• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sự kết hợp MaNo vs Bravo

lewei

Member
Tiếc quá hôm đáy mải xem trận bóng đá nên ko qua xem bravo đẻ được,mà nhìn mấy bé nhà mình trộm vía vía trông lớn nhanh quá cơ.Mà ko biết ai đỡ đẻ mà ẩu quá còn xót lại một bé.Chúc các bé mau ăn chóng lớn<:p<:p<:p<:p<:p

lambeckham

Active Member
Cám ơn em .Đàn nhà anh mọi người đặt hết rồi.Hôm nào xuống đến nhà anh chơi nhé.
chúc mưng anh đc nhé heheheee hết rồi mà kô bia ruou...?....? gì gì à chết rồi hỏng hỏng hết cả bánh kẹo rồi hehehe

atula

Active Member
chúc mưng anh đc nhé heheheee hết rồi mà kô bia ruou...?....? gì gì à chết rồi hỏng hỏng hết cả bánh kẹo rồi hehehe
Cám ơn em .Rượu thì có sẵn chỉ đợi người thôi......................................

Manh Cuong

Member
OA 10 ngày tuổi nhìn bụ sữa yêu quá a ơi !!! ................................ :x:x:x:x:x