạn nói thì quá đáng quá. Thực ra chó nó đẻ ở đây thì sức đề kháng nó cao hơn so với chó tàu và nhìn thấy con bố con mẹ xem nó thế nào. Chứ ông bán kiểu đi du lịch thế kia thì còn đâu là mod nữa. Dù sao thì cũng chúc HaLiDKNY nuôi dạy em nó cho tốt theo mình những em sống qua dịch thế này sau này khẻo lắm (khác gì chọn lọc tự nhiên đâu) .

HaLiDKNY

Member
Bạn ơi bạn nhầm lẫn rồi đó hôm đó mấy ae bọn mình ko ai động vào vợ hay mẹ nó đâu,nó tự rút dao cuống quá chém vào tay vợ nó còn mẹ nó chả ai động vào đâu cả nhà nó cứ ăn vạ lôi nhau đi kiện đòi bồi thường thôi !

Bạn ơi bạn nhầm lẫn rồi đó hôm đó mấy ae bọn mình ko ai động vào vợ hay mẹ nó đâu,nó tự rút dao cuống quá chém vào tay vợ nó còn mẹ nó chả ai động vào đâu cả nhà nó cứ ăn vạ lôi nhau đi kiện đòi bồi thường thôi !
Lần sau làm gì thì nên cân nhắc kỹ trước khi làm Linh à!!Anh lớn tuổi hơn em va chạm cũng nhiều!!!Dù sao chuyện qua rồi cho qua đi em à.LÀM NGƯỜI AI LÀM THẾ!!!!!!Mình sai đã sửa rồi,còn chuyện kia anh không rõ đầu đuôi nên anh không tham gia!Bớt nóng đi Linh ơi!!Cuối năm rồi!!Cho nó bay đi!
Thân!!!!!!>:D<>:D<>:D<

Status
Không mở trả lời sau này.