• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

sự kết hợp MaNo vs Bravo

Chúc bác thành công , sự kết hợp sẽ cho ra đời những puppy bully thật đẹp !
Thân chào !

Manh Cuong

Member
DIZ-mano ha a?,bố mẹ đẹp quá !!!!!!!! :) liệu ra có ra được màu bò sữa không a ?

trung2t3c

Active Member
lâu lắm mới gặp lại thằng ku đực này .... sắp sửa lại làm cha rồi ... chúc mừng bác và Diz-mano (nó tên là Diz e ghép thêm là Diz-mano cho giống Romano :D )

Anh tuyển thợ ảnh chụp đẹp quá.Chúc cho bravo mẹ tròn con vuông và ra sản phẩm chất lượng.

lambeckham

Active Member
chúc mừng ông anh nhé nhìn 2 em này khá là lùn đấy hehehe...chúc 2 bé sẽ cho ra đời những chú puppy xinh đẹp

Nltt6

Member
Đề nghị bác Hải lần xong cầm xích đứng lên nhé không người xem lại tưởng bác đang làm gìx-(...he...he..ha

lewei

Member
chúc mừng anh nhé,đợt này ông anh lại mệt nữa rồi,hi vọng bravo cho ra những sản phẩm đẹp và chất lượng, cho phong trào bully hyn ngày càng phát triển hơn nữa thành một cơn mưa bully

Nltt6

Member
Chúc mừng bác chủ thớt nhé. Đợt này bác lại tốn tiền mua bỉm cho mấy em rồi

jenny_Q

Vietpet sponsor
chúc mừng bác được lại sắp có 1 đàn cún xinh mà bác cho em hỏi con bố là nhà ai thế nhin ngon phết hihi

atula

Active Member
chúc mừng bác được lại sắp có 1 đàn cún xinh mà bác cho em hỏi con bố là nhà ai thế nhin ngon phết hihi
Con bố của Tùng hàng chuối tên nó tên dizmano..........................

Nltt6

Member
Sao bác Được không chịu cập nhật thông tin của 2 em này vậy........

jenny_Q

Vietpet sponsor
con này nó cắn vs con Rio hả anh được..........................